Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4527|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shin So Yool trong chương trình radio Cine Town: Mối quan tâm lớn nhất của tôi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong chương trình radio Cine Town do Gong Hyung Jin chủ trì, khi được hỏi mối quan tâm lớn nhất hiện nay là gì, Shin So Yool đã trả lời rằng Moon Geun Young chính là mối quan tâm lớn nhất của cô. So Yul đã nói về tình bạn của mình với Geun Young mà các bạn có thể tìm hiểu qua cuộc phỏng vấn dưới đây:

Gong Hyung Jin: Mối quan tâm lớn nhất của bạn trong những ngày này là gì, So Yool?

Shin So Yool: Mối quan tâm lớn nhất của tôi ư? Hiện tại tôi đang quay bộ phim truyền hình Cheongdamdong Alice (vai Ah Jung). Nữ diễn viên chính là Moon Geun Young và mối quan tâm lớn nhất của tôi chính là cô ấy.

Shin So Yool: Từ khi tôi còn trẻ, cô ấy dường như thật sự... mặc dù cô ấy là một người bạn chỉ nhỏ hơn tôi 2 tuổi*, tôi luôn luôn thấy cô ấy rất trẻ và dễ thương. Theo dõi cô ấy ở trên phim trường sẽ thấy cô ấy là người có rất nhiều mặt dễ thương và có rất nhiều điều để có thể học hỏi ở cô ấy. Ngoài ra nhiều lúc cô ấy còn có mặt giống như một người chị gái.

GHJ: Và người bạn đó rất nghiêm túc, có phải không?

SSY: Đúng, đúng. Nhưng khi cô ấy dễ thương, cô ấy quá sức dễ thương. Và vì vậy việc quay phim thực sự rất vui vẻ dù chỉ là quan sát Geun Young. Tôi nghĩ Geun Young là mối quan tâm lớn nhất của mình.

GHJ: Và hai người đã trở nên rất thân thiết?

SSY: Vâng. Vì nhân vật của tôi là bạn thân nhất của cô ấy, chúng tôi đã trở nên gần gũi với nhau, và cô ấy đã giúp đỡ tôi rất nhiều.

GHJ: Việc cộng tác tốt với bạn diễn - những người mà bạn chưa biết trong cùng một dự án như thế này và trở nên gần gũi với nhau, tôi nghĩ rằng điều đó rất quan trọng.

SSY: Vâng, tôi nghĩ rằng điều đó thật tuyệt.

Credits: Soompi Moons FB
V-trans: [email protected]

* Đoạn này trong bài ghi là nhỏ hơn 2 tuổi, từ trước đến nay tìm hiểu là SSY bằng tuổi Moon, không hiểu sao trong bài phỏng vấn này lại nói là Moon nhỏ hơn 2 tuổi, đi hỏi bác Gúc thì mò ra được 1 chỗ profile của SSY ghi là sinh năm 1985.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
luv_frh + 5 rết nàng ^^
pharmcop + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2013 19:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Tks chủ thớt nhé {:444:}
cuối cùng thì film cũng hết ràu
để xem đc mí đôi & có ship đc đôi nầu sau khi hết film ko nè

Bình luận

xê đít ra cho em ngồi ké với nè, ghế ghỗ ê mung ghê  Đăng lúc 27-1-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-1-2013 19:46:24 | Chỉ xem của tác giả
đá đít mợ Ha nhá
ra new dành sofa mà k hú em nhá
----------------
Moon dễ thương nên đc nhìu ng quý mến nhỉ

film hết mà cũng k thấy MCW ghé film trường thăm bạn, thăm tình cũ nhỉ? làm mình cứ hóng thế k thôi

Moon nhé, lại có thêm 1 ng bạn rồi nhé

đá đít chủ thớt, k thèm cảm ơn {:426:}

Bình luận

có ghế ngồi là may rồi =))))))  Đăng lúc 27-1-2013 08:09 PM
thoại mái ngồi chưa ;))  Đăng lúc 27-1-2013 07:58 PM
keke, đừng đá đê, ôm lun nợ đó cưng ;))  Đăng lúc 27-1-2013 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-1-2013 19:53:12 | Chỉ xem của tác giả
Qua những người cùng cộng tác thế này mới có dịp hiểu thêm về Moon.
Cơ mà chị SSY tâng bốc Moon quá rồi, khen ít thôi không thì mũi cứ to ra thì... chết ;))
Yêu Moon lắm lắm :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-1-2013 20:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Còn ít phút nữa là chiếu tập cuối rồi
Đúng đoạn hồi hộp
Liệu có cái HE đẹp như mình mong đợi ko đây?

Moon trên phim trường thật dễ thương, làm sao mà ko quan tâm cho đc chứ. Mình xem mà còn thấy mê nữa là đóng chung ;))

@Múp: sorry chị viết lộn, đã edit ;))

Bình luận

kết thế thì cả bộ phim hỏng luôn à, hihi  Đăng lúc 27-1-2013 08:06 PM
hihi, chắc rom-com k có kiểu đó đâu ss nhỉ, kết kiểu đó chắc nhà biên kịch biến thành núi đá lun  Đăng lúc 27-1-2013 08:04 PM
Giấc mơ á, hjx chị k nghĩ vậy đâu, đừng có vậy mà :((  Đăng lúc 27-1-2013 08:03 PM
ề ề, sao lại SE hở ss? nhà mềnh đang xôn xao vì có thể mọi thứ chỉ là 1 giấc mơ kìa ss  Đăng lúc 27-1-2013 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-1-2013 20:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Tàu lượn siêu tốc....chóng mặt khíp
Ôi, Moon nhà ta mà.
Quả là hok hổ danh là *Em gái quốc dân*
Khiến bao người chít mê chít mịt...trong đó có mềnh.
Thanks chủ thớt nhá. Mời chủ thớt món *vịt áp chảo*

Bình luận

đạp đít, cô với cả cô by nhớ cái mẹt tôi nhớ =)))))) *pằng pằng*  Đăng lúc 27-1-2013 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2013 20:05:52 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Moon đáng yêu của mình, đóng với ai cũng đc yêu quý hết
Với SSK trong Cô dâu 15 tuổi, với MCW trong họa sĩ gió, 2 phim đó đều khá lâu rùi nhg cả 2 bạn này cũng xem CDD, và giờ đến SSY
Tks Moon vì luôn làm fan của mình tự hào nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-1-2013 20:07:06 | Chỉ xem của tác giả
điểm đang đẹp nên định ko kiếm xèng nữa
nhưng mà cô múp đã mời nên ko thể từ chối
Hình như những người ở cạnh Moon đều bị cô chinh phục
SSY cũng không phải là ngoại lệ

Bình luận

Cô By cô hỏi ss đi đâu mà đến khi có tem 600 ss lại hok thấy kìa ==)) e mời ss en vịt áp chảo =)))  Đăng lúc 27-1-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-1-2013 20:07:53 | Chỉ xem của tác giả
chen chân mặt tiền
hí hí
chết đứ đừ với em Moon
mới rồi có cái vid cắn cắn đồ trang điểm.......ta lại tiếp tục đổ ))
mà cái hình mới rồi Moon Hoo mới có tay trong tay tung tăng trên tweet.....cứ làm mình lên cơn mơ tưởng nha )))
học theo nàng Alice, tỉnh mộng đi thôi.........ship shủng chỉ làm trái têm ta thêm tan nát {:447:}{:431:}

thank chị Vịt dịch tin
mà chị coi diễn biến tâm lý hội tranh tem e pọt chưa? )))))))))))))))

Bình luận

=))))))))))) hự hự hự  Đăng lúc 27-1-2013 08:16 PM
tôi coi rồi, cô k thấy mí dòng dưới bài dịch trong nhà của tôi à? cô chít với tôi *pằng pằng pằng pằng* =)))))))  Đăng lúc 27-1-2013 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-1-2013 20:09:15 | Chỉ xem của tác giả
cho ké một chỗ
đạp cô chủ thớt 1 cái
xem phim này mối quan tâm của tôi cũng là Moon đới ;))
hôm nay tập cuối phim rồi
cứ cho SE để vui cả làng =))

Bình luận

tôi có xem đao, đi dòm ngó chỗ này chỗ kia tí để chém mừ =))) - cơ mà giấc mơ có khả năng lớm =))))))))  Đăng lúc 27-1-2013 08:35 PM
tôi còn ko xem online như cô nên cả biết giề cô Zịt ợ  Đăng lúc 27-1-2013 08:25 PM
mơ đến câu chuyện mà tất cả chúng ta đang xem, tối nay sẽ tỉnh lại vào đúng đám cưới của IH và chủ tịch Jane Cherry Cha =)))))))))))  Đăng lúc 27-1-2013 08:24 PM
tôi còn chưa xem cơ số tập ;)) - túm lại là theo cô bino thì vụ tai nạn mà SJ và SK gặp phải nghiêm trọng hơn mọi người nghĩ, SK bị hôn mê, trong khi hôn mê thì SK   Đăng lúc 27-1-2013 08:22 PM
ss Múp: em phản đối, phản đối cái giấc mơ ah >''<, kết vậy chắc tức hộc máu :(((((  Đăng lúc 27-1-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách