Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1739|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Song Joong Ki gửi xe tải cà phê đến phim trường 'Moonlight Drawn By Clowns' cho Park Bo Gum và các đạo diễn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cặp đôi Song-Song đáng yêu trong bộ phim "Descendants of the Sun" của đài KBS đã gửi một xe tải cà phê đến trường quay của bộ phim truyền hình mới nhất của đài "Moonlight Drawn by Clouds" cho Park Bo Gum và các đạo diễn!

Vào ngày 16/10, một công ty cà phê đã tải lên Instagram của họ hình ảnh một chiếc xe tải được gửi bởi Song Hye KyoSong Joong Ki đến trường quay bộ phim "Moonlight Drawn by Clouds." với caption "Song Hye KyoSong Joong Ki yêu cầu chúng tôi gửi một xe tải cà phê đến cho Park Bo Gum, đạo diễn Baek Sang Hoon, đạo diễn hình ảnh Kim Si Hyung, và các nhân viên đoàn làm phim bởi vì họ sẽ làm việc rất vất vả trong một buổi quay đêm. Ba diễn viên thật sự là những thiên thần tuyệt vời!"

Lời đề tặng trên xe tải như sau "Đạo diễn Baek Sang Hoon, đạo diễn hình ảnh Kim Si Hyung, và Park Bo Gum, cố lên nhé! Từ Song Hye Kyo và Song Joong Ki."

Cả đạo diễn Baek Sang Hoon và đạo diễn hình ảnh Kim Si Hyung đều đã làm việc với cặp đôi Song-Song trong dự án "Descendants of the Sun" còn Park Bo Gum là bạn tốt và là đàn em cùng công ty quản lý Blossom Entertainment với Song Joong Ki.

“Moonlight Drawn by Clouds” hiện đang được phát sóng thứ Hai-Ba hàng tuần trên đài KBS. Hai tập cuối của bộ phim sẽ được phát sóng trong tuần này.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2016 09:39:47 | Chỉ xem của tác giả
Kaka tem tem... Chúc cho Moonlight 2 tập cuối sẽ có ratting kỉ lục Hwating
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-10-2016 09:43:06 | Chỉ xem của tác giả
Còn 2 tập nữa thôi là phim kết thúc rồi !
Hi vọng sẽ HE và phim thành công !
couple Song-song quan tâm mọi người quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-10-2016 10:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra đạo diễn Baek Sang Hoon và đạo diễn hình ảnh Kim Si Hyung đều đã làm việc với cặp đôi Song-Song trong DOTS, cái này thì thật sự là mình chưa biết vì DOTS mình chỉ xem chứ chưa có hóng đế đội đạo diễn )))

Park Bo Gum là bạn tốt và là đàn em với Song Joong Ki thì biết lâu rồi, 2 bạn trai đẹp này thân thiết lắm mà.

Thế nên gửi xe đồ uống đến khích lệ là chuẩn rồi. Hàn hay thật có cái vụ gửi đồ ăn/uống đến ủng hộ diễn viên, thật là thiết thực mà ^^

Moonlight chỉ còn 2 tập thôi, Fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-10-2016 10:18:29 | Chỉ xem của tác giả
chúc tuần này moonlight kết thúc rực rỡ nhé ^^
mong 1 cái kết có hậu
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-10-2016 10:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Vâng đọc cái tin mà mắt cũng chỉ chăm chăm nhìn vào dòng chữ Song - Song mà thôi
Hai anh chị đúng là biết cách làm cho dân tình dậy sóng
Moonlight chỉ còn hai tập là kết thúc, chúc cho bộ phim có một cái kết hợp lý và ghi dấu ấn trong lòng người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-10-2016 10:37:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ có Couple Song- Song quâm tâm mà đoàn phim có thêm tinh thần làm việc chạy nước rút giai đoạn cuối
Nghĩ tới cảnh chỉ còn thấy các bạn trẻ Moonlight 2 hôm nữa thui mà buồn quá đê
Hết phim rùi tui biết phải làm sao
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-10-2016 10:59:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim đóng cùng nhau cũng kết thúc đến gần 1 năm rồi, mà hai anh chị vẫn dùng Song song couple  là sao? PR lâu thế, hết phim lâu rồi có cần thiết làm vậy không? . Nhất Park Bo Gum rồi nhé, được cả hai anh chị support.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-10-2016 11:48:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
songsong tình cảm vs đồng nghiệp quá đi,bảo sao được mọi người yêu mến
chúc mây hoạ ánh trăng kết thúc thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-10-2016 12:49:04 | Chỉ xem của tác giả
Song - Song couple đã trở lại
Thanks bạn tran