Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 800|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shinhwa's Eric động viên BEAST trước trận chiến pháp lý sắp tới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Eric Mun, trưởng nhóm nhạc kỳ cựu Shinhwa đã bày tỏ rằng anh cổ vũ cho BEAST để họ vượt qua tình trạng khó khăn của cuộc chiến pháp lý hiện tại.

BEAST vừa rời khỏi công ty quản lý để thành lập công ty riêng đã gặp một số vấn đề khó khăn trong năm vừa rồi. Nhóm đang cố gắng bảo vệ tên nhóm của mình. CUBE đã báo rằng họ sẽ giữ cái tên "BEAST" đến năm 2026.

Shinhwa đã từng trải qua một cuộc chiến pháp lý tương tự, họ đã mất 12 năm làm việc để giữ cái tên "Shinhwa". Khỏi phải nói, Eric đã có những lời động viên và đồng cảm như thế nào đối với vấn đề này.

"Khi có sự xung đột lợi ích giữa công ty và một nhóm nhạc, điều quan trọng là giữa các thành viên trong nhóm phải có sự đoàn kết.", anh còn nói thêm là "Cần phải có tiếng nói chung."

Eric bày tỏ rằng hiện tại anh không tìm thấy giải pháp để giải quyết tình hình trước mắt, nhưng anh tin rằng nếu các thành viên BEAST cùng chung chí hướng thì kỳ tích sẽ xuất hiện.

"Sẽ thật hạnh phúc nếu mọi người có một kết thúc có hậu!", anh kết thúc bài phỏng vấn.

Nguồn: Tại đây
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-1-2017 14:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Mong là BEAST sẽ giữ được tên của nhóm
CUBE thật ích kỉ, hãy tha cho họ đi
Chúc nhóm sẽ thành công
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2017 17:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Anh nhà vừa đẹp trai lại quan tâm đến nhóm nhạc đàn em như thế này thì làm sao mà không yêu được chứ!
Cũng như Eric nói, mình hy vọng Beast sẽ đoàn kết để có thể giữ lại tên của nhóm, mọi người đã luôn hoạt động vất vả để cái tên đó được như ngày hôm nay rồi!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-1-2017 18:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Beast giỏi ghê quyết tới cùng luôn nhóm cx đoàn kết nữa
Eric đã đẹp trai còn tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-1-2017 21:15:47 | Chỉ xem của tác giả
Nếu công ty quản lý đã độc quyền tên BEAST thì rất khó mà giữ được
Có chăng là thỏa thuận giải quyết giữa công ty & nhóm thôi
Hy vọng nhóm cùng đồng tâm hiệp lực và được như anh Eric nói :" nếu các thành viên BEAST cùng chung chí hướng thì kỳ tích sẽ xuất hiện"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2017 04:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Eric đúng là một trong những leader đáng kính trọng nhất trong lịch sử Kpop, luôn biết cách gắng kết các thành viên, dẫn dắt và làm chổ dựa tinh thần cho họ trong suốt gần 20 năm. Đợt Eric đứng ra đấu với SM để giữ lại cái tên Shinhwa cho nhóm cũng như các bài hát của nhóm là mình phục Eric ghê luôn ý. Mong rằng Beast cũng có thể đoàn kết và thắng kiện để giữ được tên nhóm cũng như các hit của nhóm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2017 18:09:11 | Chỉ xem của tác giả
ở lại CUBE chỉ có nước khổ thêm, người ta ra đi cũng níu giữ cái tên BEAST cho bằng được.
chỉ mong là BEAST sẽ giữ được tên của nhóm và có thể hát các bài hát lúc trước nữa.
cám ơn bạn đã trans nha ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2017 15:24:33 | Chỉ xem của tác giả
Vâng hôm trước thấy lão Đô đăng instar để cám ơn các tiền bối ShinHwa và cũng k quên chúc các tiền bối sẽ có 1 album thật thành công. Không biết nguyên nhân sâu xa nhưng mình cũng đoán được chút chút. Vì cũng biết tình cảnh của Beast hiện nay giống hệt ShinHwa ngày trước.
Mong rằng 5 tình iêu sẽ  tìm được còn đường tốt nhất để giành lại tên nhóm cũng như các bài hát dưới thời Beast.
Luôn ủng hộ nhóm cho dù có chuyện gì xảy ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-1-2017 17:09:18 | Chỉ xem của tác giả
CUBE đã đăng ký độc quyền tên Beast nên cuộc chiến pháp lý này sẽ khó khăn cho các thành viên
Mong cho cac thành viên trong nhóm luôn đồng lòng đồng sức để gianh lợi thế về mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-1-2017 20:32:19 | Chỉ xem của tác giả
Bây h cứ nhắc đến CUBE là nghĩ ngay đến cái "đang đàm phán" "đang thảo luận" ))
h chỉ mong Bi Seu Teu giữ dc cái tên ấy thôi là mừng lắm rồi...
Không sẽ suốt ngày phải nghe cái tên nhóm nhạc dài ngoằng gồm 5 thành viên quá :V
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách