Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1843|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Siêu sao Hàn Quốc Park Shin-hye được chào đón nồng nhiệt tại 1Utama , Malaysia

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tại sảnh Concourse của 1Utama , Fans hâm mộ la hét cuồng nhiệt khi nữ diễn viên Hàn Quốc Park Shin Hye xuất hiện tại trung tâm mua sắm ngày hôm nay, 14/10. Hơn 2.000 fan xúm xít quanh địa điểm tổ chức event , một số đến từ rất sớm ( 10h sáng ) , để mong được nhìn thấy nữ diễn viên, người sẽ có sự kiện đặc biệt " Flowers day" của thương hiệu Mamonde .
"Đây là lần đầu tiên tôi đến đây , tôi đã nhận được rất nhiều tin nhắn thông qua các phương tiện truyền thông, mạng xã hội từ fans hâm mộ của tôi đã hỏi tôi khi nào đến thăm Malaysia," diễn viên 26 tuổi thổ lộ, nở một nụ cười rạng rỡ với đám đông.
"Thật tuyệt khi cuối cùng cũng thấy người hâm mộ của tôi tại Malaysia , và tôi rất biết ơn khi được ở đây ngày hôm nay," cô nói.

Mặc dù đến đây vào tối muộn hôm qua, Park Shin Hye đã nói với quản lý của cô rằng cô muốn đi ăn các món ăn đặc trưng ở đây.
"Tôi đã ăn nhiều món khác nhau , trong đó có Nasi Lemak, và tôi thích tất cả các món ăn ở đây" .
Sau khi nói qua các loại thực phẩm, Park Shin Hye nói về các mẹo làm đẹp: "Tôi không thực sự có bất kỳ chế độ làm đẹp nào đâu, nhưng điều quan trọng là phải luôn dưỡng ẩm và làm ẩm da . Da được cung cấp đủ độ ẩm sẽ khiến chúng luôn luôn xinh đẹp," cô nói.
Trở thành gương mặt đại diện cho Mamonde kể từ năm 2014, Park Shin Hye cũng là ngôi sao của bộ phim gần nhất Doctors. Chuyến thăm của cô tới Malaysia chỉ sau bạn diễn của cô trong phim này- Kim Rae-won vài ngày.
"Thật là tuyệt vời khi nhìn thấy các bạn. Tôi rất háo hức đến đây một lần nữa trong thời gian tới."
" Sau khi hoàn thành Doctors, tôi cảm thấy bản thân mình trống rỗng, nhưng ngày hôm nay, tôi rất vui khi nhìn thấy sự hiện diện, tình yêu và sự ủng hộ của các fans. "Cảm ơn các bạn đã đến ra để gặp tôi ngày hôm nay. Hẹn gặp lại lần sau nhé", Park Shin Hye nói với đám đông đang kêu gọi tên cô.

Kể từ khi bắt đầu sự nghiệp diễn xuất của cô vào năm 2003, Park Shin Hye đã đóng vai chính trong bộ phim truyền hình như , You are Beautiful,The Heirs, Pinocchio và Flower Boy Next Door, và bộ phim điện ảnh như Miracle in Cell No. 7 và Dating Cyrano . Năm ngoái, tạp chí Forbes Hàn Quốc đã vinh danh cô trong danh sách "40 người nổi tiếng quyền lực nhất"

cre: http://www.nst.com.my/news/2016/ ... use-down-1utama?d=1
Vtrans <Hợi> FC Park Shin Hye in Vietnam - The Piggy Palace

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2016 11:28:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa mở ra thấy tít "siêu sao" xem kỹ lại thì hết hồn. Kg biếy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-10-2016 12:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn bạn Hye cũng còn ốm, mặc đồ bánh bèo gê luôn. Mà bản với ông Won cũng trùng hợp lắm, xong phim thì hai người đều đi Mỹ, h xuất ngoại thì hai người đều đi Malaysia, ổng vừa về thì bả vừa qua. Mong chờ dự án tiếp theo của Hye, mà đóng chung với ông Won càng tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-10-2016 13:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye nhìn dễ thương quá
Cũng có da có thịt hơn hồi đóng doctor
Rất xinh đẹp và thực sự lớn rồi - không còn thấy bóng dáng của Mi Nam nữa
Hãy mau trở lại nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-10-2016 13:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Park Shin Hye xinh quá, diễn xuất cũng tốt nữa
Những phim chị tham gia đều hay cả nghe nói sắp tới chị đóng vai luật sư từ bác sĩ chuyển sang luật
mong chờ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-10-2016 13:22:29 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá cô bé đa tài vừa có tính tình hoà hợp với bạn diễn vừa đối sử với fan rất nồng nhiệt và vừa trông bẽn lẽn dịu dàng.
chúc mừng cô bé và mong cô sớm trở lại với phim mới nhé.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-10-2016 13:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Heo giờ lên siêu sao rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2016 14:17:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Hye trưởng thành hơn nhìu rồi, cô ấy rất xinh từ trong phim lẫn ngoài đời, biết cách lấy lòng fan^^. Mong chờ phim mới của Hye ra sao, cám ơn bạn dịch tin nghe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-10-2016 14:24:49 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay chị cực kì xinh đẹp luôn, ghen tị với các fan Malay quá, thật sự mà nói người đáng yêu như shin Hye thì fan đông cũng dễ hiểu thôi. Cảm ơn bạn trans tin, thấy bạn bên facebook nhiều nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-10-2016 14:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Shin Hye cười xinh tươi rạng rỡ quá, mặc đồ đỏ trông càng nổi bật
Mà mặt có vẻ tròn hơn hồi đóng Doctors nhỉ, nhìn đáng yêu ghê
Cô nàng lúc nào thân thiện với các fan nên đi đâu cũng đc yêu mến
Thnx b trans nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao