Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8946|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki mang lại cảm giác “Descendants Of The Sun” trong bức ảnh tại Lực Lượng Dự Bị

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Song Joong Ki đã được nhìn thấy trong bộ đồng phục quân đội giống trong tác phẩm truyền hình “Descendans of the Sun – Hậu Duệ của Mặt Trời” và cư dân mạng đã thể hiện sự hài lòng vô cùng với bức ảnh này.

Vào ngày 12 tháng 10, một cư dân mạng đã đăng tải một bức ảnh của nam diễn viên điển trai nổi tiếng trong bộ đồng phục quân đội đang chờ đợi để tham gia huấn luyện lực lượng dự bị. Người post bức ảnh đã kèm theo một chú thích: “WOW, đây là Yoo Si Jin. Tôi là một quân nhân dự bị cùng đợt với Song Joong Ki hyung, thật xin lỗi vì đã chụp ảnh mà không có sự cho phép của anh ấy.”

Trong bức hình này, nam diễn viên đang giữ mũ quân sự của mình trong lúc nghe huấn luyện.

Lực lượng dự bị yêu cầu nam giới Hàn Quốc sau khi hoàn thành nghĩa vụ quân sự sẽ luôn sẵn sàng gia nhập khi tổ quốc cần. Nếu không xuất hiện để tham gia huấn luyện có thể được coi là hành vi phạm tội ở Hàn Quốc.

Hiện tại nam diễn viên Song Joong Ki đang bận rộn quay bộ phim điện ảnh mới của mình “Island Battleship”.

Nam diễn viên nổi tiếng Song Joong Ki đánh dấu sự trở lại của mình với màn ảnh nhỏ sau một thời gian nhập ngũ cùng bộ phim truyền hình “Descendans of the Sun – Hậu Duệ của Mặt Trời” đóng cặp cùng nữ diễn viên nổi tiếng vô cùng xinh đẹp Song Hye Kyo. Bộ phim đã trở thành một hiện tượng bất ngờ với giới truyền hình, gây sốt trên toàn Châu Á cũng như một số nơi trên Thế giới. “Descendans of the Sun – Hậu Duệ của Mặt Trời” đưa hiệu ứng “Song Joong Ki” trở nên vô cùng phổ biến với nhiều tầng lớp tuổi tác khác nhau.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-10-2016 18:16:07 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý cũng cắt tóc ngắn để đóng phim điện ảnh cho hợp nữa
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-10-2016 18:57:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới coi sơ qua tưởng anh ấy đang đóng phim chứ, ai ngờ nhìn đọc kĩ lại là ngoài đời thiệt. Các nước trên thế giới ai đi lính về xong cũng đi dự bị như vậy, vn mình cũng thế, mà nhìn anh ấy hơi gầy và trẻ nữa^^. Cám ơn bạn dịch tin nhen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-10-2016 19:25:13 | Chỉ xem của tác giả
woww, nhìn anh tuyệt quá, phong thái khí chất ngời ngời, hóng phim mới của anh
cảm ơn bạn dịch tin nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2016 19:25:30 | Chỉ xem của tác giả
"Hiện tại nam diễn viên Song Joong Ki đang bận rộn quay bộ phim điện ảnh mới của mình “Island Battleship”."
ko bít khi nào công chiếu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-10-2016 19:41:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay thấy ảnh này còn tưởng là ảnh cũ thời anh trong quân ngũ chứ. Thì ra là ảnh mới đi tập huấn cho movie. Oppa bận rộn quá. Nhớ Đại úy Yoo và oppa Song Joong Ki.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2016 20:44:40 | Chỉ xem của tác giả
mong là anh sẽ quay phim an toàn ^^
ngóng phim này của anh
tks bạn trans tin :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-10-2016 21:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Bận rộn quay phim vẫn không chối bỏ trách nhiệm đối với quân ngũ, đáng nể , đâu cần khoa trương rầm rộ đâu, chỉ cần như thế này cũng khiến fans cảm thấy không uổng khi dành tình cảm cho bạn ấy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2016 21:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Giống thật hehe, vì cái bóng của đại úy quá lớn
Hóng ngày phim điện ảnh của anh ra mắt, nhưng có vẻ nó không phải là đề tài dễ nhằn
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-10-2016 22:00:51 | Chỉ xem của tác giả
đúng là xem cái ảnh xong nhớ đại úy quá
mặc dù hình ảnh thực tế ko oai bằng trong phim, keke
mong phim mới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao