Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2318|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo nhận nhận được nhiều sự chú ý vì không tận dụng sự nổi tiếng của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau bộ phim Hậu Duệ Mặt trời và những sự kiện gần đây, Song Hye Kyo càng khẳng định vị trí của mình trong lòng người hâm mộ. Là một trong những nữ diễn viên nổi tiếng nhất tại thời điểm hiện tại và những lợi ích được đề xuất rất nhiều, nhưng Song Hye yo đã chọn tự mình chi trả các chi phí liên quan đến việc thuê địa điểm tổ chức buổi họp báo của mình.

[/URL]

Ngày 20 tháng 4 vừa qua, Song Hye Kyo  đã tổ chức một cuộc họp báo tại hội trường lớn của khách sạn năm sao Four Seasons Seoul. Chi phí thuê địa điểm tại Four Seasons Seoul - một trong những khách sạn sang trọng nhất trong thành phố - được đánh giá là cực kỳ cao.

Song Hye Kyo đã tự mình chi trả chi phí tất cả các chi phí mà không cần bất kỳ sự hỗ trợ của Four Seasons. Đây là một điều rất đáng ngạc nhiên bởi các  ngôi sao hàng đầu thường được đề xuất mức giá thấp hơn hoặc miễn phí khi tổ chức các buổi họp báo tại khách sạn.

Một đại diện từ công ty UAA đã xác nhận điều này và cho biết: " Song Hye Kyo đã tự mình thanh toán tất cả các khoản liên quan đến việc thuê địa điểm và không nhận bất cứ khoản tài trợ nào. Cô ấy không tiết lộ danh tính của bản thân khi đặt đia điểm, mà chỉ đơn giản nói với các nhân viên khách sạn rằng sẽ có một cuộc họp báo liên quan đến bộ phim.

"Chúng tôi chỉ vừa mới biết về việc Song Hye Kyo có tham gia vào sự kiện đó", một đại diện của khách sạn Four Season Seoul nhận xét về những tin tức đáng ngạc nhiên này.

Bộ phim "Hậu duệ mặt trời" do Song Hye Kyo và Song Jong Ki đóng vai chính vừa kết thúc phát sóng với sự thành công vượt ngoài sức tưởng tưởng của tất cả mọi người.

Người dịch: dzung.trang
Nguồn: http://www.soompi.com/2016/04/21 ... r-celebrity-status/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2016 09:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Hic, thương chị Song quá, mong chị mau chóng có hạnh phúc của riêng mình.
<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2016 09:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Vẻ đẹp mong manh thuần khiết, nhưng tính cách chị thì khác biệt rõ ràng !
Cách chị giải quyết vấn đề chi thấy Chị rất cứng rắn và quyết đoán,
Mong chị luôn tươi trẻ và hạnh phúc !
thanks news bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2016 12:59:08 | Chỉ xem của tác giả
Cả tuần rồi mới có thừi gian chơi bời nè^^
Nhà già chả có gì ngoài tiền
Em cũng phải choáng với cái vụ họp báo vừa rồi, bao hẳn cái hội trường sanh chảnh cho 100 phóng viên, già quả là lầy mà
Thôi có tin mấy hôm nay cả mợ cũng vui quá mà^^
Thôi cố gắng hốt được anh chồng nữa là xong già nhá

Bình luận

thế hôm nay cho ngộp thở luôn đi. haha  Đăng lúc 22-4-2016 01:43 PM
ha ha, mấy hôm nay bội tin già và cả hint nữa ss ợ, kiểu này cuối năm già nhà mềnh bỏ cuộc chơi theo chồng rồi ss ợ^^  Đăng lúc 22-4-2016 01:22 PM
thik đọc nữa ko? hông nay chế rảnh ngồi trans tin về ss cả ngày : v: v  Đăng lúc 22-4-2016 01:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-4-2016 13:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xinh đẹp , diễn xuất tuyệt vời lại còn tốt bụng nữa
Còn gì để mà chê đây @@
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-4-2016 22:22:50 | Chỉ xem của tác giả
Chị không cần thanh mình nhiều, chỉ cần âm thầm sống đúng với bản thân mình, rồi người ta sẽ lại công nhận chị như là 1 người công dân tốt, không còn lập đi lập lại ca khúc trốn thuế mỗi lần chị xuất hiện nữa.
Yêu chị vì cả con người chị <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-4-2016 10:14:34 | Chỉ xem của tác giả
Khách sạn đó mà biết chế book thì có khi còn miễn phí hết, bonus thêm mấy cái dịch vụ đi kèm nữa á chớ. Chế giàu quá chế ơi <3

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-4-2016 10:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Sau thành công của Dots các diễn viên từ chính đến phụ hết FM, chụp hoạ báo, tham gia sự kiện... mà chị tôi thì cứ im hơi lặng tiếng suốt thôi, mãi mới thấy mấy tin phỏng vấn báo
Người ta thì bận rộn fan meeting cảm ơn fans, chuẩn bị concert nọ kia mà chị thì vẫn cứ nhẹ nhàng, bình thản đúng như con người chị, bảo sao k yêu quý chị chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-4-2016 07:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Đừng hỏi vì sao yêu chị
Nhìn chị mong manh thế thôi chứ chị là người phụ nữ quyết đoán mạnh mẽ mà
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-4-2016 17:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn chị Song mong manh, nhưng mà ko yếu đuối, toát lên vẻ tươi trẻ đầy sức sống, mình thích nhất trong tất cả các diễn viên nữ Hàn bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách