Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki: Tôi và Song Hye Kyo đều rất nghịch ngợm NG rất nhiều

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-4-2016 19:13:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Đọc tin thấy SJK trả lời phỏng vấn rất khiêm nhường nhưng rất thông minh, dù là khán giả hay ai nghe cũng đều cảm thấy rất hài lòng, luôn khiêm tốn trong mọi hoàn cảnh!
Rất mong chờ movie mới của anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-4-2016 19:18:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong Ki mãi mãi là một diễn viên khiêm tốn, điều này rất quan trong đối với người nghệ sĩ, đặc biệt nghệ sĩ nổi tiếng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-4-2016 19:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Tui không hiểu nổi anh luôn đó Ki à , cái tên post tui cứ tưởng là Song Hye Kyo được nhắc nhiều lắm cơ, ai ngờ đọc nguyên bài mẻ toàn nhắc Kwang Soo

SJK: Tôi thường hay ở cùng cậu ấy, thời gian ở bên nhau nhiều đến mức ngay cả cùng đi đâu cũng quên luôn, tôi muốn cậu ấy đều cùng đến bữa tiệc liên hoan của đoàn phim "Hậu Duệ".

Hẳn là bạn bè thân thiết, đi đâu cũng dính lấy nhau

Anh cũng thân với chú In Sung lắm là Joong Ki ộp pa )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-4-2016 19:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Ở cùng với Sú nhiều đến nỗi đi đâu cũng không nhớ luôn
Hai bạn nặng tình quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-4-2016 19:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Không biết giữa Song Joong Ki và Kwang soo tình bạn của
họ đi đến mức độ nào mà ngày dêm cứ nhắc tới nhau như
cặp tình nhân vậy , trong " Hậu duệ của mặt trời chúng ta
sẽ được gặp hết cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-4-2016 19:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Đi đâu cũng nhắc đến Kwang Cóc
Liệu có ngày nào anh có ý định sang Việt Nam tổ chức fan meeting ko vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-4-2016 19:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích Joong Ki đến RM, nhưng không muốn mọi người coi Ki như vị trí hiện giờ, sẽ có phần áp lực và khách sáo,nhưng chắc là khó, chỉ muốn hình ảnh gần gũi như ngày xưa Ki ở RM, nhiệt tình, năng nổ.
Cái movie Ki tham gia không biết thể loại gì, nhưng danh sách cả ba là chỉ muốn cái hành động, anh Sub thường thiên về nghiêm túc lạnh lùng, còn chú Jung Min thì hài hài, bạn Ki trẻ trung cân bằng cả hai, bộ phim chắc sẽ rất thú vị.
Ki thân thiện, dễ gần nên các chị cũng dễ cưng lắm Tài năng thì được khẳng định từ nhiều tác phẩm trước đến giờ chứ không phài một bước thành sao nên sự nghiệp sẽ còn phát triển nữa. Mình cũng rất thích sự trung thành và tình bạn của Ki. Có điều ông hươu phân thân hay sao, mà thấy ông nào cũng bảo hay đi chơi với hươu, hoàng tử Châu Á dạo này cũng bận rộn lắm mà Rặt rồi toàn một lũ FA chơi với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-4-2016 20:02:07 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch nhé, nghe cứ ngôn tình ý
Cơ mà nếu đúng thì hình như anh nhà không gọi chế Song là chị đâu nhé
Thung thướng quá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-4-2016 20:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Kwang Soo Kwang Soo Kwang Soo Kwang Soo everywhere nhỉ, chộ ôi làm như k ns thì k ai biết hai ng yêu nhao k bằng vậy ) Vầng anh cứ đi khắp nơi được xem là nam thần đi, Sú ở nhà bực điên ng vì Joong Ki everywhere vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-4-2016 20:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch lắm lắm.
Trời ơi, trả lời phỏng vấn đáng yêu quá. Mà một câu cũng Kwang Soo, hai câu cũng Kwang Soo. Sú già gửi hình cho mà còn xóa đi rồi đấy. Ảnh ghép kinh khủng như thế, fan xem còn giật mình. Thề là mỗi lần nhìn ảnh poster với mấy ảnh bị lôi ra chế là mình cứ tưởng tượng ra mặt Soo ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách