Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: choding_2206
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki khóc khi Park Bo Gum nhận giải thưởng + Song Hye Kyo cảm thấy xấu hổ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-1-2017 18:40:51 | Xem tất
Trời ơi xem clip thấy khóc từ đầu đến cuối luôn. Lại còn bị MC trêu nữa
Siêu cấp đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 20:05:22 Từ di động | Xem tất
Vâng, anh đúng ko hổ danh babiecry, khóc bất kể lúc nào anh muốn khóc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 21:00:32 | Xem tất
Cặp đôi Song-Song quá dễ thương luôn ấy, nhìn cứ như kiểu phụ huynh ngắm nhìn con trưởng thành
Hi vọng tình cảm của Gấu và anh Ki ngày càng thắm thiết
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 21:37:25 | Xem tất
Tình anh em thân thiết ghê, đãng ngưỡng mộ, cùng công ty quản lý nên giúp đỡ nhau. Với cả Park Bo Gum ngoan ngoãn, hiền lành, tốt bụng ai cũng yêu quý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 22:24:03 | Xem tất
Thích cái comt 2 người như phụ huynh á, nhà thế là có 2 thằng con zai rồi, cún cưng lại có iem nữa rồi
Thanks em trans nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 23:28:57 Từ di động | Xem tất
Tinh ban đẹp giữa hai người trong làng giải trí thật đáng quý. Mong hai người mãi mãi như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-1-2017 23:30:10 | Xem tất
Thật ngưỡng mộ sự thân thiết giữa 2 anh em nhà này
Anh Ki xúc động đến nỗi khi nhìn thấy hình ảnh mình trong camera xấu hổ luôn làm tôi vừa cảm động vừa mắc cười
Chế Song vỗ lưng an ủi người ta chi đã rồi lại che mặt mắc cỡ thế kia, trông thật đáng yêu mà ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 08:36:13 | Xem tất
1 tình cảm chân thành, tình anh em, tình bạn bè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 09:48:25 Từ di động | Xem tất
Ki đáng yêu quá luôn,cũng sụt sùi thôi chứ giờ lớn rồi mà Kyo chắc quá biết việc Ki hay khóc nên đánh cho với xấu hổ theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2017 10:10:56 | Xem tất
Thực ra mình bắt đầu để ý đến PBG khi mà trong phần phát biểu nhận giải anh cũng sẽ nói "Cảm ơn Chúa" đầu tiên vì mình cũng cùng niềm tin với anh ý. Thật sự thì khi đã bắt đầu theo dõi anh rồi mọi người có thể cảm thấy anh ấy đáng yêu và đáng tin cậy như thế nào. Dù tham gia bất cứ chương trình gì, hoạt động nào anh luôn nỗ lực và cố gắng hết mình. Nếu bạn đã xem Youth Over Flower bạn sẽ không thể ngừng yêu chàng trai đáng yêu và lịch thiệp ấy. Hy vọng sẽ được xem Ki và Gum tham gia Bromance. Thật cảm động khi thấy 2 anh em quan tâm chăm sóc và yêu thương nhau như vậy, càng không thể ngờ là Ki hơn Gum 8t liền. Hy vọng tình anh em cùa họ sẽ tiếp tục phát triển thật đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách