Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki lùi lại lịch trình để chúc mừng thời khắc trọng đại của bạn mình

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-4-2016 07:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Anh nào may mắn thế
được làm bạn học của đại úy
rồi còn được đại úy dành riêng thời gian cho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-4-2016 08:35:21 | Chỉ xem của tác giả
Vâng ạ anh đến chúc mừng đám cưới của bạn hay đến làm náo loạn đám cưới của người ta vậy
Cô dâu thì k quan tâm đến chú rể, khách thì quên mất hôm nay đến dự đám cưới hay tham dự sự kiện của super star. Anh chú rể k biết nghĩ gì chứ trung tâm đám cưới là mình mà lại để bạn học cướp mất thế này
Nói thế thôi chứ phẩm chất tốt của anh Song các fan ai cũng biết, chú rể thật may mắn khi có một người bạn tốt như thế, sẵn sàng lùi lịch trình để đến chung vui cùng bạn. Ngưỡng mộ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-4-2016 12:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Đại úy Yoo tình cảm và ấm áp quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-4-2016 15:32:52 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là ko thể nào mà xem nhẹ nhân cách của Song Jong Ki. Dù hiện tại có nổi tiếng đến thế nào thì Song jong ki vẫn cứ là một Song Jong Ki nhiệt tình, thân thiện và dễ thương hết biết.
Mỗi khi ng ta khui ra một lý do nào đó đằng sau mỗi việc làm của ảnh là lại thấy thêm yêu quý ảnh hơn.
Mà không biết những người may mắn nào được kết bạn và được ảnh quan tâm đến các sự kiện của cuộc đời thế nhỉ, hiu hiu!!
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-4-2016 20:21:29 | Chỉ xem của tác giả
thương quá bởi ta nói con người ảnh nó chất phác đời thường nghĩa khí phải biết. ảnh cưng fan này lịch sự với fan này rất cool với fan này chăm lo cho sự an  toàn của fan này thông minh đẹp trai tài giỏi trời ơi con người này anh trai ơi sao anh lại có thể hoàn hảo như vậy dù biết từ perfect này nó rất chi là vô lí vì nobody's perfect nhưng mà anh phải nói là xét theo tiêu chuẩn người thường thì anh là trên cả bình thường còn xét theo tiêu chuẩn chuẩn thì anh chuẩn hơn cả chuẩn gòi anh trai ạ. làm thế nào đây~~~ như si như mê vì anh hơn nữa gòi hòi T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-4-2016 22:48:22 | Chỉ xem của tác giả
Uhm vấn đề với mình là anh ấy ngồi xe cả quảng đường xa để đến đám cưới bạn cũ, trong khi đang nổi thế này thì xuất hiện ở chỗ đông người ko phải là việc bình thường và dễ dàng gì.
Hơn nữa bị bắt gặp rồi ai cũng tiếp cận chụp ảnh và anh ấy cũng sẵn lòng vui vẻ.
Bình dị như vậy mới là Song Joong Ki mà news muốn nói đến đấy.

Thanks cô bé! Gần cả hơn nữa năm mới được thấy em xuất hiện được 3 news đó.

Bình luận

drama bên Trung trông cậy vào nhà C-Zone được. Chị vẫn thix cảm giác chờ đu phim bên Hàn và nghe giọng thật của cậu ấy thôi.  Đăng lúc 10-4-2016 12:02 AM
drama 2 cái bên Trung kìa chị, Hàn chắc cuối năm  Đăng lúc 10-4-2016 12:00 AM
à chị quen mất cái lịch movie, lo hóng drama thôi hihi.  Đăng lúc 9-4-2016 11:51 PM
chắc hè này về rồi vì quảng bá movie ấy chị  Đăng lúc 9-4-2016 11:40 PM
Chờ cuối năm cậu ấy về Hàn thì lại gặp e nhiều nha!  Đăng lúc 9-4-2016 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-4-2016 05:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki, soái ca của năm đây Anh Ki bây giờ quá nóng, quá bỏng Tin nào nói về anh cũng thu hút mọi người. Ai ai cũng hỏi nhau có xem drama Hậu Duệ Mặt Trời không, nếu không xem thì nên xem, phim hay lắm Tất cả cái gì cũng một điều HDMT, hai điều HDMT
Anh Ki đối xử tốt với bạn của mình ghê và bạn của anh là một người may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-4-2016 14:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Không ngạc nhiên lắm về việc này, anh luôn như vậy luôn hết mình vì bạn bè, vì đồng nghiệp.
Sao con người anh có thể hoàn hảo đến vậy nhỉ? Đẹp trai, học giỏi, tốt tính... Anh có điểm nào không tốt không vậy? Kể ra coi để mọi ng còn biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-4-2016 08:23:48 | Chỉ xem của tác giả
Ki ạ, anh đến đám cưới người ta thì anh thành nam chính mất rồi. Ai cũng sẽ chú ý anh mất thôi.
Hẳn 2 người phải thân thiết lắm nhỉ.
Mà Ki lúc nào cũng làm việc một cách rất thầm lặng sao ấy. Không thích nói ra, cũng chỉ thích lặng im làm những điều tốt đẹp ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 11-4-2016 10:51:10 | Chỉ xem của tác giả
đúng là anh Song Jong Ki, dù nổi tiếng thế nào thì anh vẫn không quên bạn cũ của mình
Anh đúng là con người tình cảm sẵn sàng lùi lịch trình để về dự đám cưới của bạn thân
Song Jong Ki tuyệt!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách