Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-10-2011 17:31:23 | Xem tất

soompi

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2011 10:47:34 | Xem tất
Song Hye Kyo ký hợp đồng với công ty giải trí thế giới Effigies ở Pháp

Song Hye Kyo đã ký hợp đồng với công ty giải trí thế giới Effigies ở Pháp và đang chuẩn bị cho buổi ra mắt chính thức của mình ở châu Âu

Effigies chính là cái nôi của những nữ diễn viên nổi tiếng như Robin Wright Penn và Charlotte Gainsbourg.

Người đại diện của Song Hye Kyo nói rằng: "Chúng tôi đã nhận được lời đề nghị lần đầu tiên là vào mùa thu năm ngoái. Lúc đó, chúng tôi không có thời gian để tham gia vào bất cứ hoạt động nào nếu sau khi kí hợp đồng nên chúng tôi đã suy nghĩ về điều này trong suốt một năm qua. Cuối cùng, chúng tôi đã quyết định sẽ thực hiện vào tháng 5 tới này. Chúng tôi mong muốn sẽ duy trì một sự hợp tác tốt đẹp với họ.

Sau khi đã xem xong một vài bộ phim điện ảnh của Song Hye Kyo như "Nàng Hwang Jin Yi" và "Fetish", những nhà đại diện của Effigies đã đưa ra những phản hồi tích cực và đã gọi điện ngay lập tức.

Effigies đã đưa hình và lý lịch ngằn gọn của Song lên trang web chính thức của họ và cô chính là "nữ diễn viên đại diện cho giới Hallyu". Cô là diễn viên châu Á đầu tiên gia nhập vào Effigies

Công ty quản lý của Song Hye Kyo nói rằng: "Cô ấy là nữ diễn viên châu Á đầu tiên.Chúng tôi tin rằng Effigies sẽ không thực hiện một cách sơ sài. Nên chúng tôi nghĩ rằng Song Hye Kyo sẽ không sớm xuất hiện trong những bộ phim châu Âu cũng như các mẫu quảng cáo. Chúng tôi vẫn chưa thể bàn luận nhiều về chi tiết của các hoạt động chính thức".

"Today"-bộ phim điện ảnh gần đây nhất của Song Hye Kyo sẽ chính thức khởi chiếu tại các rạp chiếu phim vào ngày 27.10

Nguồn: soombi.com
Dịch: [email protected]

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2011 20:24:50 | Xem tất
"Today" - Song Hye Kyo đã khóc thật sự từ trái tim mình

Song Hye Kyo đang nhận được rất nhiều đánh giá tốt khi tham gia bộ phim điện ảnh Today (đạo diễn Lee Jung Hyang), cô cho biết từ trước đến nay cô không bao giờ phải dùng " tear sticks". Tear stick còn được gọi là "nước mắt nhân tạo" dành cho các diễn viên, là đạo cụ cần thiết cho các diễn viên khi cần phải quay cảnh khóc trong thời gian ngắn.

Tại buổi phỏng vấn với TV Report, Song Hye Kyo cho biết" Tôi chưa bao giờ sử dụng nước mắt nhân tạo khi quay phim, điều đó cũng không có nghĩa tôi là một diễn viên tốt", cô nói cô không thể để cảnh khóc bị quay đi quay lại nhiều lần (NG) nên cô ấy thực sự đã khóc từ trái tim mình trong một khoảng thời gian ngắn.

Cô nói thêm: “Tôi có thể sử dụng nước mắt nhân tạo để tạo ra những cảnh quay tình cảm đau thương một cách hoàn hảo nhất, nhưng tôi là một diễn viên nên tôi không muốn làm điều đó. Tôi nghĩ rằng là do tôi được đào tạo tốt từ khi tôi mới ra mắt với vai trò là diễn viên." Song Hye Kyo đã đóng vai một vai rất sống động trong bộ phim truyền hình ăn khách Full House năm 2004 nhưng cô ấy luôn được nhớ đến với vai trò là diễn viên đóng các cảnh buồn và các cảnh khóc lóc bi thương (Trái tim mùa thu năm 2000) cùng với diễn viên Shim Eun Ha.

Trong phimđiện ảnh Today cảnh khóc đóng vai trò rất đặc biệt, kịch bản ban đầu không có nhiều cảnh khóc lắm. Đạo diễn đã cảm thấy ngạc nhiên bởi vì tôi có thể khóc nhiều hơn trong các cảnh quay thậm chí không yêu cầu khóc nhiều thế, chúng tôi đã thảo luận thêm về một số phân cảnh và tôi nghĩ rằng đạo diễn đã chỉnh sửa thêm một số cảnh khóc nữa trong phim.

Đối với câu hỏi cô có thấy hài lòng với bộ phim này không, Song đã trả lời: “Không một diễn viên nào dám chấm điểm tốt đối với bộ phim họ đã đóng, với bộ phim Today này cũng thế. Khi tôi xem phim với quan điểm là bên thứ ba, tôi lại thấy nó không hoàn toàn thoả mãn tôi. Thỉnh thoảng tôi xem lại các phim: Trái tim mùa thu, Một cho tất cả và Ngôi nhà hạnh phúc trên kênh truyền hình cáp, tôi cảm thấy rất bối rối”.

Trong phim Today, Song Hye Kyo đóng vai một nhà sản xuất phim tài liệu bị mất đi vị hôn phu của mình (Ki Tae Young thủ vai) bởi một cậu thiếu niên. Cô đã tha thứ cho cậu bé, nhưng sau đó cô phát hiện ra rằng cậu bé vẫn tiếp tục phạm tội và không hề hối hận đối với những việc cậu bé đã làm, cô đã nhầm lẫn. Song đã mô tả rất hoàn hảo cảm xúc của nhân vật trong bộ phim này.

Today sẽ được khởi chiếu vào ngày 27 tới đây.

Source: TV Report

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2011 20:50:36 | Xem tất
Cám ơn bạn Gabeo_pro đã tặng xèng cho mình, cứ thế này thì chẳng mấy chốc mình thành đại gia, hị hị.

Khi dịch bài này của Song mình thấy ngưỡng mộ ss vô cùng, một diễn viên tâm huyết với nghề, hết mình với vai diễn do mình đóng.

Khi đóng phim này ss diễn cảnh khóc tốt một phần do là diễn viên giỏi, một phần do lúc đó ss đang buồn do mới chia tay Hyun Bin, trái tim bị tổn thương và đau khổ nhiều lắm, nên khóc cho nhân vật mình đóng và cả cho chính mình. Thương ss nhiều nhiều lắm, đường tình của ss lận đận quá, hic!

Chúc Today của ss sẽ thành công mỹ mãn trong ngày ra mắt 27 tới đây.

Rất ủng hộ bộ phim Today mới này của ss, Gabeo ơi bạn hãy kêu gọi mọi người giúp làm Sub phim này sớm nhé, mình ko biết làm gì cả nên chỉ biết ở ngoài cổ vũ, dịch cái tin liên quan đến ss thôi.

Thanks Gabeo nhiều nhiều!

Bình luận

:D, sẽ cố gắng làm sub nếu điều kiện cho phép ^^  Đăng lúc 24-10-2011 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-10-2011 20:06:43 | Xem tất
Chiều ngày 22.10, nữ diễn viên Song Hye Kyo, Nam Ji Hyun và đạo diễn Lee Jung Hyang của bộ phim điện ảnh "Today" có buổi trò chuyện với khán giả tại Lotte Cinema, Myungdong, Seoul. Buổi trò chuyện do tờ Nocutnews tổ chức.

Naver
[email protected]

x

Bình luận

lần đầu tiên thấy cái ảnh mộc hết sức mộc như thế này của mợ :D  Đăng lúc 13-4-2014 11:28 PM
lần đầu tiên thấy cái ảnh mộc hết sức mộc như thế này của mợ :D  Đăng lúc 13-4-2014 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2011 13:39:37 | Xem tất
Xin góp vui vài tấm hình của Song ^^

DAN

x

Bình luận

Thanks bạn vì tình yêu với ss, cùng mọi người xây nhà cho ss nhé bạn.  Đăng lúc 25-10-2011 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2011 13:42:04 | Xem tất

DAN

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2011 13:44:16 | Xem tất

DAN

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2011 10:22:56 | Xem tất

SP

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-10-2011 10:25:25 | Xem tất

sp

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách