Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9275|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo: Tôi ngưỡng mộ Yoo Shi Jin giống như những người phụ nữ bình thường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Song Hye Kyo: Tôi ngưỡng mộ Yoo Shi Jin giống như những người phụ nữ bình thường.

Nữ diễn viên Hàn Quốc Song Hye Kyo hôm qua đã tham dự buổi họp báo bắt đầu chiếu phim "Hậu Duệ của Mặt Trời" của ViuTV Hồng Kông, đồng thời nhận phỏng vấn, trong phỏng vấn cô đề cập đến tình cảm của cô đối với Hồng Kông và những câu chuyện hậu trường khi quay phim.

PV: Trong "Hậu Duệ" đại úy Yoo Shi Jin đã làm rất nhiều chuyện cho Kang Mo Yeon khiến người khác cảm động, cảnh nào khiến cô cảm động nhất?
SHK: Đầu tiên nhân vật Yoo Shi Jin này rất thẳng thắn đối với Kang Mo Yeon, biểu hiện tâm ý của mình một cách chân thành nhất, tôi rất hài lòng với tính cách này của anh ấy, lúc nên hài hước thì hài hước, lúc nên nghiêm túc thì nghiêm túc, khiến tôi nghi ngờ liệu trên thế giới này có người đàn ông nào như vậy hay không, thật sự là người tình trong mộng của phụ nữ, vậy nên có khi nào vì vậy mà fan hâm mộ châu Á đều thích nhân vật Yoo Shi Jin này hay không.

PV: Nhân vật Kang Mo Yeon có mấy phần giống với cô trong đời thực?
SHK: Khoảng 40%? Hòa hợp với những người mình thích, cởi mở vui tính, mạnh dạn bày tỏ tình yêu, luôn tin tưởng người mình tín nhiệm, những điểm này rất giống với Kang Mo Yeon. Điểm khác nhất là tôi không thông minh như Kang Mo Yeon, vì cô ấy là bác sĩ.

PV: Điều khó khăn nhất khi quay "Hậu Duệ" là gì?
SHK: Nếu như trước đây tôi từng đóng vai bác sĩ, có kinh nghiệm thì sẽ diễn tốt hơn, nhưng vì là đầu tiên diễn vai bác sĩ, không có quá nhiều thời gian luyện tập nên cảm thấy rất đáng tiếc, nhưng vì là quay xong mới chiếu, cũng đã làm không ít bài tập, có điều thuật ngữ chuyên ngành là khó nhất.

PV: Trong "Hậu Duệ" cô thích tính cách của ai hơn, Yoo Shi Jin hay Seo Dae Young?
SHK: Tính cách của hai người rất khác nhau, cả hai đều rất cuốn hút, rất phong độ.

PV: "Hậu Duệ" là phim quay xong mới chiếu, xem phim với thân phận khán giả cô cảm thấy thế nào?
SHK: Nếu là vừa quay vừa chiếu, lúc xem phim tôi sẽ có tâm trạng đánh giá diễn xuất của chính mình, có điều tháng 12 phim đã quay xong, đã không còn nhớ rõ quá trình quay nữa nên bản thân mình cũng giống như một khán giả, giống như một khán giả nữ bình thường khác, nhập tâm vào nhân vật Kang Mo Yeon, nảy sinh tình cảm ngưỡng mộ đối với Yoo Shi Jin.

PV: Lời thoại nào trong phim khiến cô có ấn tượng sâu sắc nhất?
SHK: Là câu nói của Yoo Shi Jin "Nên xin lỗi hay là tỏ tình đây". So với quay phim, khi xem phim còn rung động hơn.

PV: Từ khi vào nghề đến nay đã gần được 20 năm, còn vai diễn nào cô muốn thử thách hay không?
SHK: Tôi muốn diễn rất nhiều dạng vai khác nhau, không sợ thử thách bất cứ vai diễn hay đề tài nào, có điều muốn tìm nhân vật với cảm giác khác nhau trên thực tế không hề dễ dàng.

PV: Thường hay đến Hồng Kông, cô có tình cảm gì đối với Hồng Kông?
SHK: Lúc nhỏ vì công việc nên thường hay đến Hồng Kông, lại thường xuyên đi du lịch đến gặp bạn, cách đây khoảng hai tuần tôi đã có chuyến đi đến Hồng Kông tham dự buổi triển lãm mỹ thuật, vì thường hay đến nên kết được rất nhiều bạn, vì vậy đối với tôi Hồng Kông không phải là một nơi xa lạ, không giống như đi du lịch, mà dường như là trở về nhà vậy, khiến tôi cảm thấy rất ấm áp. Tôi thích nhất là cảnh đêm ở Hồng Kông, có lúc vì công việc không thể ra ngoài, tôi liền ở khách sạn vừa nhâm nhi cocktail vừa thưởng thức cảnh đêm.

PV: Mọi người đều khen da cô đẹp, có bí quyết chăm sóc gì không?
SHK: Da mẹ tôi rất đẹp, có thể là được di truyền một chút từ mẹ, lúc bé ỷ lại có làn da đẹp mà không chăm sóc tử tế, nhưng qua tuổi 30 da bắt đầu xuất hiện biến hóa nên giây phút đó thật sự có động lực đến khoa da liễu chăm sóc, nếu vì quay phim mà không rảnh, về nhà nhất định sẽ đắp mặt nạ.

PV: Tác phẩm "Hậu Duệ" này có ý nghĩa như thế nào đối với cuộc đời diễn viên của cô?
SHK: Tuy "Hậu Duệ" rất quan trọng nhưng tất cả những tác phẩm tôi từng diễn đều rất quan trọng, vì đều mang đến cơ hội rất quan trọng cho tôi, tác phẩm này đều được fans Hàn Quốc và châu Á rất yêu thích, quay bộ phim này thu hoạch lớn nhất là quen được rất nhiều diễn viên và bạn bè, rất hạnh phúc.

Nguồn: weibo
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2016 10:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Thu hoạch siêu lớn ý chị ơi, em ngày đêm nghĩ ngợi mong chờ chuyện của anh chị đây Shipper thất bại không dám chèo thuyền nên đành cứ đứng xa hóng.
Film hay, diễn viên tuyệt vời, giờ chờ đợi một cái kết hợp lý nữa thôi

Bình luận

Thuyền càng đông càng dễ lật mà. Thành thì mừng ko thành thì thôi  Đăng lúc 7-4-2016 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2016 10:48:16 | Chỉ xem của tác giả
Chị ơi )))
Phụ nữ ngưỡng mộ Yoo Shi Jin thì mới là phụ nữ bình thường
Thực sự em cũng không mong chị khác thường đâu
Chị yêu cả đường đi lối về được không chị ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2016 10:53:38 | Chỉ xem của tác giả
PV: Lời thoại nào trong phim khiến cô có ấn tượng sâu sắc nhất?
SHK: Là câu nói của Yoo Shi Jin "Nên xin lỗi hay là tỏ tình đây". So với quay phim, khi xem phim còn rung động hơn.

=> Hẳn là rung động rồi ha ha ). Cơ mà sao bạn pv ko tiện đó hỏi luôn. Trong fim thì KMY bảo YSJ nên xin lỗi. Nhưng nếu ở ngoài SJK mà hỏi vậy thì SHK sẽ trả lời thế nào ))

Bình luận

đâu chị bảo, đừng hỏi mà tỏ tình luôn đi vì tôi già rồi :))) nghĩa cũng tương tự ha =)))))))))))  Đăng lúc 7-4-2016 04:27 PM
quần "quằn quoại" thế  Đăng lúc 7-4-2016 03:47 PM
trong bài pv lúc quảng bá phim, chị nói là sẽ chọn tỏ tình rồi mà  Đăng lúc 7-4-2016 03:47 PM
comt hay :x hỏi hay :x  Đăng lúc 7-4-2016 11:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2016 11:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị thành đôi ngoài đời thật đi cho fan của couple Song Song mừng.
Mong một ngày đọc được breaking news từ Dispatch về tin hẹn hò của 2 người.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-4-2016 11:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Yêu chị quá :X Chi yêu luôn người thể hiện nhân vật YSJ đi ạ
Đọc tin mà lòng rạo rực. tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2016 11:28:32 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi lần chế lại nói thích 1 câu lời thoại khác nhau nhỉ
Chứ mà bk Kim chuyên trị lời thoại mà, thấy đúng là có rất nhiều câu hay, sến và thú vị thật.
Qua 30 rồi da vẫn đẹp mà.
Hi vọng ai đó hỏi chế câu kia để chế nói thẳng tỏ tình đi, ko cần hỏi đâu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2016 12:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Chúc chị sau này càng gặp được nhiều tác phẩm hay. Em thik chị diễn mấy vai sinh động như vầy lắm!
p/s:
Mình hay thắc mắc là các bạn xem phim có hay đẩy thuyền chi nhể?
Mình thì thường xem phim thì chỉ xem phim, 2 dv càng ko có tình ý với nhau mà lên phim chemistry càng dữ dội thì dv đó giỏi, coi nó mới đã, chư có tình ý thì bình thường
Mà mỗi người mỗi ý nên chả sao cả, tự do
Với lại coi phim thì sao hay so sánh với phim khác nữa. Mình thì chỉ thấy hay  hoặc ko hay, dv và nội dung ổn hay ko ổn, coi tiếp hay ko thôi, có mấy bạn so sánh, lôi thần tượng người ta vô dìm kéo theo tranh cãi này nọ làm chi? mình rất thắc mắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2016 12:48:33 | Chỉ xem của tác giả
Yeah! Phụ nữ bình thường đều ngưỡng mộ Yoo Shi Jin mà ^^
Càng ngày càng thích chị hơn. Ngưỡng mộ cả chị nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2016 12:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị đẹp đôi quá
Hẹn hò thật sự thỳ tuyệt vời
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách