Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3772|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki không có ý định dừng việc diễn xuất để nghỉ ngơi

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-5-2016 09:53:03 | Xem tất |Chế độ đọc
Vào ngày 23.05, tạp chí Vogue Korea đã đăng tải một bức ảnh trong buổi chụp ảnh với Song Joong Ki trên Instagram của họ.

Anh ấy trông rất lịch lãm và quyến rũ trong bức ảnh trắng đen, tỏa ra sức hút qua ánh mắt hướng về ống kính.

Song Joong Ki chia sẻ với Vogue Korea "Tôi đã 30 khi tôi nhập ngũ. Nhìn lại thì diễn xuất chiếm trọn khoảng thời gian tuổi 20 của tôi, vì vậy khi tôi bước vào độ tuổi 30, tôi sẽ còn hăng hái hơn nữa."

Anh ấy nhấn mạnh về việc anh ấy đã nhớ nghề như thế nào "Tôi không thể diễn tả được vào thời điểm đó tôi đã muốn diễn xuất nhiều như thế nào. Nhưng bây giờ tôi vẫn cảm thấy như vậy. Tôi không hề thấy mệt mỏi, và thậm chí cũng không muốn nghỉ ngơi. Tôi đã nghỉ ngơi đủ trong thời gian tôi nhập ngũ."

Toàn bộ cuộc phỏng vấn và loạt ảnh của Song Joong Ki với chủ đề đen trắng sẽ được phát hành trong ấn phẩm tháng này của Vogue Korea với tựa đề "Fantastic Man".

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 10:18:47 | Xem tất
Thực ra trong suốt gần 10 năm vào nghề, đã có lúc nào bạn Ki nghỉ ngơi thực sự đâu, chỉ trừ phi chưa có tác phẩm nào thôi. Giai đoạn 2 năm nhập ngũ, gọi là nghỉ ngơi vì không thể tham gia diễn xuất chứ nhận kịch bản DOTs và nghiên cứu trước cả nửa năm cơ mà.

Bạn Ki khá kĩ tính trong việc chọn kịch bản nên kể cả không nghỉ ngơi thì cũng không dám hi vọng bạn ấy có nhiều project. Chỉ cần duy trì 2 năm 3 project là cực kì hạnh phúc rồi.

Thêm vài dự án nữa rồi kết hôn và chuyển hướng sang các project "già dặn" hơn là ok, nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 10:59:14 | Xem tất
Anh ý mất 2 năm đi quân ngũ mà
Đam mê diễn xuất cháy bỏng lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 12:58:17 | Xem tất
Hãy diễn nhiều hơn đi anh, dù anh có thành ajushi em vẫn sẽ theo dõi haha
À, mau chóng tham gia RM nhé, nhớ quá rồi!
Cảm ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-5-2016 13:41:52 | Xem tất
nói như thế thì Ki chắc muốn trở lại với khán giả bằng phim mới. Hy vọng Ki sớm trở lại sau DOTS
Tuy sau phim mọi người muốn nghỉ ngơi nhưng mình muốn xem Ki trên màn ảnh nhiều hơn
hơi tham lam hỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 08:50:13 | Xem tất
Chắc nghỉ ngơi đủ rồi nên dạo này lao vào đi show như điên hả, chụp kiểu gì cũng thấy được cái dáng cò hương của bạn, trơ cả xương ra kìa. Haiz
Mong được nhìn thấy bạn nhiều hơn, lại mong bạn được nghỉ ngơi nhiều hơn.

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2016 12:46:34 | Xem tất
Nhìn thấy lịch làm việc kín mít của ổng là xót ruột. Chỉ mong Jo In Sung và Kwang Soo đưa ổng đi xả hơi như hồi mới xuất ngũ.
Nhưng mà thấy thanh niên nhiệt huyết tràn trề thế này tui bối rối quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2016 14:13:34 | Xem tất
Đang ở đỉnh cao thì lại càng không thể và không nên dừng lại. Cố lên anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2016 22:26:21 | Xem tất
Chụp ảnh tạp chí cũng là một cách để diễn xuất mà hi
Anh làm việc chăm chỉ quá, nhìn mình thấy thẹn, kiếp sau làm người nổi tiếng được hơm ta
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách