Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8973|Trả lời: 68
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo và Kim Tae Hee: Ai sẽ chiến thắng trong cuộc chiến rating?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hai nữ diễn viên nổi tiếng sẽ sớm thống trị vị trí số 1 trên màn ảnh nhỏ khi họ quay trở lại trong những bộ phim về đề tài y học.

Kim Tae Hee sẽ trở lại trong bộ phim "Yong Pal Yi" của đài SBS cùng Joo Won.
Trong khi đó, Song Hye Kyo sẽ nhận vai chính trong bộ phim "Descendants of the Sun" của đài KBS cùng với Song Joong ki.
Kim Tae Hee sẽ đóng vai bệnh nhân, còn Song Hye Kyo sẽ trở thành một bác sĩ của tổ chức y tế nhân đạo.
Hai bộ phim sẽ có thời gian chiếu trùng nhau, khi mà 'Yong Pal Yi' bắt đầu vào tháng tám sau khi 'Mask' kết thúc còn 'Descendants of the Sun' sẽ khởi chiếu từ tháng chín.

"Yong Pal Yi" kể về câu chuyện của một bác sĩ lâm vào cảnh nợ nần vì cuộc điều trị thận cho người chị gái.  Joo Won sẽ vào vai bác sĩ, còn Kim Tae Hee đóng vai một người thừa kế giàu có vừa bình phục sau hôn mê. Sau khi được Joo Won chữa trị, Kim Tae Hee quyết tâm trở lại để trả thù những kẻ khiến cô rơi vào tình cảnh đó.
"Tôi luôn muốn được đóng vai một người thừa kế. Tôi muốn cho người xem thấy những khía cạnh mới so với những gì vẫn được thể hiện trong phim ảnh." Kim Tae Hee trả lời trong buổi phỏng vấn với Joongang Daily.
Phim Hàn Quốc gần đây nhất của Kim Tae Hee là bộ phim cổ trang "Jang Ok Jung". Sau đó, cô còn tham gia bộ phim Wang Xizhi của Trung Quốc, vào vai người vợ của một nhà thư pháp nổi tiếng.

Trong 'Descendants of the Sun', Song Hye Kyo sẽ đóng vai Kang Mo Yeon, một bác sĩ làm việc cho tổ chức Bác sĩ không biên giới. Song Joong Ki sẽ vào vai cảnh sát thuộc Đội đặc nhiệm. Vốn không có liên quan đến nhau, nhưng sau khi phải hợp lực trong một tình huống nguy hiểm, hai người đã dần hiểu nhau và cuối cùng họ đã yêu nhau.
Song Hye Kyo phát biểu về nhân vật của mình trong một buổi phỏng vấn vwosi tạp chí Elle Korea.
"Tôi sẽ hóa thân vào nhân vật bác sĩ Kang Mo Yeon trong bộ phim mới 'Descendants of the Sun.' Tôi đã từng nhận một vai sôi nổi như vậy từ khá lâu rồi. Bạn có thể thấy đó là phiên bản trưởng thành của nhân vật trong 'Full House'."
Bộ phim Hàn Quốc gần đây nhất của Song Hye Kyo là "That Winter the Wind Blows" diễn cùng với Jo In Sung. Sau đó cô cũng nhận vai trong trong phim "My Brilliant Life" và 2 bộ phim của Trung Quốc là  "The Crossing" và "The Queens."

cr: http://www.kdramastars.com/artic ... win-the-ratings.htm
trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Bài viết hữu ích
zun.vn + 5 OMG =)))))))))))))).....................
nakyung + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-7-2015 10:52:18 | Chỉ xem của tác giả
Hai mợ này ai mĩnh cũng mê, cũng thần tượng cho nên rất khó để có thể nghiêng về bên nào.
Chỉ mong phim 2 chị cứ ngang ngang nhau mà cao thiệt cao là fan girl trung thành như em yên tâm rồi.
Chúc 2 chị xinh đẹp khởi đầu ổn thoả và tốt đẹp.
Em lót dép hóng từng ngày.
Cảm ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-7-2015 10:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Dù DoTS có Song Hye Gyo và Song Joong Ki khá hot nhưng mình nghĩ Yong Pal sẽ thắng trong cuộc chiến rating.
Vì KBS rating các phim trong 2 năm gần đây rất thấp trừ phim gia đình hằng ngày, cuối tuần. Nên phim phá được dớp là khá khó song vẫn hy vọng phim rating cao.
Yon Pal có lợi thế chiếu sau Mask- bộ phim đang rất được yêu thích cộng với kịch bản rất lạ và có cả ông hoàng rating Joo Wom nữa.
Nhưng mình đều mong 2 phim đều có rate cao nha, thích cả diễn viên cả 2 phim.

Bình luận

mới đầu mình hâm mộ Song Hye Kyo lắm nhưng rồi sau khi xem Iris thì cũng hâm mộ Kim Tae Hee luôn, không biết phải bình chọn cho cô nào? mong là hai cô mạnh khỏe  Đăng lúc 15-7-2015 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-7-2015 11:04:48 | Chỉ xem của tác giả
Cuộc đua con rết của 2 chij căng đây.
Nói chung là theo quan điểm của bản thân mình thấy có vẻ phim của đài SBS khả quan hơn.
Đọc thấy nội dung cũng hay mà ss Hee khá hợp với vai con nhà giàu sang choảnh. ăn vận vào nữa chắc lác luôn con mắt ;(
Phim của KBS đề tài khó nhằn lắm.
Nhưng mà lần đầu mợ vào vai bác sỹ lại hợp tác với hot boy kém 5 tuổi nữa chứ, Cứ mong con rết cao nhé.
Kết 1 câu là mong 2 phim của 2 ss thành công
để ss Hee đi chống lầy trong năm, còn mợ Song cũng có người eo trong năm nay luông
thanks thớt. Hòa bình nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-7-2015 11:08:10 | Chỉ xem của tác giả
thích Kim Tae Hee từ rất lâu rồi hi vọng phim của ss luôn có con rate khả quan
dẫu sao vẫn ủng hộ phim của Song Hye Kyo
hi vọng cả 2 bộ phim đều có con rate khả quan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-7-2015 11:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy so về khoản diễn suất thì Song Hye Kyo hơn chắc rồi, phim nào cũng để lại ấn tượng sâu sắc hết. Còn Kim Tae Hee thì diễn không thể gọi là hay dù phim " Jang Ok Jung " phải nói là tiến bộ vượt bậc so với trước đây. Dù sao thì vẫn phải hóng, khả năng diễn suất của các chị ngày càng khẳng định mà, không biết trong 2 phim này 2 chị sẽ biến đổi như thế nào đây nha !!!
Càng nghĩ càng háo hức!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-7-2015 11:20:46 | Chỉ xem của tác giả
giờ con rết không còn quan trọng nữa rồi,
quan trọng là diễn xuất và kịch bản phim thôi( đối với những con dân nghiện phim)
Phim cả hai đều có điểm nổi bật riêng, hy vọng cả hai sẽ thành công

Câu cuối mờ vừa lùn vừa lúa nhà em fighting

Cảm ơn bạn dịch news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-7-2015 11:30:27 | Chỉ xem của tác giả
Bài này làm mình giật mình nhớ ra
2 phim của 2 chị sẽ cùng khởi chiếu tương đồng về thời gian
Không hiểu có cùng khung giờ không nhỉ
Nếu vậy thì gay cấn quá đi mất

Bình luận

cùng giờ nhưng phim của kim tae hee chiếu trước 1 tháng  Đăng lúc 11-7-2015 08:48 PM
ko cùng khung giờ đâu. Phim của mợ Song còn lâu mới lên sóng, phải cuối năm  Đăng lúc 11-7-2015 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-7-2015 12:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Rating rất quan trọng đối với bộ phim và nhà đài và cả diễn viên.
Nhưng đối với fans thì chỉ cần thấy diễn viên mà mình yêu thích  trên màn ảnh là vui lắm rồi.
Không biết rating như thế nào.
Đối với  fans của chị Hee thấy chị ấy nhiều hơn là mua dép lót hóng.
Fans của chị Song cũng thế thôi, phim chưa ra mắt mà thấy mọi người nôn nao chờ đón chị ấy xuất hiện.
Good luck two you.
Thks chủ news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-7-2015 12:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù thích cả hai chị nhưng cá nhân thấy Song Hye Kyo diễn xuất tốt hơn nhiều, ít đóng phim nhưng mà phim nào ra cũng gây ấn tượng hết trơn. Lần này lại kết hợp với Jong Ki mới xuất ngũ nữa chứ. Dù vậy nhưng mà Tae Hee đóng cặp với Joo Won cũng là ông hoàng rating cơ mà.  Túm lại là hóng phim của cả hai người. Klq cơ mà dạo này trào lưu lái máy bay hơi bị nhiều  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách