Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3476|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki sẽ cạo đầu cho bộ phim sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong bài viết trước đó, như ta đã biết Song Joong Ki đã tổ chức một buổi họp mặt fan vào ngày 17 tháng 4 tại Seoul với khoảng 4.000 người hâm mộ tham dự.

Anh đã cập nhật tình hình hiện tại của anh cho những người tham dự rằng "Tôi đã dành thời gian trong nhiều ngày để đọc kịch bản cho dự án tiếp theo của tôi," và anh cũng nói thêm rằng, "Tôi đang lên kế hoạch cạo đầu cho bộ phim."

Dự án tiếp theo của diễn viên đã được tiết lộ chính là bộ phim "Gunhamdo" (tạm dịch: "Battleship") sẽ quay vào tháng 5. Song Joong Ki sẽ vào vai là một chiến binh độc lập và mong rằng sẽ thấy được kỹ năng diễn xuất đầy đam mê của anh một lần nữa.

Trong khi đó, anh cũng đang tận hưởng sự nổi tiếng rất lớn từ vai chính của mình trong hit drama " Descendants of the Sun " và anh đang thực hiện chuyến họp mặt fan khắp châu Á của mình.

nguồn: soompi
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-4-2016 21:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Òa òa òa, cạo đầu sao, hi sinh cho vai diễn hết mình, (chắc chả có hãng dầu nào mời a làm đại diện nữa)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-4-2016 21:26:38 | Chỉ xem của tác giả
Oa, mong chờ hình ảnh mới của Ki, dù sao với kịch bản và dàn diễn viên như các tin trước đó đăng thì khả năng chỉ là tuyến phụ, nhưng chủ đề có vẻ rất hấp dẫn. Rất mong đợi vào gu chọn kịch bản của Ki.
Dù là người lính, thì chắc chắn sẽ là hình ảnh người lính khác với đại úy Yoo Shi Jin, Ki đã nói không sợ "chết" vai rồi mà nên chắc chắn không bị đóng khung quân nhân đâu, tưởng tượng ra hình ảnh anh lính mới mẻ và tóc ngắn hơn đại úy, tò mò quá. Hwaiting!!!
Cơ mà ngồi chờ cho đến năm sau với từng thông tin nhỏ giọt như thế này thì thật là..., haizzz.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-4-2016 21:27:30 | Chỉ xem của tác giả
uầy cũng là vai quân nhân mà sao đại úy Yoo có cần cạo đầu đâu
sao vai tới lại phải cạo đầu hả đại úy
cơ mà dù sao thì có khả năng là sau vai kế đây thì Song nhà ta sẽ cộp mác quân nhân mà không phải diễn viên nào cũng có thể có được
hóng phim mới của đại úy, cơ mà chắc phải đợi đến cả năm trời mới được xem chú quân nhân cạo đầu Song quá, tháng 5 mới quay, chắc phải cuối năm hoặc đầu năm sau mới ra rạp, rồi thì phải đợi khoảng nửa năm nữa mới có sub, trùi ui, nghĩ mà nan giải ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-4-2016 21:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Tựa đề phim đẫ nghĩ đến hình ảnh anh ki cạo đầu rồi
Dù có hay không thì anh vẫn rất soái.
Hi vọng phim điện ảnh sắp tới của anh với hú Sub, chú HJM thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-4-2016 21:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Tựa đề làm hình dung quá. Cảm giác tóc càng ngày càng ngắn. Đi quân sự về đóng vai quân nhân nên cũng để ngắn giờ cạo hẳn luôn haha.
Cũng chờ dợi vai diễn này của ảnh. Kì vọng khá lớn vào khả năng thoát vai của Ki. Thực sự xem phim ảnh đóng vai nào ra vai đấy. Hi vọng ảnh sẽ ko bị bó buộc vào vài quân nhân.
Nhưng mà chờ 1 năm cũng lâu thiệt @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-4-2016 22:31:44 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Ki luôn không bao giờ làm mình thất vọng trong khâu chọn kịch bản. Chẳng vai nào giống vai nào. Không muốn lặp lại, không sợ mất hình tượng. Dạo này có vẻ thích đóng quân nhân. Nhưng trong movie nên có lẽ là hình tượng quân nhân khác hẳn với một Yoo Shi Jin bảnh bao chăng: Quân nhân không sợ xấu
Thôi dù sao cũng đã đẹp đủ rồi, cạo đầu đi cũng đc, hồi đóng Wolf mặt mũi bẩn thỉu, tóc tai bù xù, hành động ngô nghê, ko biết nói, mà chỉ cần cười và chớp mắt 1 cái thôi fan girl cũng chết ngất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-4-2016 22:33:57 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng movie lần này của anh sẽ thành công tốt đẹp
cực kì tin tưởng vào việc chọn kịch bản của anh
cạo đầu thì hi sinh ko nhỏ cho vai diễn này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-4-2016 22:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Cố gắng hết mình với vai diễn