Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2863|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Jong Ki đã chạm tới trái tim người hâm mộ trong FM của SHK

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Song Jong Ki đã chạm tới trái tim người hâm mộ trong FM của Song Hye Kyo.

Song Joong Ki thật là một chàng trai tốt! Và anh ấy rõ ràng là một người bạn tốt của Song Hye Kyo.

Song Hye Kyo đã mở cuộc họp fan hâm mộ để kỷ niệm năm thứ 20 kể từ khi debut tại COEX vào ngày 13 tháng 11. Hai ngôi sao Song Joong Ki và Yoo Ah In đã xuất hiện với tư cách khách mời, tạo ra bầu không khí hấp dẫn cho người hâm mộ.

Tuy nhiên, sau đó hai diễn viên rời sân khấu sau khi phần khách mời kết thúc và cuộc họp fan hâm mộ Song Hye Kyo tiếp tục. Cuối của buổi FM, trong khi nữ diễn viên đọc thư của mình với các fan, cô bắt đầu khóc, và Song Joong Ki đã ngay lập tức chạy trở lại trên sân khấu với khăn giấy và cúi đầu chào người hâm mộ một lần nữa trước khi chạy trở lại cánh gà.

Fans đã siêu cảm động trước cử chỉ của Song Jong Ki , vì đã một thời gian khá lâu kể từ khi anh rời sân khấu, nhưng anh ấy rõ ràng vẫn ở lại bên cánh gà để tiếp tục theo dõi sự kiện và thậm chí chạy ra ngoài để an ủi cô bằng khăn giấy. Các fan hâm mộ đã không thể giấu sự ngạc nhiên của họ khi nhìn thấy anh một lần nữa!

* P/S: Khi mình xem video đoạn này mình chỉ buồn cười, vì các fan của SHK đang sụt sùi khóc theo cô, mà họ nhìn thấy SJK chạy ra đã á, ố, ồ…rất dễ thương. Theo fan account thì YAI và SJK vẫn ở trong cánh gà chờ SHK kết thúc buổi họp fan. YAI thì ngồi trong cánh gà còn SJK thì đứng theo dõi chăm chú buổi họp fan đến khi kết thúc (thế nên mới có hành động lấy khăn giấy nhanh hơn cả nhân viên hậu trường là thế )

Nguồn: http://www.allkpop.com/article/2 ... on-for-song-hye-kyo

Mình không biết đăng ảnh lên thế nào, bạn nào biết giúp mình lấy ảnh ở nguồn post phía dưới hộ mình nhé. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 10:22:51 | Chỉ xem của tác giả
sao 2 người thân nhau quá vại hiếm thấy ai sau khi diễn xong vs SHK vẫn thân vậy ý
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 10:42:49 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin ở mấy nguồn facebook, có bạn du học sinh VN bên hàn xẻng đi fan meeting của chế Song Hye Kyo. Tường thuật lại Song Jong Ki bá đạo lắm. Rất manh động, quách tỉnh, thả thỉnh, tán chế, làm chế Kyo ngại ngại trong khi Yoo Ah In thì ngoan lắm Mong tình bạn của 3 người bền lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 11:24:32 | Chỉ xem của tác giả
Ông lee jun ki này thì vốn dĩ tính cách đã ko bình thường rồi. Vs bạn bè thì lại càng hâm dở vs cả như lên cơn nữa. Nhưng như vậy mọi người lại càng thấy ông ấy đáng yêu và gần gũi hơn.
Mình sập hố của ông ấy cũng vì lý do đấy

Bình luận

Bạn ơi đây là nói về anh Song Jong Ki nhé,chứ không phải anh Ki Gà đâu  Đăng lúc 15-11-2016 11:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2016 13:19:44 | Chỉ xem của tác giả
3 người này thân thiết nhau quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 13:22:45 | Chỉ xem của tác giả
hehe, fan của anh chị hôm 13 đúng là hạnh phúc nhất thế giới rồi
sau cái lễ trao giải thần thánh kia thì em chẳng còn nghi ngờ gì về chuyện dating của anh chị nữa đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 13:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Bạn diễn 6 tháng có tâm nhất quả đất đấy
Coi FM ko biết phải nói về ông Ki thế nào nữa
Gă lăng, ân cần, chu đáo, hài hước.
Mừng cho đời shipper của mình, có thể coi là cập bến dc rồi
Chờ tin vui trọng đại nữa thôi
Thank bạn vì news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 14:12:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
B GiangTomy gì ấy ơi, rõ ràng là Song Joong Ki mà Đôi này là e đẩy thuyền nhé. A.c đẹp đôi quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 14:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, đọc tin mà hạnh phúc quá, giờ chỉ chờ ngày báo hỉ thô
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2016 14:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng, đó chỉ  là bạn diễn 6 tháng thôi mà. Coi clip thấy anh Ki chạy lon ton mà thấy thương. Lo cho chị Kyo tỉ mỉ và chu đáo
Em là em chờ tin mừng của 2 anh chị lâu lắm rồi.
Thanks bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách