Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4421|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki lùi lại lịch trình để chúc mừng thời khắc trọng đại của bạn mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hình ảnh gần đây của Song Joong Ki tham dự lễ cưới của một người bạn trung học đang phổ biến trên các phương tiện truyền thông!

Song Joong Ki, trông điển trai trong trang phục thường ngày đã về quê nhà Daejeon để tham dự đám cưới của một người bạn và chúc mừng cậu ấy. Trong suốt buổi lễ, nam diễn viên thân thiện chào hỏi khách mỗi khi họ đến chỗ anh, chụp ảnh cùng mọi người khi họ ngỏ ý.

Nam diễn viên cũng tiết lộ thậm chí đã lùi lại lịch trình của mình tại Hồng Kông để tham dự đám cưới của bạn.

Credit: Allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-4-2016 21:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những lời có cánh dành cho "soái ca" thôi. Dù sao thì cũng là những việc bình thường của người bình thường đang làm. Thế mà vào tay "soái ca" nó trở thành một hot new !. Có thế để biết bạn tôi cũng như chúng ta, là những người bình thường có những quan tâm đời thường. Chỉ có điều bạn dễ bị bắt gặp trong đám đông còn chúng ta thì chưa chắc !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-4-2016 21:25:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, làm gì cũng đáng yêu. Song Joong Ki vẫn vậy mà. Dành thời gian nghỉ phép của nghĩa vụ quân sự để đến đám cưới của em gái Sú già, đến đám cưới của người thân của bạn bè, làm việc tại trạm rửa xe của bố mẹ. Những việc tưởng bình thường nhưng đã là về anh thì lại thì một hot news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-4-2016 21:57:44 | Chỉ xem của tác giả
hahaa anh đáng yêu quá
dù đã nổi tiếng nhưng vẫn ko quên bạn bè xưa
thậm chí còn lùi cả lịch trình bận rộn của mình cơ mà
tks bạn đã trans ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-4-2016 22:21:50 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái ảnh trong new dìm anh quá thể ^^
Vậy a lùi lịch trình ở Hồng Kông thì chị Song cũng phải lùi luôn nhỉ, uầy, vậy là vì anh đó.
Giờ đang cày đi cày lại, cày tới cày lui 14 tập Hậu duệ đây, còn hai tập nữa thôi, chưa gì đã nhớ điên lên được.
Thanks chủ thớt dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-4-2016 22:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Song Jong Ki tình cảm quá đi. Dễ cưng nữa chứ. Lùi lịch trình để dự đám cưới của bạn. Kiểu như dù đã nổi tiếng anh vẫn sống rất chân thật và giản dị ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-4-2016 23:49:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
SJK nói chung là vào nghề muộn, không trải qua thời trưởng thành như một thực tập sinh dài hạn mà lại trưởng thành như người bình thường với việc học c3 rồi đại học nên cũng không bất ngờ gì khi anh ấy đi đám cưới bạn học ))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-4-2016 01:18:14 | Chỉ xem của tác giả
làm gì bây giờ cũng thấy anh giống ''soái ca'' hết ạ
đám cưới bạn học mà anh cũng dời lịch trình công việc bận rộn thật là người tốt với bạn bè mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-4-2016 02:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Đúng ra thì đây cũng chỉ là việc mà một người bình thường vẫn làm với bạn bè và người thân nhưng vì ở đây là Song Joong Ki nên mọi người mới chú ý đến nỗi đưa nó lên thành news luôn. Nhưng mà dù vậy đi chăng nữa cũng thấy tình cảm mà Ki dành cho bạn bè thật đáng quí. Ngoài việc gần đây Ki nổi tiếng một cách nhanh chóng thì kéo theo lịch trình cũng bận rộn thêm nên dành ra thời gian cho bạn bè hoặc người thân là không dễ. Hơn nữa người nổi tiếng họ cũng ngại xuất hiện ở mấy chỗ đông người sợ gặp nhiều rắc rối nhưng Ki vẫn rất bình dân đấy nhỉ. Mong rằng dù cho có trở nên nổi tiếng hơn nữa Ki vẫn là một người luôn sống chân thành với bạn bè và khiêm tốn, bình dị như lúc này.

PS: Chủ thớt ơi sao mình không nhìn thấy ảnh nhỉ chỉ thấy vòng tròn xoay mãi tới giờ. Giờ thì thấy hình rồi nhưng mà mấy cái hình này hơi bị "dìm hàng" SJK nhỉ vì nhìn cậu ấy hình như hơi phờ phạc và dừ hơn bình thường, trang phục mặc cũng không chăm chút như mọi khi (chắc không muốn "dìm" chú rể nên cố tình mặc như vậy.)

Bình luận

Hehe lâu ko gặp mà vẫn có người nhớ là vui rùi ạ ^^  Đăng lúc 9-4-2016 01:19 PM
À hôm nay thì chị thấy rồi, tại hôm qua mở suốt mà không thấy. Cảm ơn em lâu rồi không gặp.  Đăng lúc 9-4-2016 10:51 AM
vẫn hiện ảnh mà chị :D Chị F5 lại xem ^^  Đăng lúc 9-4-2016 07:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-4-2016 03:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Tất cả những gì có liên quan đến Song Joong Ki ,
đều là những tin sốt dẻo , dù là chuyện rất bình
thường đi chăng nữa , bây giờ có Song Joong Ki
chuyện gì cũng là tin hot cả . Nhưng mà thấy có
mặt trong đám cưới của bạn lại còn chụp hình với
mọi người mới thấy cậu ấy tốt , và người bạn này
rất may mắn , vì sự có mặt của Song Joong Ki tại