Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kite113
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và những thành công trong các vai diễn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-9-2016 22:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Trừ All in thì phim nào của chị cũng xem hết rồi.
Kết nhất vẫn là World within, Ngọn gió đông với Hậu duệ mặt trời.
Phải nói là deabak, vai nào chị diễn cũng đạt hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-9-2016 23:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem hết rồi
Tuy có nhiều nhân vật na ná nhau, như chị có khí chất phi phàm, chuyên ngiệp, diễn xuất tốt, nên phim nào cũng đạt được tàhnh công ngoaì mong đợi
thích nhất là phim Full House, nhân vật cực nhắng, hoàn toàn khác xa với những nhân vật còn lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-9-2016 02:03:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trái tim mùa thu, một cho tất cả, ngôi nhà hạnh phúc, ngọn gió đông năm ấy!!! Mới chỉ xem 4 phim ấy và công nhận chị vẫn xinh đẹp như xưa. 4 phim í đều rất hay và nổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-9-2016 08:56:11 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên song-hye-kyo cũng được. Mới xem mỗi 1,4,7 - phim cũng bình thường, còn lại không thích, túm lại cũng chả có phim nào để lại ấn tượng mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-9-2016 09:07:16 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thì diễn xuất cũa SHK cũng tạm ổn thôi nhưng nhờ có một sắc đẹp trời cho và chọn đúng những kic̣h bản hay và đạo diễn tài ba nên đã đưa SHK đến sự thành công và nổi tiếng...
Ấn tượng nhất là bộ Trái Tim Mùa Thu với một dàn diễn viên đóng rất hay nhứt  là cặp nhí đóng thời trẻ cũa hai nhân vật chính...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-9-2016 09:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Em chưa dám xem Trái tim mùa thu, nhưng kể từ Ngôi nhà hạnh phúc và World within thì em đã lun k rời mắt bởi bất cứ tin và phim nào của ng con gái ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-9-2016 10:00:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã xem nhìu phim của Chị !
mình thích cách diễn xuất tự nhiên, chân thật, sinh đông và đầy lô cuốn của Chị
Bắt đầu từ Trái TIm mùa thu, nụ cười vá ánh mắt ấy khiến Mình không bao giờ quên được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-9-2016 10:44:53 | Chỉ xem của tác giả
Tính từ năm 2000 với Trái tim mùa thu cho đến 2016 là 16 năm, 7 phim truyền hình, vị chi hơn 2 năm xíu 1 phim.
Nhưng phim nào cũng để lại dấu ấn hết, diễn xuất chín muồi, khi cần tình cảm thì tình cảm, khi cần nhẹ nhàng thì nhẹ nhàng không bao giờ diễn xuất...quá tay.
Mới gặp bạn ấy trong DOTS xong giờ lại muốn gặp bạn ấy trong 1 tác phẩm khác nữa rồi, nhưng mà với..."mật độ" trung bình hơn 2 năm 1 phim thì chắc còn phải chờ tiếp.
Cám ơn bạn dịch và đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-9-2016 11:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Chồi ôi,

Mình là fan bự của Song Hye Kyo và Hyun Bin sau phim Thế giới họ đang sống!!
Đóng hay kinh khủng nhưng không hiểu sao phim rating lại thấp, có lẽ do mạch phim hơi dài dòng mấy diễn viên phụ.
Thiệt ra Hye Kyo đóng cảnh 'miệng cười mắt khóc' cực kỳ đạt luôn, 1 trong những diễn viên hiếm hoi mình thấy đóng được cảm xúc kiểu này. Cho đến giờ sau bao nhiêu năm vẫn thấy 1 vẻ đẹp thánh thiện trong sáng đến vậy, nếu mọi người đọc sách ảnh của cô ấy sẽ hiểu vì sao cô ấy đóng đạt những cảnh như thế. Một cô gái mạnh mẽ trong vỏ bọc yếu đuối.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-9-2016 13:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Sis Song tuy ít đóng drama nhưng đã đóng phim nào là chất phim đó. Độ nổi tiếng và phủ sóng của các phim ss đóng ko cần bàn nữa.
Trong list tiếc là chưa được xem Full House nữa. Ấn tượng nhất với mình có lẽ là Trái tim mùa thu. Xem mà khóc sưng mắt cho 1 mối tình đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách