Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3985|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Son Ye Jin nói rằng cô ấy muốn làm việc cùng với các diễn viên trẻ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên nổi tiếng Son Ye Jin đã trả lời câu hỏi của phóng viên bằng sự trung thực, thẳng thắn của mình trong chuyên mục “Open Talk” tại liên hoan phim quốc tế Busan.

Một trong những câu hỏi mà người phỏng vấn dành cho nữ diễn viên “Có hậu bối nữ nào mà bạn muốn làm việc cùng hay không?” Son Ye Jin nhanh chóng trả lời : “Tôi đã làm việc với các diễn viên lớn tuổi hơn từ khi còn nhỏ. Tôi nghĩ rằng bạn hỏi về diễn viên nào, nhưng tôi muốn hợp tác cùng với các diễn viên nam trẻ tuổi. Hoặc trông tôi giống như một bà gì lớn tuổi so với họ?"

Bạn nghĩ nam diễn viên trẻ nào là bạn diễn lí tưởng của nữ diễn viên nổi tiếng tài năng Son Ye Jin?

Vào ngày 24 tháng Tư vừa qua, nữ diễn viên Son Ye Jin bất ngờ đăng tải những hình ảnh cá nhân lên Instagram khi đang nghỉ dưỡng ở Việt Nam.

Son Ye Jin sinh năm 1982, là một trong những diễn viên nổi tiếng xinh đẹp được đánh giá cao về khả năng diễn xuất. Cô nổi tiếng qua hàng loạt bộ phim truyền hình như Delicious Proposal, Great Ambition, Hương Mùa Hè, Personal Taste… Nữ diễn viên bắt đầu với vai phụ trong một bộ phim vào năm 2000. Sau đó, Son Ye Jin được công chúng biết đến rộng rãi tên tuổi hơn qua bộ phim Cổ điển ( vô cùng nổi tiếng ở Hồng Kông và Trung Quốc ). Bộ phim điện ảnh này cũng đem về cho cô giải thưởng Nữ diễn viên mới xuất sắc nhất tại Lễ trao giải Baeksang Arts Awards lần thứ 39Grand Bell Awards lần thứ 24. Nhưng làm lên tên tuổi cô ngày hôm nay phải kể đến bộ phim truyền hình Hương mùa hè thuộc series phim bốn mùa nổi tiếng cùng với Trái tim mùa thu, Bản tình ca mùa đông và Điệu Valse mùa xuân.

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-10-2016 21:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Chị ý ít đóng với diễn viên trẻ thật
Trẻ nhất chắc là lee min ho
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-10-2016 21:37:55 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích Son Ye Jin với những vai diễn ấn tượng
Không hổ danh là bà hoàng phòng vé - Ye Jin thành công ở movie hơn drama
Nhớ mãi hồi chờ từng tập của Personal Taste
Mau trở lại đi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-10-2016 22:09:01 | Chỉ xem của tác giả
Ừ cũng đã lâu rồi mới có tin của Son Ye Jin , thích
ss từ hồi xem phim " Cassic " chị diễn hay và rất ấn
tượng sau đó cuốn phim này mình nhớ mãi vì mê mà
xem đi xem lại mấy chục lần , chắc chắn nếu chị trở
lại đóng drama thì sẽ có ngay một chàng diễn viên ít
tuổi ở bên mình liền ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-10-2016 22:09:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chị thuộc lớp diễn viên trước cuối 7x  đầu 8x
nên thường đóng với những diễn viên bằng hoặc hơn thôi
Lại thường đóng phim điện ảnh nữa
nên ít làm việc với các hậu bối
p/s: Chúc mừng chị đoạt giải nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-10-2016 22:29:20 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi không thấy chị ấy, nhan sắc ngày càng mặn mà chứ không hề thấy già đi, vẻ đẹp ngọt ngào mát mẻ ý
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-10-2016 23:31:40 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích chị Son Ye Jin trong Classic, hồi đó xem mà cứ ao ước có đc mối tình như phin
Trong Hương mùa hè với anh Song chị cũng rất dễ thương
Từ hồi đóng Shark tới giờ k thấy chị  đóng drama nữa
Kiếm cái kịch bản comeback drama là ss đc hợp tác với zai trẻ liền chớ gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-10-2016 00:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Son Ye Jin đẹp nhất là trong Hương Mùa Hè (Summer Scent) nửa đầu phim và The Classic.
Vẻ đẹp hết sức mong manh, hết sức trong sáng, giống như nàng thơ vậy. Mình thấy vào thời điểm những năm 2003-2004 thì Son Ye Jin là diễn viên nữ xinh đẹp nhất Hàn Quốc lúc đó
Sau này khi đã có tuổi rồi, tuy không còn nét đẹp mỏng manh tươi trẻ của ngày trước nữa, Son Ye Jin giờ mang vẻ đẹp quý phái hơn, vai diễn cũng đa dạng và ấn tượng hơn. Có lẽ bước chuyển mình lớn nhất của chị ấy là sau April Snow và A Moment To Remember, tiếp đến là bộ phim slice of life "Alone In Love". Son Ye Jin có thành công ngày hôm nay là nhờ có gan và biết thử thách mình Bản thân mình không phải fan nhưng rất thích chị ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-10-2016 07:13:12 | Chỉ xem của tác giả
chị đóng drama thì cơ hội đóng với zai trẻ cao hơn, giờ cũng đang là xu hướng nên k ngại chị ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-10-2016 09:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Hay là chị đóng phím với Kwon Yul đi em hứa sẽ coi không tua đoạn nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách