Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2011 08:29:38 | Xem tất

Song Hye Kyo cho biết cô rất được mẹ cưng chiều, hiện giờ cô cũng là mẹ của bảy chú chó con. Cũng giống như những cô con gái khác, ngôi sao của Today rất thân thiết với mẹ, vì là con một nên đôi khi hai mẹ con cô cứ như hai chị em gái, hoặc như những người bạn tâm tình. "Đến tuổi này rồi nhưng chưa bao giờ tôi không vâng lời mẹ. Đôi khi tôi còn bị mẹ mắng vì đã sử dụng thẻ tín dụng quá nhiều".

Song Hye Kyo cũng đã liệt kê những sở thích hiện tại của cô từ món ăn cho đến các nhóm nhạc thần tượng:

Màu yêu thích: trắng
Hoa yêu thích: Lan Nam Phi
Thực phẩm yêu thích: Ẩm thực Hàn Quốc
Số yêu thích: Bảy
Nhóm nhạc thần tượng yêu thích: SNSD, Kara, 2PM
Thực phẩm yêu thích: Chicken Feet
Phim yêu thích: "Bridges Madison County"
Thể thao yêu thích: Cầu lông
Điểm du lịch được yêu thích: Paris
Chương trình truyền hình yêu thích: “I Am A Singer”

Cre: sp

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2011 16:37:33 | Xem tất
SHK và HB đều là những người nổi tiếng, họ đều có cái tôi rất lớn, nhạy cảm và dễ bị tổn thương, đặc biệt SHK, cô gái ấy thực sự là một người mạnh mẽ và đã từng bị tổn thương trong tình cảm, cô gái ấy đã từng co mình lại trước dư luận và bây giờ cũng thế nhưng càng ngày càng trở nên mạnh mẽ hơn mà thôi. Mình tin SHK có đủ tự tin và sức mạnh để làm lại tất cả. Cuộc chia tay nào cũng đều đau đớn, con người ta cần nhiều sức mạnh và nghị lực để vượt qua, thậm chí còn cần nhiều hơn cả những gì bản thân mình vốn có, hơn lúc nào hết họ cần sự ủng hộ và động viên của những người xung quanh, như chúng ta.

Bình luận

Mình yêu Song và rất thích cặp đôi này, rất hy vọng sau khi anh Bin rời khỏi quân ngũ thì ac lại quay về với nhau, Bin rất ân cần và chu đáo mà, hy vọng bù đắp cho ss   Đăng lúc 12-10-2011 12:37 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 3 Cảm ơn bạn đã chia sẻ :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2011 23:32:11 | Xem tất
Song Hye Kyo nói:Tôi không sử dụng từ tha thứ một cách dễ dàng

Tại buổi giới thiệu phim điện ảnh Today: Nữ diễn viên Song Hye Kyo cho biết rằng cô ấy suy nghĩ về ý nghĩa của sự tha thứ một lần nữa khi tham gia bộ phim điện ảnhToday.

Today được đạo diễn bởi Lee Jung Hyang của The Way Home 9 năm trước. Phim kể về nhân vật Da hye (Giám đốc sản xuất phim tài liệu) đã quyết định tha thứ cho cậu thiếu niên 17 tuổi đã giết hại vị hôn phu của mình, kết quả là cô cảm thấy trút được gánh nặng trong lòng mình.

"Tôi nghĩ rằng tôi đã không bao giờ suy nghĩ sâu sắc về sự tha thứ. Tôi dễ dàng tha thứ cho ai đó chỉ vì muốn quên đi chuyện cũ một cách nhanh chóng, điều này không tốt chút nào. Tôi nghĩ rằng tôi nên suy nghĩ lại không sử dụng sự tha thứ một cách dễ dàng".

"Tôi nghĩ rằng tôi nên tha thứ cho cậu bé vì tương lai của cậu ta nhưng tôi lại nghĩ mình không thể làm điều đó, tôi không chắc mình có nên thế không nữa. Tôi đã rất khó khăn khi thể hiện cảm xúc của mình trong khi quay bộ phim này, đạo diễn Lee Jung Hyang giúp đỡ tôi rất nhiều vì vậy tôi dễ dàng diễn tả tâm lý nhân vật hơn" Song Hye Kyo cho biết.

Today được trình chiếu vào ngày 27/10 tới đây.

Source: http://en.korea.com

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 00:15:39 | Xem tất
Song Hye Kyo tham gia buổi họp báo giới thiệu phim điện ảnh Today ngày 25/09/2011

Tình yêu của mình xinh quá luôn ấy{:290:}

cre: TV report

x

Bình luận

sao k có cái hình tình iu trạng háng to vật vã kìa ss ;)))))  Đăng lúc 13-12-2013 07:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 00:29:44 | Xem tất
SS tham dự tuần lễ thời trang Paris ngày 04/10/2011

cre: sp

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 16:13:56 | Xem tất
Today của ss ra mắt với buổi chiếu Vip ngày 12/10/2011

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 18:08:45 | Xem tất
Tiếp ảnh buổi công chiếu VIP phim điện ảnh To day của ss iu!

Source: Tvdaily

x

Bình luận

Nhà mình mần bộ phim này đi chị ơi.  Đăng lúc 13-10-2011 08:32 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Gabeo_pro + 3 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2011 18:29:06 | Xem tất
Ảnh Song trong phim điện ảnh Today
Mong Today của ss sẽ thành công vẻ vang/

Source: Nate

x

Bình luận

:D  Đăng lúc 13-10-2011 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2011 09:17:47 | Xem tất
Song Hye Kyo đã có buổi trò chuyện tại một quán bar đến 5h sáng

Một cuộc họp báo giới thiệu phim điện ảnh Today do Song Hye Kyo đóng vai chính được tổ chức vào ngày 12 tại Seoul, tại buổi họp báo cô ấy đã chia sẻ rất nhiều việc diễn ra khi quảng bá bộ phim tại Liên hoan phim Quốc tế  Busan từ ngày 08 đến 09.

Cô ấy nói: "Tôi đã có một lịch trình chặt chẽ từ ngày 08 và 09, tôi ước mình có thêm chút thời gian nữa. Sau khi tham gia tất cả các hoạt động tại lễ hội, đạo diễn, các staff và tất cả mọi người đã cùng nhau tập trung tại quán bar nhỏ và uống bia với nhau. Quán bar nhỏ nơi chúng tôi ngồi trở nên sôi động, mọi người hâm hộ đến chào hỏi chúng tôi. Tôi đã có buổi nói chuyện vui vẻ với staff và đạo diễn đến tận 5 giờ sáng ngày hôm sau, sau đó tôi quay trở về khách sạn nơi tôi ở".

Bộ phim điện ảnh Today với chủ đề về sự tha thứ, bộ phim nói về nhân vật Da Hye (Song Hye Kyo đóng) tha thứ cho cậu bé 17 tuổi, người đã giết chết chồng chưa cưới của cô ấy. Bộ phim sẽ ra mắt vào ngày 27 tới đây.
http://www.today2011.kr/ trailer Today
Source: TV Report

x

Rate

Gabeo_pro + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-10-2011 09:34:29 | Xem tất
Yêu mến ss Song Hye Kyo từ sau khi coi Worlds Within. Rồi dõi theo tin tức của ss từ đó. Trải qua những sóng gió, vẫn luôn luôn ủng hộ và cầu mong ss sẽ gặp những điều tốt đẹp hạnh phúc nhất. Những lần xuất hiện gần đây, qua những bức ảnh cảm nhận ss đã dần vượt qua nỗi buồn, ánh mắt khuôn mặt đã rạng ngời hơn xưa....Mình đang muốn mọi người trong nhà chung tay làm sub của bộ fim Today của ss quá, rồi cả Nhất đại tông sư nữa. Không biết là mọi người có ý kiến thế nào nhỉ ?

Bình luận

Bộ phim có đc sự phản hồi tốt từ giới chuyên môn, họ đánh giá rất cao diễn xuất của Kyo trg phim và nó sẽ để lại nhiều cảm xúc và suy nghĩ cho ng xem đấy   Đăng lúc 13-10-2011 04:12 PM
Mình rất muốn ủng hộ @Gabeo_pro làm sub các phim tiếp của Song, nhưng mình ko biết gì, ở ngoài cổ vũ thôi, mình mới tham gia KST gà lắm:D  Đăng lúc 13-10-2011 10:11 AM
@Gabeo_pro: nhìn cái áo của bạn lại nhớ ac này quá  Đăng lúc 13-10-2011 10:07 AM
@agubebong: >:d<  Đăng lúc 13-10-2011 10:01 AM
Mình cũng yêu mến SHK hơn kể từ sau khi xem WW, cô gái này thật tuyệt vời quá, đúng không bạn!  Đăng lúc 13-10-2011 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách