Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2258|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki khóc trong suốt bài phát biểu đầy nước mắt của Park Bo Gum sau khi nhận giải tại 2016 KBS Drama Awards

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-1-2017 10:18:09 | Xem tất |Chế độ đọc

Đồng nghiệp cùng công ty Blossom Entertainment (và là hai ngôi sao hot nhất của năm 2016) Song Joong Ki và Park Bo Gum cho thấy sự quan tâm lẫn nhau tại 2016 KBS Drama Awards

Park Bo Gum giành được một trong hai giải Top Nam Diễn viên xuất sắc tại lễ trao giải ngày 31 tháng 12 cho vai diễn Lee Young trong bộ phim "Moonlight Drawn by Clouds." Sau khi tên của mình được công bố, nam diễn viên trẻ đã đã bật khóc khi anh bước đến micro.

Trong lời phát biểu cảm ơn của mình, Park Bo Gum đã khóc khi anh nói, "Khi tôi đang quay "Moonlight Drawn by Clouds", tôi cảm thấy như mình đang thiếu sót rất nhiều. Nhưng tôi rất biết ơn anh Song Joong Ki, người mỗi lần đều đã cho tôi lời khuyên. "Khi anh nghẹn ngào cảm ơn đoàn làm phim, các diễn viên, nhân viên từ chương trình, và cha của anh, các máy quay cho thấy Song Joong Ki đã lau nước mắt nhiều lần.

Sau bài phát biểu của Park Bo Gum, MC Jun Hyun Moo trêu Song Joong Ki (người vẫn đang cố gắng để lau đi chứng cứ về những giọt nước mắt của mình) bằng cách nói, "Song Joong Ki, tại sao em lại khóc nhiều như vậy?" Trong khi đó, Song Hye Kyo ngồi cạnh cười và vỗ vai anh ấy, trước khi cả hai che mặt để trốn ống kính máy quay.

Sau đó, Jun Hyun Moo hỏi Park Bo Gum (cũng là một MC tối hôm đó) về lý do tại sao Song Joong Ki đã khóc rất nhiều. Park Bo Gum cười và giải thích: "Anh ấy là một diễn viên đàn anh rất giỏi trong công ty của tôi. Tôi đã có một thời gian thực sự khó khăn trong khi tôi đang quay bộ phim này, và tôi không thể tìm thấy một sự cân bằng. Song Joong Ki hiểu rằng hơn bất cứ ai khác, và anh đã cho tôi rất nhiều lời khuyên, vì vậy tôi muốn nói rằng tôi thực sự biết ơn. "

Song Joong Ki và Song Hye Kyo sau cùng nhận được giải thưởng lớn cho vai diễn của họ trong "Descendants of the Sun" Song Joong Ki đã phải lau nước mắt một lần nữa trước khi thực hiện bài phát biểu cảm ơn của mình, và anh cười khi giải thích, "Park Bo Gum làm tôi khóc. "

Vì anh đã khóc trong khi cố gắng bày tỏ lòng biết ơn của mình, chương trình hướng ống kính đến Park Bo Gum, người đương nhiên đang rất xúc và tự hào về chiến thắng của Song Joong Ki.

Vào cuối chương trình, Jun Hyun Moo nói đùa về cách Park Bo Gum và Song Joong Ki thể hiện tình bạn chắc chắn sẽ trở thành một chủ đề nóng, hai người đi tới và tặng nhau một cái ôm.

Xin chúc mừng cả hai diễn viên với chiến thắng của họ!

Cre: allkpop
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 10:29:17 | Xem tất
hai anh e cùng chung 1 công ty nên rất thân thiet.
hâm mộ tình cảm của họ.
tks ban dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 11:23:13 | Xem tất
ôi ngưỡng mộ tình ae của cả 2 quá đi
cả 2 cùng chung công ty quản lí tình cảm thân thiết thật đó
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 11:30:19 | Xem tất
Hôm qua xem 2 người mà xúc động quá trời
Năm nay đúng là năm cực kỳ thành công của blossom
Hy vọng tình anh em này sẽ luôn bền chặt
và 2017 tiếp tục là năm thành công nữa của bộ đôi đại úy và thế tử nữa nhé
Thank bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 12:37:18 | Xem tất
2 ae thân nhau quá thích nhóm bạn này lắm chơi vs nhau rất thật lòng
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 12:44:32 | Xem tất
Ngưỡng mộ tình bạn, tình anh em của hai anh này quá
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 12:46:15 | Xem tất
2 anh em thân thiết quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 15:37:31 | Xem tất
Không phải là fan của 2 người nhưng xem đến đoạn 2 người ấy khóc nước mắt mình cũng cứtự nhiên rơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 16:18:04 | Xem tất
Đùa chứ, tớ không thích ship đam mỹ mà hôm qua nhìn cảnh này cũng cứ thấy rung động ấy, kiểu như cảm thấy đó là giọt nước mắt chân thành, tình cảm của 2 người chân thật, không phô diễn ấy.
Năm nay là năm thành công của 2 anh em rồi, sang năm vẫn cứ thành công nhé! Cả hai người đều nghiêm túc và có tài năng lắm! Thích cả 2 người!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 16:18:25 | Xem tất
Hôm qua không đu live xem được mà sáng dậy thấy tin tức đầy mặt báo.
Đúng là tình cảm đáng ngưỡng mộ mà. ^____^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách