Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3798|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Siêu năng lực nào EXO sẽ thể hiện trên Weekly Idol?/ Niềm tự hào của Baekhyun và

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Siêu năng lực nào EXO sẽ thể hiện trên Weekly Idol?

Nhóm nhạc tân binh EXO, bao gồm cả EXO-K và EXO-M, đã gia nhập chương trình giải trí lần đầu tiên với đầy đủ 12 người trên MBC Every1 Weekly Idol.

Trong lúc giới thiệu bản thân, họ tiết lộ rằng tất cả đều sở hữu một siêu năng lực, ví dụ như quyền năng ánh sáng, nước, gió và thậm chí cả điều khiển thời gian.

MC Hyungdon nói rằng chương trình sẽ làm kỹ xảo điện ảnh cho các thành viên đang mắc cỡ giống như trong phim The Avengers.

Đối mặt với vấn đề này, các thành viên EXO trả lời “Chúng tôi tin vào Weekly Idol”, và “Hãy sử dụng kỹ xảo điện ảnh đẹp cho chúng tôi” trong lúc ngượng ngùng giới thiệu các siêu năng lực của mình.

Ngoài ra, thành viên Chanyeol của EXO đã bị bắt gặp có liên quan đến MC Hyungdon và em út Sehun có một phong cách riêng trong trò chơi yaja-time (T/n: Trò chơi mà người nhỏ nhất trở thành lớn nhất và có thể nói chuyện không lịch sự với người lớn tuổi hơn) gây nên những tràng cười không dứt trong studio.

Tập Weekly Idol của EXO sẽ chiếu vào ngày 10 tháng 7 lúc 6PM trên kênh MBC Every1

Source: The Star Chosun
Translanor: xiushipao@ CODE:EXO
Editor: Kring Krong @CODE:EXO
Vtrans: [email protected]

Niềm tự hào của Baekhyun và Chen bị đe dọa trên Weekly Idol,
“Trận chiến giọng hát”

Những chàng trai vừa trở lại với “WOLF” và đã giành chiến thắng liên tục trân các chương trình âm nhạc chính (KBS Music Bank, SMS Inkigayo, MBC Music Core) cuối cùng đã xuất hiện trên Weekly Idol.

Tập đặc biệt của “Weekly Idol” với EXO làm khách mời sẽ chiếu vào ngày mai, 10 tháng 7 lúc 6 PM KST trên MBC Everyone1. Họ đã hát và nhảy đầy cố gắng trên chương trình. Những phần đặc biệt khác nhau được sắp xếp dành riêng cho EXO, một trong những phần đó là một trận so kè giành lấy danh dự giữa 2 giọng ca chính của EXO-K và EXO-M, đại diện là Baekhyun và Chen.

Cả hai đều nổi tiếng với âm vực rộng và dường như họ có thể hát lên nốt quãng tám mà không chút khó khăn. Baekhyun và Chen đã thi đấu với nhau, theo sau là những lời gợi ý từ D.O và lời tán dương không ngớt của Xiumin

Xiumin được yêu cầu phô diễn khả năng bản thân và cậu ấy đã giả giọng một con cá heo, ngay lập tức nhận được sự tán thưởng của các fan và những tràng vỗ tay giòn giã từ MC Hyungdon và Defconn.

Cũng trong tập này, các thành viên EXO đã chiến đấu để giành vị trí hạng đầu trong những khía cạnh khác nhau, gồm cả những tài năng cá nhân bất tận, võ thuật và aegyo.

Đừng bỏ lỡ tập “Weekly Idol” hấp dẫn vào lúc 6 PM ngày 10 tháng 7.

Source: The Star
Translator: xiushipai@CODE:EXO
Editor: cityscape@CODE:EXO
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
April.Boys + 5 tiếc ko có Luhan thôi T_T

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-7-2013 17:41:44 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh bắt đầu thích Exo từ lúc nghe bài Wolf..Mv tuyệt vời
Và họ xứng đáng được nhận những chiếc cúp từ các show cuối tuần
Baekhyun và Chen chắc chắn sẽ rất hay cho coi mong chờ coi chương trình này ghê
Càng ngày càng nghiện Exo rùi
ps tks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-7-2013 17:45:03 | Chỉ xem của tác giả
thành thật mà nói thì mình chẳng biết gì về EXO cả... {:149:}
tham kites$ thì nhảy vào cmt 1 phát thoai...
thấy bảo EXO sắp comeback...hi vọng lần comeback này sẽ thành công, phủ sóng rộng hơn vs bài hát mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-7-2013 17:51:09 | Chỉ xem của tác giả
hóng show này sắp điên lên luôn rui nè
gần đây chăm đi show quá nhưng toàn đi lẻ 2,3 người nên không vui
lần này có đủ bộ 12 người
hạnh phúc ngập chàn luôn{:290:}
mới xem preview thui nhưng nóng lòng không chịu đc
k biết bị làm gì mà Lay kêu cứu đến thảm thương luôn
muốn xem nhất là màn radom dance đó
12 người thảo nào cũng nhặng lên cho mà coi
mà thi hát sao???
tuy mình thích Baekhyun nhưng lại giọng của Chen hay hơn  
chắc Chen thắng đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-7-2013 17:56:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng hóng show mới của tụi sói con này. Công nhận lần này comback tụi nó tham gia được nhiều show hơn, fan girls tha hồ có cái để mà ngóng.
Sehun lần này sướng rồi nha, được nói chuyện thoải mái với mấy hyung rồi, thằng nhỏ thích phải biết.
2 giọng ca chính Baek Chen mà bị đe dọa bởi Bánh bao thì vui thôi rồi{:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2013 17:56:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Dạo này nhóm hoạt động mạnh mẽ thật...
Comeback mạnh mẽ lấn lướt hết cả các nhóm khác ( mình k có ý dìm các nhóm khác đâu nhá =
EXO  Fightingggggggggggg !!!!!!!.
P/S: tks bạn dịch tin đã dịch và công xèng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-7-2013 17:59:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng show này quá đi :x

Hạnh phúc quá đi thôi ^^

Dạo này nhóm này hoạt động mạnh mẽ thật, tham gia nhiều show hơn

Cảm ơn bạn trans new và xèng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-7-2013 18:07:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

trời ơi, dạo này sao mình bấn exo nặng thế này @@

hơi bị cuồng thánh kris angry bird rồi @@ làm sao đây @@ trái tim fan girl nhỏ bé lắm mà :3

thanks bạn dịch nhé <3 <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-7-2013 18:10:44 | Chỉ xem của tác giả
He, thế là có hẳn 2 tập weekly idol cơ, dạo này show của mấy zai cứ ra liên tục luôn, cơ mà cái nào cũng hay, cũng hot. Mà bạn Chen với bạn Baek hay tranh nhau cái chức giọng hát chính thế, hôm ở Happy Camp cũng thế, có cả D.O với Kris nữa, nhưng lần này hát giọng cao thì chắc 2 bạn kia bó tay rồi.
Giờ thì đợi đến ngày mai mấy bạn nhà mình bị troll thôi, xem phản ứng của chúng nó như thế nào?{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-7-2013 18:20:05 | Chỉ xem của tác giả
Ui chiếu 2 tập cơ à, kiểu này fan sướng rân rồi.

Nghe giới thiệu nội dung hấp dẫn quá đi thôi. Mong chờ hóng chương trình thôi. ^^

Thanks bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách