Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2388|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Ji Hyo giải thích lý do không sử dụng mạng xã hội trên Cosmopolitan

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong cuộc phỏng vấn gần đây cùng tờ tạp chí Cosmopolitan, nữ diễn viên Song Ji Hyo đã chia sẻ những lý do cô không sử dụng mạng xã hội.

Nữ diễn viên đã cùng ngồi xuống và có một cuộc phỏng vấn nhỏ cùng Cosmopolitan cho số tạp chí phát hành tháng Mười này. Khi được hỏi về việc sử dụng các tài khoản mạng xã hội, cô đã trả lời, "Những hiểu lầm xuất phát từ những từ ngữ sử dụng trên mạng xã hội thường rất khó khăn để giải thích cũng như có gì đó không được công bằng khi bị hiểu lầm. Vì vậy nên tôi không muốn làm điều gì đó khiến cho mình gặp rắc rối hay có vấn đề."

Cô cũng chia sẻ thêm rằng, "Thay vì nhận được sự chú ý thông qua việc chia sẻ những bức ảnh có đồ ăn ngon, tôi lại muốn dành thời gian đó để cùng mọi người ăn uống và trò chuyện."

Khi được hỏi về thời gian rảnh rỗi của mình, Song Ji Hyo trả lời, "Cuộc sống của tôi rất đơn điệu. Tôi sống rất đơn giản. Thời gian rảnh tôi chỉ ở nhà thôi."

Song Ji Hyo đã tham gia khá nhiều các tác phẩm truyền hình cũng như điện ảnh của Hàn Quốc. Bước ngoặt lớn nhất trong sự nghiệp của nữ diễn viên có lẽ là việc tham gia chương trình truyền hình thực tế Running Man với tư cách thành viên chính thức từ năm 2010 đến nay. Độ phủ sóng rộng rãi của "Running Man" đã giúp tên tuổi của nữ nghệ sĩ tăng lên đáng kể.

Thời gian gần đây, Song Ji Hyo đang tham gia vào một bộ phim truyền hình của đài JTBC "This Week, My Wife Is Having An Affair."

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-10-2016 17:52:44 | Chỉ xem của tác giả
đúng là mạng xã hội là nơi đáng sợ đấy ạ, chị đã có quyết định đúng đắn
nếu mún thử xài mạng xã hội chị nên để private là tốt nhất
muốn coi phim chị đóng, mỗi tội chị không có duyên với kịch bản hay huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2016 18:23:11 | Chỉ xem của tác giả
Mạng xã hội là con dao 2 lưỡi
Đúng thì k sao chứ lỡ miệng hay sơ suất gì là cả thế giới đều biết
Chị chọn phương án tốt nhất là k sử dụng luôn
Chúc cho phim mới của chị thành công
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-10-2016 18:33:08 | Chỉ xem của tác giả
NHìn tiffany là biết , mạng xã hội nguy hiểm lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-10-2016 18:56:43 | Chỉ xem của tác giả
Netizen Hàn soi mói, hà khắc trước giờ rồi mà, tốt nhất là cứ không dùng mạng xã hội cho khỏe.
Lỡ một cái thôi là danh tiếng đi tong ngay.
có nhiều sao (phần lớn là diễn viên, vì idol mà không dùng mạng xã hội thì khó trong việc giao lưu với fan) không dùng mạng xã hội, nhưng để không bị người hâm mộ quên mất thì vẫn lựa chọn các ké trên IG, twitter của stylist, staff, quản lý, công ty quản lý... mợ ngố cũng vậy còn gì, ké suốt thôi.
Cảm ơn bạn dã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-10-2016 20:55:14 | Chỉ xem của tác giả
Mặt trái của mạng xã hội thật đáng sợ
Ji Hyo cũng không phải sao duy nhất tránh việc này
Tôn trọng họ về quyền riêng tư, ủng hộ sự lựa chọn của Ji Hyo - tránh voi chẳng ấu mặt nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-10-2016 20:58:11 | Chỉ xem của tác giả
Chị không dùng là nên rồi
Mấy ngôi sao dùng cứ bị soi mói từ ngữ nên dùng cũng như không dùng ấy, chưa kể không cẩn thận scandal ập đến như chơi
Thank bạn dịch nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-10-2016 21:50:31 | Chỉ xem của tác giả
chị cứ xuất hiện trên IG của anh Mực là được rồi nói chứ chị thoải mái và tham gia các bộ phim cho tụi em hóng là được rồi. Yêu chị. Cảm ơn chủ thớt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-10-2016 23:16:41 | Chỉ xem của tác giả
tính chị thoải mái đơn giản nên dùng mạng xã hội dễ bị soi mấy lỗi ko đâu lắm
mà xem RM mới công nhận sức khỏe tuyệt vời của chị
mong là phim mới của chị thành công
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-10-2016 23:19:12 | Chỉ xem của tác giả
một lựa chọn đúng đắn và quyết tâm đó chị
thường thì người nổi tiếng thích dùng sns vì đó là phương tiện duy nhất có thể giao tiếp được với người hâm mộ
nhưng mà hiểm họa ẩn trong đó ít người tránh được lắm
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách