Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2980|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Ji Hyo và Gary lên trang chính của Sina Trung quốc. Mối nguy hiểm của "Monday Couple"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cặp đôi Song Ji HyoGary thu hút sự chú ý không ít khi xuất hiện trên trang Sina - Entertainment ( Là trang tin tức nổi tiếng nhất Trung Quốc do tập đoàn Sina chủ quản ).

Điều khiến mọi người ngạc nhiên hơn là hiện tại, cả hai không hề bị dính vào bất kì tin tức nóng hổi nào nhưng lại được lên trang chính của Sina. Và thông tin bài báo được đăng tải đứng trên lập trường an ủi Gary về tin tức Song Ji Hyo và ngôi sao hàng đầu Trần Bách Lâm sẽ cùng nhau tham gia chương trình "We Got Married" phiên bản Trung gần đây.

Vào hôm nay ngày 21/1, Sina Entertainment đã truyền tải một bài báo dưới dạng hình ảnh thông qua việc thu thập những thước phim ngắn (ảnh gif.) của hai người trong chương trình Running Man. Trong những bức ảnh được công khai đính kèm bao gồm những khoảnh khắc lãng mạn được khai quật lại của "Monday Couple" Song Ji HyoGary.

Bằng lời dẫn: "Song Ji HyoTrần Bách Lâm sẽ xuất hiện với tư cách là một cặp đôi, cùng nhau ghi hình show "We Are In Love" của đài truyền hình vệ tinh Giang Tô". Và : "Rất nhiều fan của Monday Couple đã tiếp thêm sức mạnh dành cho Gary. Xin giới thiệu những khoảnh khắc hạnh phúc của Monday Couple".

Về vấn đề này, người trong ngành giải trí Trung Quốc giải thích: "Đây là một ví dụ minh chứng sự nổi tiếng và sự ảnh hưởng của Running Man ở nơi này. Độ nổi tiếng của các thành viên như Kim Jong Kook, Gary, Song Ji Hyo ở Đại lục là vượt ra ngoài tưởng tượng của chúng ta.

Hiện tại, Song Ji Hyo hiện đang ghi hình cho chương trình "We Got Married" phiên bản Trung quốc cùng nam diễn viên Trần Bách Lâm. Chương trình này, được xem là bản remark của "We Got Married" phiên bản Hàn đang được trình chiếu trên đài MBC, với sự tham gia của Siwon (Super Junior) và người mẫu Lục Văn vào mùa trước đã từng lập kỉ lục và giữ vị trí lượt người xem cao nhất.

Bên cạnh đó, một nửa của "Monday Couple" vừa có sự trở lại thị trường Trung Quốc khi được chọn vào vai nữ chính bộ phim movie hợp tác giữa Hàn-Trung-Pháp "Premium Rush" cũng như minh chứng cho xu hướng Nữ thần Hallyu. Trong khi đó, , Gary đã gây ngạc nhiên cho các fan trong nước khi anh đã đứng đầu bảng xếp hạng trang âm nhạc hàng đầu Trung Quốc "Baidu Music" với album solo Lonely Night vừa mới phát hành vào ngày 5 tháng này.

Source: (1)
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2016 19:06:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghe nói Song Ji Hyo và Gary vì họ thường xuyên
ghi hình chung với nhau vào ngày thứ hai , nên mới có
tên là  " Monday couple " .  giữa hai người họ có gì với
hay không ? còn  chuyện Song Ji Hyo hiện tại đang ghi
hình với nam diễn viên Trung Quốc Trần Bách Lâm cùng
nhau có mặt trong " We Got Married " của Trung Quốc ,
có nguy hiểm cho cặp Monday Couple mình nghĩ họ đều
là những diễn viên chuyên nghiệp thì chắc không sao đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-1-2016 19:13:02 | Chỉ xem của tác giả
Hâyza, ngoài việc an ủi lão mực ra thì phải làm j đây biết là a k thích gọi a là mực mà sao cứ bị nghiện gọi, keke, nhờ Haroro cả nhìn mấy cái hình thiệt là muốn 2 ng về chung 1 nhà quá mà
Chúc mợ hoàn thành tốt chương trình và phim đi rồi còn về vs lão mực nhé
cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-1-2016 19:50:59 | Chỉ xem của tác giả
Anh ơi chị ngoại tình công khai
Không chỉ love xuyên biên giới
Mà còn get married nữa đó anh ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-1-2016 21:20:00 | Chỉ xem của tác giả
Ui, sau khi coi tin đồn của Siwon và Lưu Văn rồi sự thực chứng minh thì ko tin vào gameshow khi coi nữa
Mà Bách Lâm với Ji Ngố ko bik sẽ chem theo cách nào đây, tò mò coi có đánh bại đc mối tình monday ko
Dù sao cg chúc chương trình thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-1-2016 21:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị và anh Mực 5 năm bên nhau rồi mà
Cái chương trình kia chỉ vài tháng thôi nên không
cần lo lắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-1-2016 09:27:14 | Chỉ xem của tác giả
ô mô, nguy quá anh Mực ơi
chị Ngố đi get married luôn kìa
nhưng mà MC đã 5 năm rồi, nên chắc không cần lo lắng quá đâu nhỉ
mong chị Ngố hoàn thành tốt chương trình, rồi trở về sớm với anh Mực
MC muôn năm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-1-2016 10:41:38 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu được ý nghĩa của bài báo này
Monday couple dường như đã trở thành tượng đài của những ai theo dõi Running man và bây giờ Miss Mong tham gia We got married phiên bản Trung thì 2 chuyện này đâu có liên quan gì đến nhau. Bài báo đó để làm gì?
Mình cũng là 1 người ủng hộ Monday couple, hy vọng họ đến với nhau chứ không như Kookie oppa khi xưa, cũng buồn khi nghe Miss Mong tham gia chương trình này nhưng quyết định của chị ấy cũng đều có nguyên nhân, là fan thì ủng hộ thôi (có ý kiến cũng đâu thay đổi được gì hix).
Mong là quay show này xong trở lại chị ấy sẽ thấy không ai được như Gary oppa nhà mình và 2 người đến với nhau - HAPPY ENDING
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-1-2016 11:44:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị ý chỉ là cặp đôi vào thứ Hai thôi ^^
Nhưng dạo này chị toàn hoạt động ở Trung mong chị tham gia bản Hàn ý
Dù sao thì vì có chị, nên em vẫn sẽ xem
Cảm ơn bạn dịch nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-1-2016 13:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Tui nghe tin Song tham gia WGM là thấy hem thích rồi
lại còn cặp với Trần Bách Lâm nữa
hu hu trả Monday Couple lại cho tui, ở ngoài đời đã chả phải couple rồi, trên màn hình cũng có người cướp nốt, Gary nhà tôi biết phải làm sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách