Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5719|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Show We Got Married sẽ quay trở lại sau khi kết thúc mùa 4

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-4-2017 12:28:11 | Xem tất |Chế độ đọc

MBC đã đưa ra thông cáo chính thức về số phận của We Got Married.

Mùa thứ 4 của chương trình sẽ kết thúc vào 6/5 và chương trình sẽ trở lại với mùa mới.

We Got Married là chương trình giải trí đầu tiên của Hàn Quốc về đề tài kết hôn giả. Chương trình lên sóng từ năm 2008 và những thành viên hiện tại đang tham gia là Gong Myung và Jung Hye Sung , Sleepy và Lee Guk Joo , Choi Min Yong và Jang Do Yeon.

Một nguồn tin từ bộ phận sản xuất chương trình cho biết "Chương trình đã lên sóng trong một thời gian dài vì vậy chúng tôi đã quyết định nghỉ ngơi sau 4 mùa để tổ chức lại những nội dung mới mẻ cho người xem. Đây không phải là kết thúc, đây là một khởi đầu mới".

Hiện tại chưa có thông tin gì về chương trình sẽ lên sóng sau khi We Got Married kết thúc.

Cre: sp
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 12:44:52 | Xem tất
Đã kết thúc thì kết thúc luôn đi. đừng quay trở lại với mùa 5 nữa
WGM từng là chương trình yêu thícxh nhấ`t của mị nhưng giờ trở thành ch trình ngán nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 13:04:11 | Xem tất
Chương trình đã trải qua khoảng thời gian khá dài, có lẽ đây là lúc ban biên tập muốn đổi mới chút gì đó cho thú vị hơn, thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 16:04:00 | Xem tất
Mình đã từng rất thích WGM nhưng bây giờ mình cũng nghĩ là chương trình đã đến lúc kết thúc rồi, càng ngày càng chán ấy. Hy vọng sau khi nghỉ ngơi chương trình sẽ tìm ra nội dung mới mẻ hơn và sẽ chân thật hơn. Còn nếu không tìm được thì nên cho nó kết thúc hẳn luôn cũng tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 16:30:26 | Xem tất
Ngày xưa hâm mộ WGM nhất đời, giờ thì không còn như xưa nữa, hi vọng nếu quay trở lại chương trình sẽ thành công
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 16:31:59 | Xem tất
3 năm đại học gắn bó với WGM nhưng càng ngày chương tình càng đi xuống, sau đó mới chuyển sang xem các chương trình thực tế khác. Cặp đôi gần đây mình mới xem lại là Eric Nam và Solar. Cặp đôi đã mang lại cảm giác như hồi đầu mới xem các cặp đôi của WGM vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 17:59:34 | Xem tất
Ngày xưa  WGM  hay dã man canh coi từng tập một
Giờ coi  WGM  thấy chán quá đi ah
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 19:28:03 | Xem tất
WGM đổi format thành người nổi tiếng kết hôn giả với người bình thường đi. Cho fan có cơ hội tiếp cận idol của mình, hehe...
Mình vẫn thích show này, dù càng ngày thấy phản ứng hoá học của các cặp đôi càng ko tự nhiên. Nhưng có vài đôi dễ thương mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 19:48:54 | Xem tất
Kết thúc là đúng lắm rồi
Mỗi show chỉ phù hợp với 1 thời gian nhất định
Ngày trước rất thích xem WGM, nhưng bây giờ hoàn toàn không xem nữa vì nhạt
Mong rằng nếu có trở lại thì phải thay đổi cho hấp dẫn hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2017 20:22:36 | Xem tất
Show nay la huyen thoai luon roi
thanks ban tran