Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2896|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Son Ye Jin và Kim Nam Gil tiết lộ cả hai đều có ấn tượng đầu tiên dễ thương với

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Son Ye Jin và Kim Nam Gil tiết lộ cả hai đều có ấn tượng đầu tiên dễ thương với nhau

Son Ye Jin tiết lộ rằng Kim Nam Gil không giống như anh chàng điển trai lôi cuốn mà anh ấy thể hiện trên màn hình, ngoài đời anh ấy là một chàng trai rất dễ thương . Vào chương trình "Entertainment Relay ' phát sóng ngày 11/5 , hai diễn viên chính của ‘Shark‘ , Son Ye Jin và Kim Nam Gil, tiết lộ ấn tượng đầu tiên của họ về nhau

Son Ye Jin chia sẻ: "Tôi luôn nghĩ rằng Kim Nam Gil sẽ là người đàn ông quyến rũ xấu xa mà anh thể hiện trong bộ phim truyền hình, vì vậy tôi đã rất ngạc nhiên khi tôi gặp anh lần đầu tiên bởi vì anh ấy rất dễ thương."

Kim Nam Gil cũng cho rằng Son Ye Jin rất dễ thương hơn anh đã mong đợi từ ấn tượng đầu tiên. "Son Ye Jin có rất nhiều aegyo. Một cuộc chiến tranh đã bắt đầu trong số các diễn viên nam xem ai là người nhận được tình cảm nhiều nhất từ ​​Son Ye Jin. "

Son Ye Jin và Kim Nam Gil sẽ đóng vai chính trong bộ phim sắp tới "Shark", Bộ phim sẽ ra mắt vào ngày 27!

Source: ohkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-5-2013 09:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn rất cay cú với Bad Guy, dù đã 1 thời gian khá dài rồi!

Tuy vai diễn lần này khá tương đồng nhưng mình rất hi vọng vào diễn xuất của anh!

Hi vọng dự án lần này sẽ thành công tố đẹp!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-5-2013 10:54:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi...! cả 2 người này...biết cách khen nhau ghê nha.{:176:}.!!!dạo ni Son Ye Jin toàn đóng phim lẻ không nhỉ...khi nào thì đóng phim bộ đây...hóng phim mới của SS......
Chúc bộ phim mới của SS thành công...!!
Thank  Bạn dịch New,,

Bình luận

'Tháp lữa" hả...mình xem rùi .^^..không cầm được nước mắt...phim rất hay  Đăng lúc 12-5-2013 11:51 PM
Bạn xem phim Tower chưa? Hay lắm. Cảm động. Mình khóc hết 1 bịch giấy. ^^  Đăng lúc 12-5-2013 09:25 PM
vậy hả...minh tưởng hén là phim lẻ chứ  Đăng lúc 12-5-2013 12:22 PM
Shark là phim bộ đó bạn  Đăng lúc 12-5-2013 11:25 AM
Son Ye Jin xinh thật, thick chị này từ lâu lắm rồi, đặt gạch hóng film này thoai ^.~  Đăng lúc 12-5-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-5-2013 12:17:28 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị có vẻ hợp nhau ghê, cách nói chuyện cũng thấy giống giống nhau nữa.hóng phim quá!!
mong phim thành công vì cũng lâu rồi 2 người k đóng drama.
cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-5-2013 13:59:15 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này thôi tin về film này đang hot
em là em cũng hóng cái film này                                                                    
để xem số phận anh Gi nhà em có hẩm hiu như những film trước nữa ko? =))                                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-5-2013 20:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chị này, chưa gì mà đã khen nhau rồi đó nha.
Mong tới 27.5 ghê, hóng phim mới của hai anh chị, dạo này Shark đang là đề tài hot muh...
Mong rằng phim này sẽ thành công..
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-5-2013 22:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Ái chà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hai anh chị dễ thương quá đi mất
Đã zậy còn xem ai đc Son Ye Jin quan tâm giành nhìu tình cảm nhất nữa chứ
Dàn cast nam của phim này ấn tượng quá
Mong Shake sẽ đạt rating cao
{:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-5-2013 09:35:16 | Chỉ xem của tác giả
hi, lâu quá rồi sis Son mới quay về drama, hy vọng sis với anh nam này hợp tác thành công. Thấy sis với anh nói chuyện cũng hợp lắm. Sis son fighting! Hóng phim, lót dép ngồi hóng chị nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-5-2013 12:59:38 | Chỉ xem của tác giả
ôi bad guy của ta đã trở lại, k ngờ mới ngày nào a đi nhập ngũ, h đã về và đóng phim lại
vẫn cứ ám ả cái nụ cười vừa bí ẩn vừa cuốn hút và dáng vẻ của a trong bad guy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-5-2013 13:35:56 | Chỉ xem của tác giả
a Nam Gil cuối cùng cũng tái xuất, hâm mộ a từ khi xem nữ hoàng Son Duk, a đóng vai Bidam quá hoàn hảo lun :X Lần này còn đóng vs sis Ye Jin nữa chứ. Hóng  fim hóng fim 8-> thanks bạn trans tin nha :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách