Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
Thu gọn cột thông tin

Son Ye Jin nói rằng cô ấy muốn làm việc cùng với các diễn viên trẻ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-10-2016 13:51:29 | Xem tất
cảm ơn bạn dich tin, sis quá trẻ luôn ấy, nếu đóng cùng với các diễn viên nhỏ tuổi hơn cũng không thành vấn đề đáng ngại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 19:23:04 | Xem tất
hahaa thế chị đóng drama đi chị ơi ))
sẽ có nam diễn viên trẻ :3
lâu rồi ko thấy chị comeback :3
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 21:09:35 | Xem tất
Cô Son Ye Jin xinh kinh khủng. Nếu cô đóng chung với mấy anh dv trẻ tuổi hơn thì cũng ko có vấn đề gì đâu ạ. Không liên quan cơ mà phim White Night của cô Ye Jin đóng với Go Soo xem hay cực kì luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2016 21:25:17 Từ di động | Xem tất
Năm nay cả 3 nàng nữ chính của Xuân, Thu, Đông đều comeback màn ảnh nhỏ rồi. Khi nào đến lượt chị Ye Jin đây. Tuy xu hướng là đóng với mấy em trai trẻ nhưng mình vẫn thix chị đóng với 1 anh chàng cùng tuổi trong 1 bộ phim lãng mạn, sẽ tuyệt lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 01:22:51 | Xem tất
Mình có xem movie Classic và A Moment To Remember của Son Ye Jin, cổ xinh khủng khiếp, vẻ đẹp mong manh và thuần khiết vô cùng. Drama duy nhất mình biết ấy cũng chính là Summer Scent nổi tiếng khắp châu Á, hồi ấy còn bé tí mẹ xem cũng hóng hóng theo cơ mà vẫn ý thức được việc cổ rất xinh haha. Thời ấy đối với chế Son là hoàng kim vô đối luôn. Tới giờ khi đã đứng tuổi, vẻ đẹp mặn mà hơn nhưng nhìn vẫn trẻ trung thanh khiết vô cùng. Chỉ tiếc là chế không đóng drama nhiều, mà movie thì mình lại ít có hóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 23:16:16 | Xem tất
Đến dừ vẫn xem đi xem lại The Classic của chị. Hay từ nội dung đến nhạc phim. Vẫn không thể quên được cái cảnh chị nhìn ra cửa sổ phát hiện nam chính cố tình quên ô để đi dưới mưa cùng mình. Chúc chị tiếp tục thành công trong tương lai :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2016 12:34:53 | Xem tất
Sở thích của ss đúng xu hương phim Hàn bây gio luôn
Hay ss sắp đóng fim với zai trẻ rồi
Thanks ban trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2016 08:11:29 | Xem tất
Ai biểu chị xinh đẹp trẻ trung nên phải đóng với trai trẻ rồi.Chẳng nhẽ đóng với trai già ahihi
Hi vọng chị ra phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2016 14:59:56 Từ di động | Xem tất
biết đến ss là từ "hương mùa hè"
sau này ss đóng toàn movie ít đóng drama nên ko có nhiều bạn diễn nhỏ tuổi hơn là đúg rồi
chắc có LMH là trẻ nhất quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách