Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 921|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SHINee Key tiết lộ lý do quyết định tham gia ''Drinking Alone''

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lần đầu tiên thử sức với vai trò một diễn viên, thành viên nhóm nhạc nam SHINee Key mới đây đã chia sẻ về lý do khiến anh quyết định sẽ thử sức với vai trò mới này trong bộ phim truyền hình ''Drinking Alone''.

Trong chương trình ''Tei's Dreaming Radio'' với sự xuất hiện của các thành viên nhóm SHINee trong vai trò khách mời, Key đã tiết lộ lý do anh quyết định tham gia dự án phim truyền hình này. Anh giải thích, ''Lúc đầu, tôi cảm thấy rất phân vân và lo lắng rằng liệu mình có nên tham gia vào bộ phim này hay không. Tôi đã thử xin lời khuyên từ phía các anh quản lý, bạn bè và đồng nghiệp của mình. Nhưng lý do cuối cùng khiến tôi quyết định mình nên tham gia vào bộ phim này chính là nhân vật có tên Ki Bum. Tôi đã nghe nói rằng, người viết kịch bản đã tạo nên nhân vật này dựa trên hình ảnh của chính tôi. Vậy nên đó cùng là lý do mà tôi và nhân vật trong phim có rất nhiều điểm tương đồng.''

Trước đó, hồi đầu tháng 10, trong một cuộc phỏng vấn với báo giới, PD Choi của bộ phim ''Drinking Alone'' cũng đã giành rất nhiều lời khen ngợi cho Key trong lần đầu tiên thử sức với diễn xuất của anh. Anh đã chia sẻ rằng, ''Key là một cậu bạn trẻ làm việc rất chăm chỉ. Cậu ấy đã chuẩn bị trước cho nhân vật của mình một cách rất kỹ lưỡng và tìm hiểu về nhân vật của mình theo nhiều chiều để thể hiện nhân vật một cách tốt nhất. Cậu ấy cũng nhận được rất nhiều tình cảm, sự động viên từ các nhân viên và diễn viên trong đoàn làm phim nữa.'' Ngoài ra, PD Choi còn giải thích rằng, ''Trong những buổi thử vai và đọc kịch bản, mặc dù cậu ấy chưa hề có kinh nghiệm trong lĩnh vực diễn xuất, nhưng điều đó lại làm cho cậu ấy có một sự tự nhiên đặc biệt, một vẻ tươi mới rất phù hợp với nhân vật. Diễn xuất của cậu ấy khá ổn, giọng nói cũng hay nữa, vậy nên chúng tôi đã quyết định lựa chọn cậu ấy cho bộ phim của mình.''

Lần đầu tiên thử sức với diễn xuất, Key vào vai một anh chàng ''lang thang'', người đã luôn tìm tòi và cố gắng với cuộc thi công chức ở Hàn Quốc trong suốt ba năm liền. Nhân vật của Key được miêu tả là một người có cá tính độc đáo, mặc dù không gặp khó khăn trong cuộc sống nhưng lại sống một cuộc sống ''lang thang'' và không có thu nhập.

Thời gian gần đây, Key cùng các thành viên trong SHINee đã có màn trở lại đầy ấn tượng với người hâm mộ sau một thời gian khá dài bằng album ''1 Of 1''. Hiện giờ, Key vẫn đang tham gia song song cả lịch trình quảng bá của SHINee cũng như hoàn tất các cảnh quay của mình trong bộ phim truyền hình đầu tay. Cùng chúc cho vai diễn của Key cũng như màn comeback của SHINee sẽ thật thành công!

Source: allkpop.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-10-2016 23:20:29 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Key lần này làm tốt quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2016 14:00:06 | Chỉ xem của tác giả
Doridori doridori Cảm ơn cậu đã quyết định lên màng ảnh nhỏ để tui được yêu lại cậu một lần nữa vì cái tánh bẩn bựa ngu ngơ của cậu Lần này thể hiện khả năng diễn xuất tốt lắm nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-10-2016 14:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim nài Key rất dễ thương, mặt lại têu tếu nữa
Lần đầu tiên của cậu ấy mà như thế này thì quá ổn, rết thì ngày nào cũng tăng
Chúc mừng ông nghen ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-10-2016 15:08:37 | Chỉ xem của tác giả
"Cùng chúc cho vai diễn của Key cũng như màn comeback của SHINee sẽ thật thành công!"
chúc anh thành công, và thật nhìu sk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-10-2016 16:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm anh à, mong anh sẽ thể hiện hết sức của bản thân . Kim Ki Bum hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-10-2016 22:02:26 | Chỉ xem của tác giả
Quả đúng là một mẩu của SHINee tài năng.
Vai diễn đầu tay quá tuyệt. Chúc anh ngày một tiến xa ở lĩnh vực diễn xuất nhé.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-10-2016 22:07:34 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn quả đầu nấm úp chén của Key là đã thấy hài rồi
Phim đầu tay nhưng diễn xuất khá ổn, cố gắng phát huy nhé
Mừng Shinee comeback
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-10-2016 22:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Từ đầu không biết bạn này vì cũng không phải fan Kpop. Shinee biết mỗi Minho à. Mình coi thông tin về phim mới biết. Lần đầu diễn mà diễn hay ghê. Giọng cũng hay, giống trong phim Reply 1994
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-10-2016 15:09:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ đây sẽ là 1 vai thành công của Key
Do nhân vật được xây dựng từ hình ảnh của em ấy
Chúc cho rating phim sẽ cao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách