Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5013|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Song Ji Hyo trở thành nữ thần xinh đẹp của mùa xuân

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-1-2013 15:15:36 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 31 tháng 1, một thương hiệu mỹ phẩm đã cho ra mắt một chương trình quảng cáo bằng hình ảnh do nữ diễn viên Song Ji Hyo đóng đã được phát hành. Gần đây chương trình quảng cáo bằng hình ảnh đã được lựa chọn như là một mô hình quảng cáo mới đem lại lợi ích cho các thương hiệu mỹ phẩm toàn cầu. Song trông vô cùng đáng yêu trong quảng cáo của mỹ phẩm Benefit’s Posietint, nó sẽ được phát hành vào cuối tháng Hai.

Mỗi khi cô tham gia show truyền hình thực tế Running Man của đài SBS,  Làn da của Song vô cùng sạch sẽ rạng ngời và đây nó chính là điều kiện làm tôn lên màu hồng quyến rũ của sản phẩm Benefit Posietint. Màu sắc của nó trên má và đôi môi của cô mang lại cho cô một cái nhìn sống động, đáng yêu. Posietint là một sản phẩm trang điểm lâu dài mà có thể được sử dụng trên cả hai nơi là môi và má. Với các lợi thế trên gần đây sản phẩm Benefit Posietint đã được lựa chọn như là một món hàng mà nhiều phụ nữ muốn nhận được nhận nhất.

Sau khi chụp hình, Song Ji Hyo nói, "Tôi mang theo Posietint với tôi với tất cả thời gian và thường xuyên sử dụng chúng trên khuôn mặt của tôi. Tôi ít khi trang điểm khi chụp Running Man, bởi vì tôi đổ mồ hôi hầu hết thời gian, nhưng tôi không bao giờ quên mang theo Posietint bên mình ".

Lợi ích sẽ cung cấp dịch vụ miễn phí trang điểm màu ở tất cả các cửa hàng chỉ trong tháng Hai. Bất kể ý định mua hàng, tổng cộng 10.000 người có thể nhận được các dịch vụ đầy đủ trang điểm, sử dụng một trong Benetint hồng, Posietint màu hồng, hoặc Chachatint màu san hô, trên cơ sở ai đến trước được phục vụ. Nó mất khoảng 30 phút để nhận được dịch vụ, và đặt có thể được thực hiện thông qua số 02-812-1790. Thông tin chi tiết có thể được tìm thấy trên trang web chính thức của thương hiệu: benefitkorea.co.kr.

Nguồn:[url]http://en.korea.com/blog/enter/tv/song-ji-hyo-becomes-a-lovely-goddess-of-spring

dịch: khivang-885@kites
ps: mình dịch có nhiều chỗ còn thiếu xót mong thông cảm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 15:19:33 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 15:25:40 | Xem tất
ối chị ơi
bí quyết của chị là gì vậy
chỉ em với =)))))
đã U30 rồi mà nhìn chị vẫn trẻ trung xinh xắn, thật ngưỡng mộ chị quá
hic ước giề lúc chệ qua VN đc nhìn thấy chệ @@                                 

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 15:36:07 | Xem tất
chủ thớt edit xong mà không báo bà con một câu nhá . May mà ta nhớ lại không thì bị Mod sờ cổ =)
ss Mong đẹp quá đi, cái danh "nữ thần" của chủ thớt ko sai đâu
tks chủ thớt nhiều :X (lần đầu ta có ghế ngồi của RM's member){:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 16:03:46 | Xem tất
phải xí chỗ mới đc >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
tí edt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 16:28:23 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
===================================================================================================================================================

Bình luận

hình như chủ thớt bỏ đoạn dịch vô giữa code chèn hình hay sao ấy, để ý có dấu [..] là code rồi sửa lại là được, mà sửa lại lun là Ji Hyo đi  Đăng lúc 31-1-2013 05:50 PM
:( thế thì mình chả bik nữa, chưa gặp bao giờ. nhưng vẫn đọc được bài, thôi kệ nó  Đăng lúc 31-1-2013 04:47 PM
làm rồi mà vẫn k được bó tay rồi  Đăng lúc 31-1-2013 04:41 PM
bạn thử vào sửa news, cut toàn đoạn bài dịch rồi đăng news, sau đó lại nhấn edit để paste rồi đăng lại xem có sao nữa k nào!  Đăng lúc 31-1-2013 04:37 PM
thế đấy tự dưng vậy mà chả biết làm sao nữa  Đăng lúc 31-1-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 17:50:35 | Xem tất
mình thắc mắc là sao chữ màu xanh và gạch đít hết news vậy
quả nhiên là song ji hoo nhìn xinh quá
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

mình thắc mắc dzị thoai, hỏng có sao đâu :)  Đăng lúc 31-1-2013 05:58 PM
tự nhiên bị vậy mà mình chưa tìm thấy cách sửa bạn ạ.thông cảm  Đăng lúc 31-1-2013 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 18:06:36 | Xem tất
miss ngố má hồng đáng yêu quá đi

đóng cái drama đi ngố

lo show ko có thời gian đóng phim lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 18:59:46 | Xem tất
Ss Song thì lúc nào cũng đẹp rồi
Thích ss trong RM lắm
Cơ mà sao lại là Song Ji Hoo, mới đầu nhìn cái tít k biết là ai lun

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-2-2013 06:33 PM
mình nhầm đã đính chính nhé  Đăng lúc 31-1-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2013 21:33:05 | Xem tất
Nói thiệt là nhìn s ấy mặt mộc còn đẹp hơn trang điểm gấp nhiều lần, iu Ji Ngố lắm cơ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách