Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2742|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo, Song Joong Ki liệu sẽ gặp lại nhau tại lễ trao giải Baeksang Art Award 2016 ?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Song Hye Kyo và Song Joong Ki được kì vọng sẽ tái hợp tại lễ trao giải Baeksang Art Award lần thứ 52. "Song-Song couple" cùng nhận được để cử tại một vài hạng mục quan trọng của Baeksang cho thành công rực rỡ của Drama HIT của làn sóng Hallyu Hậu duệ mặt trời , trong khi gần như chắc chắn Popular Award sẽ xướng tên họ là người chiến thắng thì tại hạng mục Best Actress/Actor, họ phải so tài với những diễn viên xuất sắc khác.

Khả năng tái hợp của Song-Song couple tại Baeksang 2016

Song Hye Kyo và Song Joong Ki được kì vọng sẽ có mặt tại buổi lễ trao giải tại Hội trường Đại học Kyung Hee vào ngày 3 tháng 6 này. Theo  Beautus Corner, cả hai diễn viên sẽ nhận được ít nhất một giải thưởng cho những đề cử có mặt họ.

Song Hye Kyo được đề cử cho giải thưởng Best Actress trong khi đó, người đồng nghiệp của cô, nam diễn viên Song Joong Ki được đề cử cho giải thưởng Best Actor cho các vai diễn thành công của họ là bác sĩ Kang Mo Yeon và đại uý Yoo Shi Yin trong KBS Hậu duệ mặt trời. Bộ phim cũng được đề cử tại Best Drama bên cạnh SBS Six Flying Dragons, tvN Signal, MBC She was pretty và tvN Reply 1988.

Blossom Entertainment công ty chủ quản của Song Joong Ki đã thông báo xác nhận rằng nam diễn viên sẽ tham gia lễ trao giải trao giải Baeksang lần thứ 52 diễn ra vào ngày 3 tháng 6 tới sau khi anh trở về Hàn Quốc từ buổi Fan-Meeting tại Quảng Châu, Trung Quốc.

Trong khi đó, vẫn chưa có bất cứ phản hồi nào từ UAA, công ty chủ quản của Song Hye Kyo về việc nữ diễn viên của họ sẽ có mặt tại buổi lễ trao giải Baeksang 2016.

Source: http://www.parentherald.com/arti ... baeksang-awards.htm
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2016 21:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Đấy chị cứ mặc như ảnh dưới là không đứa nào chê c được nữa c đẹp à
Dự là hai anh chị lại lảng nhau thôi huhu cơ mà k cần công khai hai người cứ iêu nhau thật là được royf hehe
Cảm ơn bạn dịch hen

Bình luận

Đêeeeeeee :))  Đăng lúc 23-5-2016 09:58 PM
=)) cũng mong bả xác nhận để đăng bài. Có tui đăng liền đó nàng  Đăng lúc 23-5-2016 09:56 PM
Xác nhận xong nhớ đăng bài :X  Đăng lúc 23-5-2016 09:54 PM
vậy đó =)) lâu lâu quất cái Concept hack tuổi vậy đó. Lần này ko biết bả tham gia ko để mà ngóng nữa, chưa xác nhận  Đăng lúc 23-5-2016 09:54 PM
Thì đó, do bà đó hết mà nàng =)) cái ảnh này làm cứ tưởng gái 20 :))  Đăng lúc 23-5-2016 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2016 22:03:20 | Chỉ xem của tác giả
Nếu được thỳ sẽ hot lắm đây
Bác sĩ Kang và Đại úy Yoo
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-5-2016 22:09:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy bên Kyo xác nhận nhưng hi vọng chế sẽ đi, để đáp lại tình cảm của fan chế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-5-2016 02:22:39 | Chỉ xem của tác giả
Thế nào cũng có mặt của hai diễn viên của bộ phim
" Descendands of the sun " cặp đôi Song Hye Kyo &
Song Joong Ki , vì trong danh sách đề cử đều có tên
cả hai người , và bộ phim do họ diễn cũng có tên ở
trong danh sách đề cử , à mà sao mình không thấy có
đề cử cặp đôi nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-5-2016 07:51:35 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia đê Chế ơi

Để chúng iem còn có cái để hóng, chớ Chế cứ đóng cửa ngồi chơi trong nhà chúng iêm ngóng mỏi cả cổ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-5-2016 08:00:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đoán ss Kyo sẽ đi và có thể sóng đôi với Ki luôn
thế thì shipper lại được dịp điên đảo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-5-2016 08:22:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất kỳ vọng Song Hye Kyo và Song Joong Ki  sẽ tái hợp tại lễ trao giải Baeksang Art Award lần thứ 52.
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-5-2016 09:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Đi đi đi đi đi mà , thuyền viên rất đông đảo nên chèo chưa thấy mỏi tay tí nào . Đùa vậy chứ yêu cũng được, không yêu cũng chả sao, bên nhà gái cứ hiện hình cho fan đỡ ngóng trông mòn mỏi đê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-5-2016 09:44:08 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi 2 người chưa gặp nhau mà, gần cả tháng rồi chứ ít gì nữa Mong sẽ là màn tái ngộ hoành tráng nhé
Nếu anh cứ mặc bộ đấy, chị cứ mặc bộ kia thì nhìn như là đám cưới rồi đi chào quan viên 2 họ nhỉ

Thanks bạn dịch tin nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách