Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4107|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Joong Ki “Cảm động bởi sự xuất hiện cameo của Lee Kwang Soo. Cân nhắc xuất hiện trên Running Man”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Song Joong Ki đã thể hiện tình bạn của anh ấy với Lee Kwang Soo trong buổi phỏng vấn của anh ta với một tờ báo ở Hồng Kông.

Vào ngày 06.04, Hong Kong Oriental Daily online tiết lộ cuộc phỏng vấn của Song Joong Ki, diễn ra vào ngày trước đó. Trong buổi phỏng vấn, Son Joong Ki nói về tập phim với bạn thân của anh ấy, Lee Kwang Soo.

Song Joong Ki kể ra sự cameo của Lee Kwang Soo trong Hậu duệ của mặt trời như một trong những khoảnh khắc đáng nhớ nhất. Song Joong Ki nói “Chúng tôi rất thân với nhau đến nỗi tôi cảm thấy thực sự thoải mái khi ghi hình cho cảnh này” và “Cậu ấy vừa quay Running Man vào tối hôm trước khi quay vai diễn cameo. Cậu ấy có thể đã không được nghỉ ngơi và chắc chắn đã rất mệt mỏi. Cậu ấy vẫn làm tốt. Tôi thật sự cảm động và biết ơn vì điều đó”

Khi được hỏi về khả năng xuất hiện với vai trò khách mời trên Running Man, Song Joong Ki nói “Bất cứ lúc nào, Running Man cũng giống như nhà của tôi. Nếu có cơ hội đến, tôi muốn được tham gia”

Song Joong Ki cũng nói về các bức ảnh được chỉnh sửa trong phim Hậu duệ của mặt trời khi khuôn mặt của Song Hye Kyo được thay thế bởi mặt của Lee Kwang Soo, điều đã gây sự chú ý trong Hàn Quốc và cả Trung Quốc. Song Joong Ki nói “ Tôi thực sự rất ngạc nhiên. Tôi đã nghĩ rằng đó là Song Hye Kyo khi xem chúng từ một khoảng xa. Nhưng đó là mặt của Kwang Soo. Song Hye Kyo và Lee Kwang Soo thực sự trông không giống nhau. Nghĩ lại, đó là một kỷ niệm đẹp”. Anh ấy cũng nói thêm “ Lee Kwang Soo đã gửi cho tôi một bức ảnh từ Hồng Kông trước đó. Tôi đã xóa nó ngay lập tức."

Trong lúc Hong Kong ViuTV phát sóng Hậu duệ của mặt trời, Song Joong Ki cùng với Song Hye Kyo đã đến Hồng Kông. Song Joong Ki sẽ nghỉ ngơi ở Hồng Kông đến ngày 10.04 và quay trở lại Hàn Quốc.

Source: Hancinema
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2016 08:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ghen tỵ với tình cảm thân thiết của 2 anh chàng dành cho nhau. Vậy mà trong Running Man, Hươu cứ bị  mấy ông anh lôi ra chọc tức haha, thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. Xem hình ghép mặt của Sú vào hình của mợ Song thật ko nhịn được cười nhìn cũng thanh tú lắm. Mong một ngày ko xa sẽ thấy SJK trên Running Man. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2016 09:02:03 | Chỉ xem của tác giả
hihi đoạn cameo của Quăng Sú nhìn mặt lão đã thấy buồn cười rồi ))
mong là sẽ sớm có hôm nhìn thấy Joong Ki xuất hiện với tư cách khách mời trong running man
tks bạn đã trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2016 09:05:22 | Chỉ xem của tác giả
tình cảm của mấy anh này khiến người khác ganh tỵ
mình cũng phải cố gắng vun đắp tình bạn như vậy mới được
Đời người được bao nhiêu tri kỷ !!!!
thanks news bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2016 09:18:07 | Chỉ xem của tác giả
Trong Runningman thì 2 người đang cso mâu thuẫn rất lớn
Rất được các ông anh bà chị quý hóa đục khoét
)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-4-2016 09:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem Running man mà thấy 2 cái con người này đáng yêu không chịu được. Ngó ông Ki lúc nào cũng như chú bé con còn anh Su thì chăm sóc chăm sóc như anh trai vậy đó. Thêm vào đó là tạo hình của 2 người lúc nào cũng chênh lệch cả mớ tuổi. Không biết là bằng tuổi thiệt không nữa
Ủng hộ hết sảy anh tham gia Running man đi anh ôiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2016 10:03:22 | Chỉ xem của tác giả
Bất cứ khi nào có cơ hội á? RM mời ngay đi kìa.

Cho Kwang Cha đóng vai nữ bác sĩ diễn thêm vài cảnh mùi mẫn với đại úy Yoo nữa.

Nếu thế có khi nào Mong Ji đóng vai quân y còn Gary đóng thượng sĩ Seo ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2016 12:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào anh ý quảng bá phim điện ảnh mời tham
gia RM là hợp lý
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2016 13:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Chân ái là đây
Hai ông này lúc nào mà chả k dính lấy nhau
Hươu làm cameo mà ông Ki cảm động quá chừng luôn kìa
Hóng ngày anh quay lại RM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2016 16:01:12 | Chỉ xem của tác giả
Đối tượng ưu tiên của Running Man, ổng mà xuất hiện là mấy thành tha hồ dìm hàng Sú. Nhớ dắt theo In Sung đi cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách