Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1382|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Ji Hyo thể hiện sự ủng hộ của mình dành cho Gary sau khi anh ấy rời chương trình "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 26 tháng 10, nữ diễn viên nổi tiếng Song Ji Hyo đã tham dự buổi họp báo cho bộ phim truyền hình sắp tới của đài JTBC của mình “My Wife Is Having an Affair This Week”.

Do gần đây khắp các mặt báo đều tràn ngập tin tức về việc Gary rời show truyền hình thực tế nổi tiếng “Running Man”, bởi vậy phóng viên tại cuộc họp báo này đã yêu cầu Song Ji Hyo chia sẻ những cảm nghĩ của mình về việc anh ấy rời khỏi chương trình tạp kĩ này.

Nữ diễn viên nổi tiếng trả lời: “Tôi không biết phải nói gì cho thích hợp về chuyện này cả, nhưng tôi luôn ủng hộ anh ấy với tư cách một đồng nghiệp”.
Cô tiếp tục: “Tôi muốn là một đồng nghiệp luôn ủng hộ Gary oppa. Chúng tôi đã nói về điều này trong các tập phát sóng trước đây, Monday Couple đã là quá khứ mất rồi. Tôi mong muốn người xem (khán giả theo dõi Running Man ) hãy nhớ về điều này như một kỉ niệm đẹp đẽ trong suốt thời gian qua. Tôi hy vọng rằng mọi người sẽ dành sự quan tâm nhiều hơn đến bộ phim sắp tới “My Wife Is Having an Affair This Week” được chiếu vào thứ Sáu, thứ Bảy hàng tuần trên kênh JTBC”.

Bộ phim mới của nữ diễn viên là một bộ phim truyền hình hài tập trung vào nhân vật do Song Ji Hyo thủ vai – một người mẹ tuyệt vời. Tập đầu tiên dự kiến sẽ lên sóng vào ngày 28 tháng 10 tới đây.

“My Wife Is Having an Affair This Week” phát sóng vào mỗi thứ Sáu, thứ Bảy hàng tuần trên kênh truyền hình cáp JTBC.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-10-2016 22:17:52 | Chỉ xem của tác giả
Monday Couple mãi là huyền thoại của RM
Luôn ủng hộ cả 2 anh chị dù có hợp tác chung hay k đi chăng nữa
Chúc phim mới của ss Ji Hyo thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-10-2016 22:36:34 | Chỉ xem của tác giả
Đúng vậy, Monday couple đã là quá khứ rồi, hãy nhớ về nó như một kỷ niệm đẹp và luôn ủng hộ nhau trên con đường sự nghiệp sắp tới. Mấy câu bình thường như này đọc xong tại sao lại thấy xúc động chứ. Luôn yêu quá mợ Mong Ji và Gary oppa
Thank bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-10-2016 23:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Mãi luôn ủng hộ MC!
Chị trả lời khéo quá ! Hi vọng RM vẫn giữ vững tinh thần vui vẻ sau khi Gary rời đi
Thank bạn dịch nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-10-2016 00:22:27 | Chỉ xem của tác giả
nhà báo nhân tiện vãi
ng ta đang họp báo giới thiệu phim, phải đánh sang RM mới đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-10-2016 02:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Từ lâu lắm rồi trong Running Man đã không còn thấy những khoảnh khắc của monday couple rồi. Mà ông nhà báo này tranh thủ vãi.
Không biết kites có làm sub không nhỉ. Hi vọng phim sẽ thành công !!! Thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-10-2016 08:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Tuy Gary rời đi những mọi người vẫn có tình bạn thắm thiết mà, chỉ tiếc là không còn gặp monday couple nữa thôi. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-10-2016 09:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Mong tất cả các thành viên trong Running Man sẽ luôn giữ mãi tình bạn tốt đẹp của họ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-10-2016 09:22:28 | Chỉ xem của tác giả
Thật tiếc vì anh Gary rời khỏi chương trình, thực ra Running man hoàn hảo phải có 7 người, mình đã xem nhiều tập running man và nhận thấy tập nào thiếu thành viên thì không vui bằng. Hy vọng mọi chuyện tốt đẹp với anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-10-2016 14:02:40 | Chỉ xem của tác giả
MC của mị, mới ngày nào mị coi RM vì quá đam mê MC mà giờ phải chia xa, thực sự nếu không có Gary không biết ai sẽ bên cạnh mợ mỗi khi chọn thành viên nữ đây :'( Anh Gary à, đi nghỉ một chút rồi trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách