Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: zizstar
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki khóc trong suốt bài phát biểu đầy nước mắt của Park Bo Gum sau khi nhận giải tại 2016 KBS Drama Awards

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-1-2017 16:35:37 | Chỉ xem của tác giả
2 anh em cưng nhau dữ luôn

Hẳn là Bo Gum oppa đã trải qua thời kì rất khó khăn nên mới xúc động như vậy

Chúc mừng cả 2 oppa đều giành giải thưởng, các a đã vất vả nhiều rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-1-2017 17:33:23 | Chỉ xem của tác giả
Bo Gum là một người rất biết ơn mọi người. Vì anh gặt hái được thành công như thế này nên sự biết ơn đó đã được bày tỏ ngay lúc trao giải. Bản thân SJK cũng rất thương đứa em cùng công ty mình nên thật sự cũng khó mà kiềm được nước mắt. Rất hâm mộ tính cách của 2 anh. Mong 2 anh luôn có nhưng thước phim thành công như năm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-1-2017 18:18:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những giọt nước mắt của Joong Ki là thực lòng chúc mừng cho bạn nhìn 2 ng khóc mà buồn lây, chắc là Park Bo Gum tâm huyết lắm với vai diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-1-2017 18:36:49 | Chỉ xem của tác giả
Tin tức về tình cảm của hai anh em dành cho nhau nhiều trên khắp các báo khiến ai đọc cũng thấy ngưỡng mộ
Chúc cả hai sang năm 2017 sẽ có thêm nhiều vai diễn ấn tượng
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2017 22:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Chưa năm nào mà đu live thấy thích như năm nay
Vẫn biết hai anh em nhà này thân nhau trong Blossom, vì fan meeting của SJK, PBG cũng ko quản ngại đến động viên ủng hộ, nhưng cách mà họ giành tình cảm cho nhau đã vượt qua cả tình đồng nghiệp. Bởi vậy mới nói SJK là một người đặc biệt khi có rất nhiều bạn thân, bạn tốt trong ngành, cả khi không làm việc, họ vẫn chơi với nhau rất thân thiết, ủng hộ nhau rất nhiều.
Cảm giác tối qua vẫn còn nguyên vẹn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-1-2017 23:37:44 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là lúc ngồi xem live stream nghe Bogum được nhận giải mà không ngờ luôn :< sau đấy nghe Bogum phát biểu cảm nghĩ của mình, chả hiểu gì nhưng thấy anh khóc cũng tự dưng khóc theo TT____TT
cực kỳ ngưỡng mộ tình bạn của hội bạn này luôn :<
mong rằng trong năm sau cả 2 anh đều có thể thành công hơn nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-1-2017 00:01:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vì họ hiểu được gian nan của nhau và thật tâm hạnh phúc khi nhìn đối phương được tuyên dương. Joong Ki à, em chưa thấy anh xúc động như vậy bao giờ, thời điểm kết thúc năm này, ở bên những bạn bè tốt nhất, chia sẻ khoảnh khắc vinh dự nhất, thật hạnh phúc khi chúng ta đã được chứng kiến nhưng giây phút xúc động này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-1-2017 00:20:19 | Chỉ xem của tác giả
2 ae chung công ty nên thân thiết quá chừng luôn, Park Bo Gum gia nhập hội bạn bè của Song Jong Ki đến nơi rồi ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-1-2017 12:33:08 | Chỉ xem của tác giả
tình a e thật đáng ngưỡng mộ, yêu a e nhà blossom này quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 2-1-2017 21:16:10 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em Song - Park thân với nhau quá cơ làm mị gato chết mất
Người kia đoạt giải mà người còn lại xúc động hơn cả khi bản thân đoạt giải, cưng ghê í
Mà tại sao lúc cuối hai người lại bước tới hug để chế Song của em ra rìa vậy, hựn luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách