Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1797|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SM phản hồi về tin đồn hẹn hò của Girls' Generation Tiffany và Gray

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Girls' Generation Tiffany và nghệ sĩ hiphop Gray được cho là đã hẹn hò khoảng ba tháng qua.

Theo một báo cáo của Daily Sports, hai người gặp nhau lần đầu thông qua công việc. Tiffany đã có một vài cuộc họp với nhà sản xuất của AOMG là Cha Cha Malone để thảo luận về album solo của mình và được giới thiệu đến Gray.

Nhờ sự quan tâm lẫn nhau trong âm nhạc, cả hai được cho là đã nhanh chóng trở nên thân thiết.

Một người trong ngành nói rằng "Tôi đã nhìn thấy họ thảo luận về âm nhạc trong nhiều dịp. Họ hẹn hò giống như bao cặp đôi khác ở lứa tuổi đôi mươi, làm cho tất cả mọi người xung quanh phải ghen tị". Một nguồn tin thân cận trong ngành cho biết: "Họ không quan tâm đến những người khác và công khai thể hiện tình cảm của mình. Họ dường như đang rất bền chặt và hạnh phúc. Điều này cũng được nhiều các rapper khác biết".

SM Entertainment đã lập tức phủ nhận tin đồn hẹn hò này và nói rằng Tiffany và Gray đơn giản chỉ là đồng nghiệp thân thiết, không hề có chuyện hẹn hò.

Credit: http://www.soompi.com/2016/01/28/girls-generations-tiffany-and-gray-rumored-to-be-dating-sm-responds/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-2-2016 10:57:22 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái, cảm ơn bạn đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-2-2016 19:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Tiffany xinh quá <3 happy couple <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2016 18:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Quào, sau bao nhiêu sóng gió thì giờ thiếu điều muốn năn nỉ mấy đứa nó hẹn hò
Hồi với Nichkhun mình thấy cũng đẹp đôi quá mà anh đó lại đúng kiểu hiền hiền chiều chuộng Fany nữa
Gray này mình không biết rõ, mình không phải fan hiphop, nhưng hẹn ai chỉ cần Fany hạnh phúc là được rồi
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-3-2016 17:45:03 | Chỉ xem của tác giả
Ây gù, chỉ cần Tiff hạnh phúc với Gray là được, chuyện tình cảm không thể đem so sánh người cũ và người mới. Nghĩ lại, Tiff cũng "có tuổi" rồi còn gì :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách