Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 571|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Shinhwa tiết lộ (?) những thứ họ chưa từng thay đổi kể từ khi debut

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2017 15:15:50 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 7 tháng 1 vừa qua Shinhwa đã có một cuộc phỏng vấn đầy chân thành trên chương trình “Entertainment Weekly" trong đợt comeback với album "Touch" .

Debut vào ngày 24 tháng 3 năm 1998, Shinhwa sắp sửa kỷ niệm 19 năm debut của mình. Vì lẽ đó, người dẫn chương trình hỏi họ rằng "Điều gì của các bạn không hề thay đổi trong 19 năm qua?"

Suy nghĩ một chút, các thành viên bắt đầu với những thứ hiển nhiên như: tên, số thành viên, giới tính, sự tin tưởng giữa các thành viên, màu cam - màu chính thức của nhóm".

Tuy vậy, đặt vào vị trí là người cuối cùng trả lời câu hỏi, đó là một điều khó đối với Eric. Sau một vài giây do dự, anh ấy hài hước trả lời rằng: "Có lẽ... đó là con tim ngây thơ vô (số) tội của các thành viên".

Shinhwa cũng nói rằng lần comeback này trông Andy là người tuyệt vời nhất, và anh ấy cũng biết tên của nhiều nhóm nhạc nữ hơn (do anh cũng quản lý nhóm nhạc mà anh đang đào tạo). Trong khi đó Eric thì ngược lại, "Tôi còn nhầm lẫn tên của các thành viên, não tôi trống rỗng rồi!", anh đùa khi nhắc lại lời của mình lúc nãy.

Nguồn: Tại đây
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 16:11:17 | Xem tất
keke Eric đẹp trai dã man vậy trước hồi ms thích Kpop thấy a bthg cơ sau xem OHY xong thì ôi thôi chìm đắm
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2017 16:41:30 | Xem tất
Thật mừng khi các anh có thể ở bên cạnh nhau cùng nhau đi suốt một quãng đường dài như thế này
Chúc lần comeback này của các anh đại thành công
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 11:12:48 | Xem tất
Nghe tên Shinhwa bao nhiêu lần là ngưỡng mộ các anh bấy nhiêu lần
Lần này comeback các anh cũng tham gia nhiều show hơn
Chúc các anh comeback thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 13:50:12 | Xem tất
lần đầu nhìn thấy nhóm chỉ thấy Eric trông được nhất sau dần lại thêm Jun Jin, Dong Wan và Hye Sung
có lẽ đây là nhóm nhạc duy nhất có thể duy trì lâu đến vậy với những điều không thay đổi từ khi debut đến giờ, đáng ngưỡng mộ và là tấm gương cho thế hệ đàn em noi theo
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2017 21:02:57 | Xem tất
luôn ngưỡng mộ một Shinhwa như thế TTvTT ai cũng muốn idol mình có thể đi xa thật xa như này :<
đợt comeback sắp tới mong rằng nhóm sẽ thành công nhé ~
cám ơn bạn đã trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2017 00:58:32 | Xem tất
Thật mừng khi các anh có thể ở bên cạnh nhau cùng nhau đi suốt một quãng đường dài như thế này, là điều mà không phải có nhiều band Hàn làm được đâu, thật sự là một tấm gương và một tượng đài rồi - với những gì họ đã làm và đang làm.
Cám ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-1-2017 11:31:26 | Xem tất
đặt vào vị trí là người cuối cùng trả lời câu hỏi, đó là một điều khó đối với Eric. Sau một vài giây do dự, anh ấy hài hước trả lời rằng: "Có lẽ... đó là con tim ngây thơ vô (số) tội của các thành viên".

Uh trái tim mấy anh vẫn còn ngây thơ lắm, chỉ có anh Eric đóng Oh Hae Young là có mấy màn hun nhít nhiệt tình thui
Rất vui khi thấy các anh cùng nhau đi suốt một quãng đường dài gần 20 năm thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách