Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieumaii
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo hồi tưởng kỷ niệm cũ cùng Won Bin và Song Seung Heon

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-9-2016 17:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem lại phim này xong
Nhanh thế nhỉ đã 16 năm
Bộ 3 này mới có mỗi anh Won Bin có gia đình
Hai anh chị còn lại mau lấy vợ lấy chồng đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-9-2016 19:16:40 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng 18.9 và mợ nhà mình ngồi ôn lại quá khứ
Không dám coi phim này mặc dù biết rất hay
Nhưng vì thấy có vẻ đau lòng lắm nên ko muốn
Chắc còn rất lâu nữa mới lại thấy mợ comeback
Cứ chăm chỉ update cái IG public dùm tụi e là dc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-9-2016 20:48:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ngày xưa còn học tiểu học, xem phim khóc như mưa, đêm ngủ nghĩ về phim vẫn khóc khản cả giọng. Tập cuối mẹ mình với anh mình còn cầm sẵn khăn mặt với giấy ăn để lau mước mắt và xì mũi, trong khi bố mình thì vừa cười bảo phim thôi mà cũng khóc, xong ngán ngẩm bảo tập cuối gì toàn chiếu lại, chả có gì. Đã bao lâu rồi cả nhà chưa tụ tập quây quần xem 1 bộ phim (cũng có cùng nhau xem nhưng toàn tập được tập mất, người có người không).

Hồi đó ai cũng mê mẩn Won Bin, ủng hộ anh Tae Suk nam 2, nhưng trước đây và bây giờ mình vẫn trung thành team nam chính, dù bây giờ nhìn lại anh ấy đúng là ủy mị yếu đuối thật, chả mạnh mẽ bằng anh Tae Suk. Lý do rất đơn giản: Chị nữ chính yêu anh bao nhiêu, tình yêu từ thuở ấu thơ của 2 người bền bỉ mà mãnh liệt bao nhiêu, dù anh Tae Suk có tuyệt vời thế nào cũng không sánh được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-9-2016 20:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Nghĩ thôi đã thấy nao nao lòng rồi
Một thời chỉ Trái tim mùa thu, Bản tình ca mùa đông, rồi lại Hương mùa hè, mãi sau này mới có Điệu van mùa xuân.
Nhớ ngày mỗi tập phim là nước mắt tuôn trào . Bây giờ mà concept phim lại như thời đấy, ung thư, chết chóc chắc còn muốn khóc hơn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-9-2016 20:51:48 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nheee
một phần kí ức thanh xuân của mình cũng là phim này, cả nhà xem phim mà vui buồn cùng các nhân vật
chúc mừng 3 anh chị đóng vai chính, vì giờ tất cả đều đã trở thành những ngôi sao hàng đầu và được yêu mến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-9-2016 21:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày đó đến giờ mình đã thêm 16 tuổi, vậy mà mình vẫn nhớ như vậy nhớ mình đã khóc hết nước mắt như nào nhớ như vậy là vì năm đó là năm mình đổ chị Song bao năm rồi chị vẫn k già đi, thời gian chỉ làm chị thêm sang trọng :X chỉ có mỗi anh Bin là đã yên bề gia thất. Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-9-2016 02:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ lại hồi xem phim này mà khóc hết nước mắt. :"( Vậy mà đã 16 năm rồi. Nhanh thật đó. Thanks bạn tran.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 20-9-2016 09:19:58 | Chỉ xem của tác giả
16 năm rồi, nhanh thật, lúc xem phim khóc như mưa, khóc như chưa bao giờ được khóc. Lần đầu tiên lúc Song xuất hiện, chị em mình bị đơ ra luôn, cái cảm giác đó là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng mà mình có được đối với một diễn viên nữ. Cả phần người lớn luôn bị mê mẩn Song, đến nỗi mà sau phim, anh Bin và anh Song đẹp trai cũng thành bình thường à, nhớ hồi đó mọi người mê mẩn anh Bae, anh Bin, anh Song hay Kwon Sang Woo, nhưng mình chỉ chết tâm với nàng Song thôi.

Bình luận

tìm được người giống mình :)). Bao nhiều năm xem phim Hàn chỉ dừng lại ở mức thích nam diễn viên, còn với Kyo thì cảm giác không diễn tả được bằng lời :)   Đăng lúc 22-9-2016 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 20-9-2016 09:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Nàng Song nữ thần của lòng mình suốt 16 năm qua.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 20-9-2016 15:48:09 | Chỉ xem của tác giả
ÔI. bộ phim tuổi thơ của mình.
Giờ mỗi lần xem lại phim này mình vẫn không thể kìm nén được cảm xúc.

Trái tim mùa thu đối với mình có lẽ là bộ phim ấn tượng nhất của chị.
Mong chị mau quay lại và thành công với những dự án mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách