Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MaruShin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Jong Ki đã chạm tới trái tim người hâm mộ trong FM của SHK

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 15-11-2016 21:25:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi drama của năm. Mong họ phim giả tình thật quá. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 15-11-2016 23:44:05 | Chỉ xem của tác giả
đi đến đâu là anh Ki làm tan chảy trái tim của cả ngàn thiếu nữ ... sức sát thương quá lớn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-11-2016 09:45:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tình yêu của mình, mong chị hạnh phúc thật nhiều! Mong Ky hãy luôn là điểm tựa vững chắc nhất của Kyo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 16-11-2016 09:56:54 | Chỉ xem của tác giả
Xem đoạn video đang xúc động thì bật cười, fan phản ứng đáng yêu quá
Ông Ki chẳng quan tâm dư luận gì sất, nàng khóc thì cứ bay đến đưa nàng cái khăn giấy cái đã
Mà như thế mới thân nhau chứ ^^
Cám ơn bạn dịch tin.
Và, mình thấy mỗi cái ảnh này trong bài của allkpop thôi, thể theo nguyện vọng tung lên này mờ quá >"< cut từ video có khác

Cre: Allkpop
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 16-11-2016 09:57:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ki thì khôn rồi, khôn lòi ra, cơ mà đc cái là quý Kyo thật lòng, Kyo cứ như con cừu bên cạnh bố mỏ nhọn đấy, cơ mà hôm đấy là mỏ cũng bớt nhọn đi rồi là vì phải mang khẩu trang. Nhưng mình là mình rất thích cái sự "nham hiểm" của Ki
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-11-2016 16:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Coi cai gif ổng chạy lạch bạch ra đưa cho chị cái khăn lau nước mắt dễ thương lắm luôn
chắc phải đứng bên trong chăm chú dõi theo chị ở trên sk mới biết được chị khóc mà chuẩn bị khăn cho chị,
2 người này cứ đối xử với nhau theo kiểu này thì làm sao mà dân tình ko ship cho được
Công khai luôn đi cho fans ăn mừng anh chị ơi, nhìn 2 người cũng có số phu thê lắm ý

Bình luận

Trời ơi, sao Honey couple hết phim là hết hint luôn ý, còn anh chị cứ tung hint suốt làm khổ bà con.  Đăng lúc 16-11-2016 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 16-11-2016 19:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Ít thấy chị thân với diễn viên nam nào như thế này lắm, coi clip thấy anh giai loăng quăng lắm, mà đấy chỉ là bạn diễn 6 tháng thôi đấy.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 16-11-2016 22:33:22 | Chỉ xem của tác giả
Chả hiểu sao mình có niềm tin vào cặp này lắm nhé
Hồi chị Song sang Mỹ, đợt đó anh Song cũng đang ở đó gặp chị Tử Di nè
Rồi nhiều nhiều nữa ý, mà mong là thành thật, tui sẽ yêu thương hai người tới cuối đời luôn Đẹp đôi dễ sợ
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-11-2016 09:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Ki à, anh cứ đáng yêu thế này thì bọn e dứt ra sao nổi đưa khăn xong lại còn quay lại chào fan nữa. Mong tình bạn của 3 người mãi đáng yêu ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-11-2016 15:28:41 | Chỉ xem của tác giả
Anh Song nhà ta đúng chuẩn soái ca lúc nào cũng ân cần quan tâm đến " bạn diễn " chế Song
K biết với các bạn diễn cặp khác anh có quan tâm thế k chứ trong FM anh làm fans đứng ngồi k yên đó nhé
Ôi trái tim nhỏ bé của các fans lại đc tiếp thêm niềm tin  SHIP SHIP SHIP!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách