Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1920|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

SNSD Seohyun trả lời câu hỏi về chuyện tình yêu trong cuộc sống của mình

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-8-2015 10:10:44 | Xem tất |Chế độ đọc

Girls' Generation Seohyun đã trả lời câu hỏi về việc cô đã từng gặp gỡ ai hay chìm đắm trong một mối quan hệ với người nào đó trong tập gần đây nhất của chương trình đài MBC "Radio Star".

Seohyun xuất hiện với tư cách khách mời trong chương trình vào ngày 19/8 vừa qua, nơi cô ấy trò chuyện về lối sống và quan điểm rất ngay thẳng của bản thân, không hề chơi đùa và hẹn hò, cô nói rằng, "Em không nói về việc hẹn hò. Em cực kì không thích tin đồn bị lan truyền".

Khi được hỏi rằng suốt khoảng thời gian trước chưa từng có mối quan hệ yêu đương với ai sao, Seohyun nói, "Em cũng không thuộc tuýp người không bao giờ hẹn hò đâu ạ. Em cũng có một vài câu chuyện".

Sau đó MC hỏi, "Vậy em có nghĩ 'Liệu có phải là người này không' chưa?", Seohyun đáp, "Dạ có chứ. Cả việc tính cách của chúng em quá khác nhau và cả vấn đề chúng em gặp quá nhiều khó khăn khi thử thích ứng với nhau khi hẹn hò nữa".

Source: Link
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 09:35:22 Từ di động | Xem tất
Oài , bé út nhà ta đã từng hẹn hò rồi á . Cứ tưởng ngoại út nhà mình không thích con trai cho đến trước 30 tuổi cơ. Thế mà cũng đã từng yêu cơ đấy. Thế thì không phải lo rồi , bé út tài năng .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-8-2015 16:24:48 | Xem tất
thich nhat we got married cua seohuyn voi yong hwa
ship yongseo nha
vay ma sau khi ha=et show thi duong ai nay di buon de so
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách