Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14289|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki khiến một biên kịch radio cảm động vì bài phát biểu tại PD award 2017

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 24/3 vừa qua đài SBS tường thuật lại lễ trao giải PD award lần thứ 29 đã diễn ra tuần trước tại trụ sở của SBS
Trong suốt buổi lễ camera đã rất nhiều lần tập trung vào Song Joong Ki,người giành giải thưởng tại hạng mục diễn xuất cho vai diễn trong "Hậu duệ mặt trời",anh đã luôn cười trong suốt phần phát biểu nhận giải của mọi người dù cho áp lực khá lớn từ máy quay.
Khi biên kịch radio của CBS là Kim Moon Sook lên nhận giải,cô đã khóc khi nói :" mỗi ngày tôi viết kịch bản và rồi chúng chẳng đi đến đâu"
Ngay sau đó khi đến phần phát biểu nhận giải của mình Song Joong Ki đã trân trọng nhắc đến biên kịch :"Tôi theo dõi buỗi lễ cùng với đội ngũ của 'Hậu duệ mặt trời' và
đã suy nghĩ rất nhiều.Tôi cảm thấy học hỏi được nhiều điều từ những câu nói của các tiền bối,điều đó thật là tốt.Lúc nãy biên kịch Kim Moon Sook có nói chị đã viết kịch bản mà chúng không đi đến đâu vậy nên tôi hi vọng rằng mình sẽ trở thành một diễn viên mang được những kịch bản tuyệt vời đến với khán giả một cách chân thật nhất."
Biên kịch Kim Moon Sook có thể sẽ rơi nước mắt lần nữa với câu nói của anh.Biên kịch Kim Eun Sook của "Hậu duệ mặt trời" cũng đã vỗ tay ủng hộ sau khi Song Joong Ki kết thúc bài phát biểu với sự cảm thông sâu sắc với một biên kịch radio mà anh chưa từng làm việc chung.

cre soompi
vtrans nancy@kitesvn
mặt học sinh tâm hồn phụ huynh chính là anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-3-2017 08:34:04 | Chỉ xem của tác giả
Song Jong Ki luôn lịch thiệp, tử tế và lao động nghệ thuật rất nghiêm túc, chính điều đó càng khiến ngu7i2 khác hâm mộ anh nhiều hơn
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-3-2017 08:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Lúc nào anh cũng là Good boy, là con nhà người ta thế này thì ai mà chịu nổi.
Đôi lúc thấy những hành động và lời nói của anh thấy anh hơi bị già dặn. Nhưng ngay cả khi nó hơi quá chững chạc thì đó chính là 1 nhân cách tốt, 1 real man trong lòng người hâm mộ.

Thanks bạn trans,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-3-2017 08:49:43 | Chỉ xem của tác giả
Song Joong Ki luôn được biết đến là người tử tế mà, tôn trọng tiền bối, giúp đỡ hậu bối bạn bè, tuyệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-3-2017 09:48:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh luôn lịch thiệp thế này thì ai mà chẳng ưng
Càng hâm mộ anh hơn rồi
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-3-2017 11:13:43 | Chỉ xem của tác giả
Anh luôn biết cách khích lệ người khác một cách chân thành, đơn giản.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-3-2017 11:48:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh luôn rất tốt bụng và quan tâm đến mọi người xung quanh mà, kể cả là bạn bè, đồng nghiệp, tiền bối hậu bối, anh luôn cố gắng động viên và giúp đỡ họ. Một con người vô cùng tốt bụng.
Cảm ơn bạn dịch bài nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-3-2017 11:59:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đội ngũ của Hậu duệ mặt trời đã làm được điều đó, làm cho kịch bản sống dậy. Chúc mọi biên kịch đều gặp được người diễn viên tài năng và có tâm như vậy để sự hợp tác luôn tốt đẹp và thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-3-2017 12:05:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tính cách của Song Joong Ki như anh hàng xóm nhà bên ý :3 cư xử rất đúng mực, lịch thiệp, k một ai có thể ghét bỏ được. HDMT thành công là công sức của biết bao nhiêu người, k riêng j một ai hết. Nhưng thật sự nhân vật đại uý Yoo nhờ có Joong Ki mới thành công dc như z
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-3-2017 12:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý vẫn luôn như vậy mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách