Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 448|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Siwan chia sẻ ZE:A vẫn chưa giải tán

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-3-2017 16:34:18 | Xem tất |Chế độ đọc

Siwan gần đây đã ngồi lại cho một cuộc phỏng vấn với MyDaily vào ngày 23/03 và chia sẻ về ZE:A và những chủ đề khác.

Nam ca sĩ diễn viên chia sẻ, "ZE:A vẫn không nghĩ đến việc từ bỏ hay giải thể nhóm. Chỉ là gần đây chúng tôi đều quá bận rộn cho những hoạt động cá nhân nên khiến nhiều người có suy đoán như vậy."

Anh cũng bày tỏ rằng diễn xuất không phải lúc nào cũng là những khoảnh khắc hạnh phúc nhất của anh. "Thật lòng mà nói, không phải khi nào tôi cũng cảm thấy hạnh phúc khi được diễn xuất. Tất nhiên, đã có những lúc tôi được khen ngợi về kỹ năng diễn xuất của mình vì tôi đã may mắn được chọn được đúng dự án. Tôi thường phải trải qua một sự căng thẳng lớn bất cứ khi nào tôi để công việc trôi quá xa. Tôi đã từng nghĩ rằng tôi sẽ không bao giờ làm điều đó như một người diễn viên sau tất cả mọi chuyện."

Là một người cầu toàn, đó là điều hoàn toàn tự nhiên với việc Siwan cảm thấy áp lực khi tập trung quá nhiều vào công việc. Anh nhận xét, ""Tôi thường chuẩn bị cho vai diễn của mình bất cứ khi nào tôi ở nhà. Khi so sánh với nghệ thuật, tôi là kiểu người sẽ tô màu những ô trống bị bỏ sót lại sau khi bức tranh hoàn tất".

Source: Allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-3-2017 21:23:50 | Xem tất
Nói thật thì trong ZE:A ban đầu mình chỉ thích Kwanghee rất rất nhiều, nhìn sự chăm chỉ của KH mình cứ mong muốn cả nhóm được công ty quản lý quan tâm và có trách nhiệm hơn nữa; sau rồi lại xem film của Siwan rồi Hyungsik, mình càng thấy các thành viên đã nỗ lực thế nào, tuy rằng sự nghiệp cá nhân của họ đều khá ổn nhưng sẽ tốt biết bao nếu sau 7 năm cả nhóm có thể cùng để lại 1 vài dấu ấn nhất định. Hi vọng họ vẫn sẽ thật thanh công ở cty quản lý mới, luôn là những người bạn và vẫn bên nhau dù cách này hay cách khác.
Cám ơn bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 17:37:24 | Xem tất
Thiệt tình mình cũng nghĩ ZE:A tan rã rồi, tại dạo gần đây tin tức các thành viên gia nhập công ty mới cũng được tung ra hết rồi.
Theo Hyungsik từ The Romantic And Idol, nên có xem qua mấy video của ZE:A, cũng có chút tình cảm, nếu mà nhóm disband thì mình tiếc lắm...
Cảm ơn bạn vì đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2017 22:51:36 | Xem tất
Nhóm tan rã thì thật sự cũng thấy tiếc
Nhưng hầu như thời gian qua nhóm chả có hoạt động chung nào nổi bật
Người hâm mộ được củng cố nhờ những hoạt động riêng của thành viên mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-3-2017 15:09:44 | Xem tất
ZE:A gần như rã rồi ý chứ dù có nói tránh nói giảm kiểu gì thì việc các thành viên bận rộn với lịch trình cá nhân rồi cả nhập ngũ là sự thật. Không còn các hoạt động chung nhóm thì duy trì thế nào chỉ là mọi người đều biết sớm muộn ngày đó cũng đến thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách