Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dzung.trang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo, liều dopping đúng lúc của đài KBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-3-2016 10:35:08 | Chỉ xem của tác giả
cho đến giờ vẫn còn tiếc World within, phim ko nổi lắm dù nội dung rất hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-3-2016 13:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi Song cứu đài KBS mà
Lâu lắm rồi phim giữa tuần KBS mới no1
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-3-2016 14:43:52 | Chỉ xem của tác giả
aiz~, cái phim có rating cao ngất ngưởng lại là cái phim mình ghét nhất, đời đúng là lắm tréo ngoe , còn cái phim ko để lại dấu ấn mấy (WW) thì lại là cái phim đưa mình thành fan của gái.
Gái đúng là có duyên với đài KBS, thôi thì cứ 4 năm 1 lần, về giải vây cho người ta thế này là đc
gái tuy đc lên báo ít nhưng có bài nào chất bài đấy, e là e duyệt cái khoản đấy đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-3-2016 18:04:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim của Mợ Song bên KBS đúng là luôn tạo ra xu thế.
Sau 2 năm khủng hoảng với rating thảm hại cả 2 khung giờ trong tuần thì có lẽ sự xuất hiện của mợ như là người cứu thế cho KBS.
Hi vọng mợ sẽ luôn thành công, đem lại niềm tin cho người hâm mộ nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-3-2016 18:05:45 | Chỉ xem của tác giả
thiệc sự là rất ít xem phim xD nhưng hễ nghe phim có SHK đóng là phải ngóng liền

người gì đâu mà diễn xuất cứ phải gọi là xuất thần ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-3-2016 20:29:27 | Chỉ xem của tác giả
chunmicky gửi lúc 26-3-2016 10:49 PM
Cũng chẳng để ý phim chị đóng là của nhà đài nào . Chỉ biết có chị đóng là p ...

Uhm, tại mình cũng ko phải fan phim Hàn, cũng không để ý phim đang xem là của đài nào nữa ). Chỉ thấy pr phim có chị thì canh me để coi thôi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-3-2016 21:07:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đã xem nhiều phim của ss Song, nhưng thích nhất vẫn là WW, giờ tới Dots, ngoài ra TTMT là dấu ấn tuổi thơ, Full House là bất ngờ sau thời kì xem quá nhiều phim cùng một dạng vai của ss Song. Nói chung là thích ss Song lắm, ko phải ghép đôi gì cơ mà thấy hồi đó hợp với Bin ghê gớm, giờ với Ki cũng thấy hợp mới chết

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-3-2016 21:17:20 | Chỉ xem của tác giả
cái ảnh cuối đẹp quá, nhìn là muốn Song đóng phim nào có tạo hình quý bà thế này, cực kì quyến rũ.
Phim nào mình cũng thích hết, TTMT, FH, WW đều xem trên TV, sau này mới coi lại trên web. Toàn phim hot cả nên dù hồi xưa không có internet vẫn cứ xem phim của Song đều đều, hết đài này đến đài khác chiếu.
Mong Song cứ đóng phim đều đều cho còn có thông tin, giờ mình già không còn sung sức như ngày xưa, mà Song lại rất ít thông tin bên ngoài nên nếu không đóng phim là tịt luôn không biết gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-3-2016 22:25:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Thớt dịch tin. Chế Đẹp nhà em bao năm vẫn âm thầm làm việc như thế. Nhiều lúc Chế cứ biệt vô âm tín luôn, nhưng khi Chế trồi lên là thiên hạ phải ngoái nhìn. Bao nhiêu film Chế tham gia dù thành công hay không thì chúng em cũng thỏa lòng ngắm nghía. Nghỉ ngơi chọn kịch bản tiếp nha Chế, iem k mún đợi 4 năm nữa đâu :p
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-3-2016 09:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Chế Song đúng là quân bài giải nguy hiệu quả có 1 không 2 của nhà đài.
KBS phải cảm ơn cô ấy nhiều lắm đó, chìm trong khủng hoảng thì lại lên hương với phim của chế.
Phim hay lắm í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách