Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 641|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

SONAMOO Nahyun và Boyfriend Donghyun cùng tham gia web drama mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-9-2016 22:20:53 | Xem tất |Chế độ đọc
Thành viên nhóm nhạc nữ SONAMOO, Na Hyun vừa được xác nhận sẽ tham gia vào một dự án web drama trong vai diễn người chị em sinh đôi với diễn viên hài Hong Yoon Hwa.

Ngày 22 tháng Chín, một nguồn tin từ công ty sản xuất phim, iHQ, đã tiết lộ, dự án web drama "The Miracle" do đạo diễn Kwon Jin Mo chỉ đạo diễn xuất và biên kịch Ahn Ho Kyung chỉ đạo nội dung đã bắt đầu quá trình sản xuất.

"The Miracle" là câu chuyện về một cặp chị em song sinh nhưng lại có ngoại hình và tính cách hoàn toàn trái ngược nhau. Kwon Si Ah là một thần tượng nữ, trong khi đó Kwon Si Yeon là một cô gái luôn tự ti về ngoại hình của mình. Bộ phim xoay quanh câu chuyện về hai chị em khi họ bị hoán đổi thân xác. Bộ phim thuộc thể loại viễn tưởng hài lãng mạn.

Bên cạnh đó, thành viên nhóm nhạc nam Boyfriend Dong Hyun cũng sẽ tham gia trong bộ phim này với vai diễn một thần tượng tài năng có thể sáng tác tốt. Ngoài ra, bộ phim còn có sự góp mặt của nam diễn viên Hak Jin. Hak Jin sẽ vào vai anh chàng nam sinh trung học được Kwon Si Yeon thầm yêu mến.

SONAMOO sẽ vào vai các thành viên nhóm nhạc "Miracle Girls" (nhóm nhạc của Kwon Si Ah) và New Sun sẽ là nhóm trưởng.

"The Miracle" dự kiến sẽ được lên sóng vào khoảng cuối năm nay.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2016 23:06:26 | Xem tất
dạo này web drama lên ngôi, đóng web drama xong lấn sân sang nhà đài hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 08:04:09 | Xem tất
Lâu quá không thấy Boyfriend, nay bạn trưởng nhóm đùng cái đi đóng phim luôn. Nội dung phim cũng khá quen thuộc. Tuy là không biết ai trong dàn diễn viên ngoài bạn Dong Hyun, nhưng cũng sẽ hóng phim. Bạn nữ Xinh ghê luôn.
Cảm ơn bạn đã dịch tin. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 13:06:56 | Xem tất
Dạo này nhiều web drama quá + toàn idol đóng
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 20:50:01 | Xem tất
Nhìn Hong Yoon Hwa đáng yêu thế dạo này phim kiểu này đang lên ngôi, nhưng mong là nội dung không bị đầu voi đuôi chuột, có phim hay để xem là mừng cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 10:44:25 | Xem tất
toàn ido hông, tuổi trẻ tài cao, chúc dự án phim sẽ thành công. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách