Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dzung.trang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo, liều dopping đúng lúc của đài KBS

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 28-3-2016 11:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự mình chưa xem đc nhiều phim của nàng ý nhưng mà rất thích tính cách ngoài đời của Song cũng như cách mà nàng ý ứng biến với truyền thông trước những tin đồn thị phi về mình.
Phải nói là một cô gái khá bản lĩnh.
Cám ơn bạn đã dịch tin

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-3-2016 12:17:59 | Chỉ xem của tác giả
Phải nhày vào để comment, xin lỗi bạn đã trans bài, nhưng thông tin chính xác thì WW được coi là tác phẩm thất bại của sis Song về mặt rating , nhưng trong lòng mình vẫn là 1 bộ phim tuyệt vời, một nỗi buồn k thể tả nổi khi nói về SHK và HB, đến giờ, hơn bao giờ hết, trái tim vẫn nhói đau vào ngày breaking news chia tay ấy

Bình luận

mình chỉ trans bài thôi. còn thông tin thì bạn có thể lên trang web của kbs2. Họ vừa có news về 4 bộ phim này trên trang của họ luôn đấy :)  Đăng lúc 29-3-2016 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-3-2016 13:47:50 | Chỉ xem của tác giả
vittran gửi lúc 29-3-2016 12:17 PM
Phải nhày vào để comment, xin lỗi bạn đã trans bài, nhưng thông tin chính xác thì WW  ...

okie bạn, đưa ra í kiến cá nhân thôi nhé, k có í tào lao chi hết đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-3-2016 16:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Bài Dịch hay quá ! Cám Ơn Bạn nhé !!!
Mình thích sự chuyên nghiệp đầu tư cho từng vai diễn của Chị
lối diễn xuất tự nhiên mà rất lôi cuốn, chân thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-3-2016 00:17:08 | Chỉ xem của tác giả
mình chỉ là đang nghĩ nếu đưa bộ phim này vào tay SBS liệu có đạt rating đến mức kinh khủng như vậy ?
quả thật đoàn làm phim đã phải trải qua và đối mặt với rất nhiều khó khăn, họ làm 1 bộ phim đa bị 1 trong 3 ông lớn từ chối vì nguồn kinh phí khổng lồ, và mình nghĩ bâyh họ thành công, không có gì là sai trái hết.

Và điều tạo nên sức bom tấn của bộ phim, quả thực là nhờ chị Song rất nhiều, lúc chị khóc, chị cười, chị lo lắng, cảm xúc đều vô cùng chân thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách