Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: EelLovesManga
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Kim Tae Hee: Ai sẽ chiến thắng trong cuộc chiến rating?

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-7-2015 12:38:58 | Chỉ xem của tác giả
Cả hai cặp diễn viên chính trong phim Song Hye Kyo - Song Joong Ki và Kim Tae Hee - Joo Won đều là những cái tên chỉ nghe thấy thôi là đủ thu hút khán giả rồi. Vì vậy vấn đề còn lại là kịch bản thôi. Hai phim này nếu kịch bản phim nào thu hút hơn chắc sẽ khiến khán giả sẽ chú ý đến nhiều hơn. Tuy vậy thấy phim Yong Pal có vẻ có lợi thế hơn vì chiếu trước đến cả tháng trời mà chắc sẽ có lượng khán giả nhất định trước khi phim  "Descendants of the Sun" công chiếu. Giờ phải chờ xem kịch bản của các phim như thế nào rồi mới biết phim nào sẽ dành chiến thắng vì gần đây nhiều phim có dàn diễn viên hot nhưng mà kịch bản không hấp dẫn thì cũng không thể thu hút khán giả được mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 12-7-2015 14:47:19 | Chỉ xem của tác giả
mình trước h coi phim k biết rating là gì
mình chỉ thấy thích thấy hợp với mình thì coi
mà nghe tên diễn viên thì mình thấy
từ h phải tích gió để tải 2 bộ về rồi

Bình luận

hê hê, vô đây chơi game rinh sức gió đi bạn :3 http://forum.kites.vn/thread/-game-o-la-la-dot-1-20h30-chu-nhat-ngay-12-7-2015-455367-1-1.html  Đăng lúc 12-7-2015 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-7-2015 17:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thì Song Hye Kyo diễn xuất hay hơn nhiều, nhiều bộ phim cúa Song Hye Kyo đòng rất nỗi tiếng và là Big Hit nữa như là Our House..All in.. Autumn Sonata
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 12-7-2015 22:10:27 | Chỉ xem của tác giả
Diễn xuất của Song Hye Kyo chất hơn Kim Tae Hee nhiều )
Còn SJK với JW thì hơi khó đánh giá, anh nào cũng đầy nội lực, diễn cao tay quá trời, toàn làm bấn loạn fan girl )
Klq chớ 2 anh này đều từng là người tình màn ảnh của ss Moon Chae Won nhể ) Giờ 2 ảnh chiến ratting với nhao thì thì chắc gay cấn lắm đây, chị Moon biết ủng hộ anh nào giờ ta )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 13-7-2015 08:56:10 | Chỉ xem của tác giả
Hai chị ai cũng nghiêng nước nghiêng thùng hết. Nhưng khoản diễn xuất chị Song hơn một bậc rồi. Hóng lần hợp tác của chị Song và anh JK. Ngóng anh ý cực kì lần anh xuất ngũ, tưởng anh nghỉ ngơi vui chơi một thời gian ai dè lao vào hoạt động ngay và luôn. Trẩu thật
Cũng lót dép hóng phim của chị kim tae hee, mong chị sẽ có nhiều đột phá hơn trong diễn xuất.
Thi xong nhiều lịch phim quá, sướng không chịu nổi.
Thanks thớt nhiều. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 13-7-2015 10:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay quả là đặc biệt! Co sự trở lại của nhiều gương mặt hàng đầu và đáng chú ý nhất chính là hai nữ thần tối thượng này đây!
Mỗi người một phong cách và một vẻ đẹp riêng. ss Song và ss Kim báo hiệu sẽ đốn tim hàng triệu người hâm mọ rùi đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 13-7-2015 19:58:11 | Chỉ xem của tác giả
He he he cả đôi nam nữ của 2 phim này đều rất khó để lựa chọn, yêu đều! Nhưng nếu dựa vào độ hút hàng và truyền thống đảm bảo rating thì bạn Joo WOn có vẻ đang có lợi hơn! Cơ mà nếu diễn hài thì sis Song nhỉnh hơn sis Tae Hee, mà thường phim hài xen hành động thì dễ xem hơn mấy phim ân oán tình thù đơn thuần! Phân tích vui vậy chứ hóng cả 2, sáng quá mà )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 13-7-2015 22:08:49 | Chỉ xem của tác giả
Hây dà, cuộc chiến này khá là gây cấn đây. Hai tên tuổi đình đám của làng giải trí Hàn, hai nữ diễn viên xinh đẹp bậc nhất, hai cái tên luôn được người khác chú ý mỗi khi nhắc đến,.. Tóm lại là không biết bên nào sẽ hơn bên nào nhưng cả hai bộ phim đều rất đáng xem, nội dung hay, dàn cast tuyệt vời. Là mình thì không biết mình sẽ chọn bên nào nữa.
Trên hết, hai nam chính mình đều rất thích, một Joo Won luôn hóa thân hoàn hảo vào từng vai diễn, một Song Joong Ki diễn xuất như thể mình chính là nhân vật đó. Đã thế cả hai còn đẹp trai nữa chứ. Là fan cả hai, mình rất đau đầu
Nói chung là hóng cả hai phim :3
Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 13-7-2015 22:47:54 | Chỉ xem của tác giả
nghe giới  thiệu thì có vẻ hai phim đều có nội dung hấp dẫn. Nhưng mà mình thấy nếu so về khả năng diễn xuất thì chị Song Hye Kyo trội hơn hẳn mặc dù mình cũng rất thích chị Kim Tae Hee. Mình đã bị thuyết phục bởi diễn xuất ấn tượng của chị Song Hye Kyo khi xem phim That winter the winds blows.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 14-7-2015 09:57:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Kim Tae Hee hơn, cũng thấy nội dụng phim của Kim Tae Hee có vẻ thú vị và thu hút hơn, chắc là rating cao hơn. Nhưng vẫn mong cả 2 phim đều đạt rating cao, ủng hộ cả 2 phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách