Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1936|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shinhwa's Min Woo kể về phản ứng của mình khi xem cảnh hôn "sò nướng" trong Oh Hae Young Again

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày hôm qua, 12/01 Shinhwa xuất hiện trên show truyền hình Happy Together 3 và đã có một cuộc đối thoại nho nhỏ về bộ phim "Oh Hae Young Again" của Eric.

Các thành viên kể rằng họ đã trêu Eric rất nhiều vì nhân vật Park Do Kyung của anh rất sến. Lee Min Woo thêm vào: "Tôi thấy bình thường khi xem cảnh hôn đẩy vào tường, nhưng khi xem đến cảnh hôn "sò nướng" của họ trong nhà hàng, tôi đã ném trái chuối đang ăn dở vào tường. Chẳng lẽ ai cũng thích hôn khi đang ăn sò hay sao?"

MC hỏi Min Woo rằng anh thích hôn ở nơi nào, anh trả lời rằng anh thích hôn khi đang nhảy dù. Jun Jin chia sẻ thêm: "Tôi muốn hôn khi vật được người ấy xuống bằng đòn võ khóa đầu, sau đó từ từ thư thả cuối xuống tặng họ một nụ hôn".

Eric có một câu trả lời lãng mạn hơn, "Tôi muốn hôn ở siêu thị, sẽ thật dễ thương nếu người ấy ngồi ở xe đẩy hàng và chúng tôi trao nhau nụ hôn. Trong phim (Oh Hae Young Again), tôi có một cảnh hôn ở cánh đồng lúa mì, và nó làm tôi muốn thử hôn ở nơi trồng trà xanh, tôi nghĩ mùi hương ở đó sẽ tuyệt lắm!".

Nguồn: Tại đây
Dịch: [email protected]

Cùng xem lại các cảnh hôn trong phim (khuyến cáo: đóng cửa phòng, đeo headphone khi xem)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-1-2017 16:53:40 | Chỉ xem của tác giả
trời bó tay buồn cười mấy a ghê á
phim hay dã man
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-1-2017 17:00:28 | Chỉ xem của tác giả
Mấy anh này hài lắm mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-1-2017 17:41:44 | Chỉ xem của tác giả
mấy a lầy lội quá
làm tui lại phải đi coi lại OHY
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-1-2017 18:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù phim này có nhiều thứ mình ko thích lắm nhưng công bằng mà nói thì nó cũng có những cái rất thú Thành công của phim là một điều ko thể chối cãi. Mình nghĩ khán giả rất thích những bộ phim làm cho họ trải nghiệm những cảm xúc mãnh liệt hoặc kích thích. Vd như tình yêu chó mèo gặp nhau là gây chuyện sinh sự, tình yêu bị ngăn trở bởi hoàn cảnh/hiểu lầm/yêu kẻ thù, tình yêu cảm xúc trào dâng như là uống thuốc, tình đầu tha thiết nhớ mãi ko quên nhưng ko đến được với nhau.

Nói đùa chớ ko phải hôn nhiều là hấp dẫn, mà là cảm giác đem lại phải bùng cháy khi hôn cơ, hôn là một nghệ thuật. Như Entourage gần đây hôn đến phát ngán nhưng người xem chẳng mảy may quan tâm vì diễn quá chán ko đem lại tí cảm xúc chân thật nào cả. Tần số hôn cũng cần khống chế ở mức độ vừa phải để người xem vừa thấy thỏa mãn vừa còn thấy chưa đã mà mong chờ tiếp, chớ ko phải hôn nhiều là phim ngon ăn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-1-2017 20:51:27 | Chỉ xem của tác giả
"Ném trái chuối đang ăn dở vào tường", haha.
Mà công nhận phim này hay, mấy cảnh hôn trong phim cũng nghệ thuật, mãnh liệt mà cảm xúc tràn trề chứ không bị thô, chứ có nhiều phim cảnh hôn thô kinh khủng, cứ như nuốt sống người ta vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-1-2017 22:24:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tương tác của hai anh chị trong phim tuyệt vời quá mà nên cảnh hôn nào cũng đầy cảm xúc và làm người xem không khỏi ghen tị. Mà mấy anh khác chọn nơi mình muốn trao nụ hôn với người yêu cũng có bình thường đâu mà phản ứng mạnh với nụ hôn của anh Eric vậy. Chắc là ghen tị nhiều quá đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-1-2017 22:39:23 | Chỉ xem của tác giả
Mấy anh Shinhwa cũng đến tuổi hết rồi mà chưa thấy công khai hẹn hò ai cả, để chi phải ghen tị với mấy cảnh hun trong phim của anh Eric chớ
Bá nhất là clip đầu tiên 2 anh chị nhiệt tình quá làm anh Kim Ji Suk phải khổ sở trốn khắp nơi mà k thoát nổi cao trào của 2 anh chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2017 23:07:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nghe mấy anh nói chuyện mà chết cười quá. Coi lại mấy clip mà ghen tỵ vs anh chị quá, ai là người yêu của 2  người chắc tức ói máu. Hôn nhiệt tình quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-1-2017 04:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Mấy chú chê Park Do Kyung sến xong rồi lại muốn hôn ngoài đời sến súa hơn cả PDK, gì mà hôn khi nhảy dù, quánh nhau xong rồi chú già Eric lại còn đòi hôn trong siêu thị
Đúng là gừng càng già càng sến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách