Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
14031#
Đăng lúc 26-6-2017 16:15:35 | Chỉ xem của tác giả

qua giờ thấy thương cô gái quá
nhiều khi im lặng cũng không phải là cách hay,cứ thẳng thắn mà đòi xin lỗi từ một đám săn tin theo cách không đẹp tí nào
fan sẽ luôn ủng hộ gái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14032#
Đăng lúc 5-7-2017 06:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Em biết tâm tư cùng ai. một fan lâu năm của Song cho hay...
Thật sự đứng về phía tâm hồn nhỏ bé của em thì em không thích a Ki lắm, Nhưng sét về hướng còn lại trong tâm hồn bé nhỏ thì e chúc phúc cho mợ, chúc mợ trăm năm hạnh phúc mợ ơi
Đón cô dâu đẹp nhất năm thôi, tung bông tung ông

Bình luận

tui sẽ tự kỷ hết ngày ;(((  Đăng lúc 5-7-2017 02:20 PM
sáng nay con bạn t thông báo mà k tin @@ tận mắt đọc thông báo mới tin, giờ vẫn shock ấy. Chị tui đi chống lầy thiệc rồi =((((  Đăng lúc 5-7-2017 11:20 AM
Nàng ơi, cứ vui đi. Miễn chị ấy hạnh phúc là đủ  Đăng lúc 5-7-2017 09:41 AM
Có em đây, @sukie: Nói chuyện với mình tí đi đang shock quá :(((  Đăng lúc 5-7-2017 08:54 AM
me too  Đăng lúc 5-7-2017 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14033#
Đăng lúc 5-7-2017 07:29:50 | Chỉ xem của tác giả
Sáng ra nghe tin mà sốc quá trời ui. Ngày trước trèo lên thuyền mà trong bụng lúc nào cũng sợ thuyền lật. Bây giờ nghe tin này lại có gì không nỡ. Sợ nọ, sợ kia. Nhưng tin tưởng vào sự lựa chọn của gái thôi. Chúc gái hạnh phúc mãi nhé. Mãi yêu nàng.

Bình luận

Quá shock luôn :D  Đăng lúc 5-7-2017 08:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14034#
Đăng lúc 5-7-2017 07:33:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới nghe tin đã leo ngay vào nhà. Chúc gái luôn hạnh phúc. Phận fan gơ chỉ mong có vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14035#
Đăng lúc 5-7-2017 08:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng hạnh phúc của couple lòng iem

Sáng nghe tin mà không thể hạnh phúc hơn, đợt trước khui ra vụ dating ở Bali đã thấy bực mình gì đâu, mà lại do 1 follower trong instagram cá nhân của chế tiết lộ ra. Bây giờ là đáp trả của UAA và Blossom, và mình thích điều này, không phải là dating mà là đám cưới đó, hiểu chưa, đã khui ra thì phải khui thật lớn nhé, không phải hẹn hò rồi lại không chịu được áp lực rồi đường ai nấy đi đâu.

Tuyệt vời <3

Bình luận

Đúng, đúng. Từ sáng giờ ngồi trên cơ quan mà không làm gì được. Đang sung sướng mà.  Đăng lúc 5-7-2017 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14036#
Đăng lúc 5-7-2017 08:53:17 | Chỉ xem của tác giả
Hic hoang mang quá cả nhà ạ
Hôm trước còn tung tăng đi chơi xong chó với mèo hoa lá cành
Hôm nay đùng cái báo kết hôn @,@
Vừa mừng lại vừa lo
À ai cho em link mấy cái ảnh hẹn hò của Dispatch với ) cần ảnh để tưởng tượng quá trình vì không ship đôi này nên chả biết đầu cua tai nheo ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14037#
Đăng lúc 5-7-2017 09:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, tui chèo thuyền này cả năm trời, thật không còn gì sung sướng bằng.
Giờ chắc phải đi cày phim lại thôi, lại còn hậu trường chemistry tung tóe
Hạnh nhé Kyo của tui!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14038#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2017 09:51:23 | Chỉ xem của tác giả
không biết phải nói gì luôn
Thôi gom thóc gạo gởi quà mừng bả đi các chế em ơi
@lehuong154: thực ra chế cũng hơi hơi giống em. có 1 chút gì đó hơi hụt hẫng . Nhưng khác ở chổ là chế đã từng ship Ki-Kyo từ những ngày đầu í. Sau đó rồi thấy fan couple này ầm ĩ quá, chưa kể việc nàng cũng thay đổi thiệt nhiều có quá nhiều hành động m ko lí giải nổi. Thế rồi tâm trạng fangirl rối bời ý ))). Kiểu là sao chị ko yêu ko cưới, ko báo cho em mừng. những hành động ấy rõ là ko bt, là đặc biệt với ng đàn ông đó mà ) có rất nhiều phỏng vấn, cơ hội để chị xác nhận hoặc phủ nhận tại sao chị ko lên tiếng đi )). Rồi thậm chí đã ...giân ) rằng SAO KHÔNG YÊU MÀ KÌ CỤC Vậy? Nên trong khoảng thời gian ấy vừa mong là thật là yêu (bởi ko yêu mà làm vậy thì chị buồn lắm luôn) rồi lại mong là...ko ) (Mong ko vì là shipper càn quấy hống hách quá thể quá đáng, dựng chuyện hint mật tùm lum tè le ra). Nhưng đến bgio thì mừng rồi, an tâm rồi. Cuối cùng thì cũng an yên hạnh phúc, chúc nàng sẽ hạnh phúc  trọn vẹn với lựa chọn của mình

Bình luận

Vậy nên gái của chúng ta làm kiếu công bố đám cưới luôn là đúng chuẩn rồi. Khỏi lằng nhằng  Đăng lúc 5-7-2017 10:58 AM
Ko hiểu làm sao mà phải đóng =))) định giữ ảnh làm chồng của mình à mà đóng page =))) vãi cả fan =)))))))))))))  Đăng lúc 5-7-2017 10:40 AM
Người đó không quản nổi, fangirl lại càng không nên sẽ có sự thất vọng ko hề nhẹ, giờ là em hóng ảnh cưới và ảnh con :))))))  Đăng lúc 5-7-2017 10:38 AM
Kệ thôi chị yêu. Ta cứ quan tâm gái của nhà chúng ta là được  Đăng lúc 5-7-2017 10:37 AM
có phải người đó đóng page đâu, mà là fangirl của người đó đóng page chớ. Thui hổng sao. Tình cảm mỗi người mà, ai mà kiểm soát được.  Đăng lúc 5-7-2017 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14039#
Đăng lúc 5-7-2017 10:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Ây da, cơ hội ngàn năm để sướng để quẩy thì cứ sống thật với chính mình đê cả nhà!!!
Từng ship trong đau khổ, trong dèm pha, trong chê bôi nên giờ mình thực sự thấy đã, quá đã, ka ka
Ai ko ship chẳng qua là ko dám đối mặt với các nhà khác, các anti fan thui chứ thực ra Ki chả có gì đáng để chê cả. Đẹp trai, thông minh, đối nội đối ngoại miễn chê, lại ân cần chăm sóc cho Kyo nhà mình, sự nghiệp lên như diều gặp gió,Chưa dính một tai tiếng xấu gì. Ít tuổi thì đã sao, lấy cái đứa ít tuổi hơn mình nhưng nó chín chắn, bảo vệ được mình còn gấp trăm lần lấy cái đứa hơn tuổi mà chả nên cơm cháo gì.
Thôi vào nói tí lại đi ra tận hưởng tiếp đây, vui quá, là lá la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14040#
Đăng lúc 5-7-2017 11:38:24 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi từ sáng giờ em nó cứ như người ở trên mây ấy
Cảm giác khi sáng vừa thức dậy là lướt IG ngay xem có tin tức gì of a/c kg
Ai mà dè đập vào mắt cái tin anh chị kết hôn oimeoiiiii mém ngất vì sung sướng
Vỡ òa trong hạnh phúc luôn ấy mn ơiiiiiii
Bản thân mình tin anh chị yêu nhau và nghĩ sau phim BI của anh ct sẽ rõ
Ai mà ngờ anh chỉ công bố cưới sớm hơn mình nghĩ ntn huhuhuhu hp quá cơ
Còn 118 ngày nữa thôi ct cùng đếm ngược nào
Cuối cùng phận ship cũng chờ đợi được ngày anh chị cho ct ăn kẹo mừng

P/s dù là ảnh được pts nhưng kg bao lâu ct sẽ được nhìn thấy anh thật người thật

weibo

Bình luận

Sau tui thấy giống như ngồi nhầm chỗ thế nào ấy nhỉ :)) anh kia ngồi ghế , để chị tui tựa cái lưng chơ  Đăng lúc 5-7-2017 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách