Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo hồi tưởng kỷ niệm cũ cùng Won Bin và Song Seung Heon

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-9-2016 15:51:44 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim đã lấy hết của mình ko biết là bao nhiêu nước mắt, ko phải vì cái sad ending mà là vì chị Song đã ko đến với anh Won Bin
Ai nói gì thì nói nhưng mình ship couple này nhất, xem phim xong 1 thời gian vẫn nuối tiếc lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 20-9-2016 21:19:53 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim Hàn thứ 3 xem sau Mối tình đầu và Anh em nhà bác sĩ (thực tế ko nhớ Anh em nhà bác sĩ trước hay phim này trước) nhưng đây là một trong những phim thần tượng tạo nên trào lưu phim Hàn những ngày đầu du nhập vào Việt Nam. Ấn tượng vì diễn viên châu Á mà đẹp quá, trước kia chỉ xem phim Đài Loan, Hồng Kong nhưng ko thấy ấn tượng quá nhiều như diễn viên Hàn, mặt đẹp, thời trang đẹp, nhạc phim hồi đó toàn lấy nhạc love songs bất hủ nên càng cuốn hút. Thực tế là đến bây giờ, những phim thời đầu này vẫn khiến người xem nhớ hơn cả, nhớ mãi hồi đó xem cứ thắc mắc sao Hàn Quốc dân toàn bị ung thư, máu trắng :. 16 năm trôi qua mà các diễn viên vẫn đẹp như hồi đóng TTMT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 20-9-2016 21:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim này gần như tập nào cũng khóc. Sợ nhất là coi phim này với winter in sonata, sorry i love you, nấc thang lên thiên đường. Khóc mà gần như là lấy nước mắt lau mặt luôn. . Công nhận kịch bản ngày xưa chuyện nó cũng chả có gì kịch tính lắm mà xây dựng tình huống + diễn xuất nội tâm khủng quá, coi mà nhớ mãi. Từ hồi xem Will it snow for christmas tìm mãi lại dòng phim đó nhưng ko có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 21-9-2016 14:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim bất hủ, song hành cùng Bản tình ca mùa Đông. bộ phim đi theo năm tháng. 16 năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 21-9-2016 14:14:42 | Chỉ xem của tác giả
nhớ phim ghê quá!!!!!! Thanks ban trans tin!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 21-9-2016 14:37:51 | Chỉ xem của tác giả

nhớ phim ghê quá!!!!!! Thanks ban trans tin!!!!! ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-9-2016 15:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Cái phim này chiếu từ hồi mình còn học cấp 3, giờ thì mình đã lên U30 rồi, nhanh thật, xem mà thương 3 anh chị quá, khóc hết nước mắt luôn, diễn gì mà tình cảm quá
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-9-2016 20:02:27 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nổi tiếng như này, là ký ức đẹp đẽ của bao người, cơ mà mềnh lại chưa xem :'(

Nước phim tính ra cũng khá cũ, mô típ thì vùi dập vì vậy cũng nhác coi lại.

Nhưng mà phim này vẫn luôn là bộ phim tiên phong.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 22-9-2016 09:49:25 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim Hàn đầu tiên mình xem trọn vẹn và để lại nhiều cảm xúc nhất. Đến giờ xem đi xem lại cũng đã được đủ chục lần.  Mỗi lần xem vẫn cứ khóc sụt sùi.
Nhớ nàng Eun Suh năm đó quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 22-9-2016 10:43:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lâm li bi đát , hồi đấy bé tí chắc học lớp 5 gì đấy ngồi coi vs cả nhà mà nhanh ghê , hơn chục năm
cái thời đấy công nhận nhiều phim bi quá , khóc quá trời quá đất
Đv mị đó là dàn cast đỉnh , từ nhan sắc đến diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách