Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 650|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Shin Hye Sun, Lee Tae Hwan xem xét tham gia phim cuối tuần của KBS2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"My Golden Life" được chỉ đạo bởi đạo diễn "Oh My Venus" và viết kịch bản bởi biên kịch "Twenty Again", xoay quanh một người phụ nữ có cơ hội nâng cao vị thế của mình nhưng sau cùng lại tụt xuống và tìm thấy hạnh phúc của mình.

Shin Hye Sun sẽ vào vai một người phụ nữ từng có cuộc sống tốt đẹp cho đến khi tài chính gia đình sụp đổ trong những ngày cô học trung học. Hiện tại cô đang là một nhân viên hợp đồng của bộ phận tiếp thị ở một công ti lớn. Có tính cách ưa cạnh tranh, đam mê thể thao, hài hước và mới mẻ. Vai trò này trước đó đã bị UEE từ chối.

Lee Tae Hwan sẽ vào vai một sinh viên chuyên ngành thiết kế, nhưng lại bỏ học để khởi nghiệp một trang web kinh doanh đồ Do it yourself (handmade). Một người mạnh mẽ và có những sở thích đặc biệt.

Park Shi Hoo hiện tại đang xem xét vai nam chính, một quý tộc lịch lãm.

"My Golden Life" sẽ lên sóng sau khi "Father is Strange" kết thúc vào 26/8.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2017 13:56:19 | Chỉ xem của tác giả
Lee Tae Hwan có phải em trai Kim Tae Hee không nhỉ, mới hôm trước cũng đóng drama cuối tuần rồi, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-6-2017 14:18:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhanngoctrathao gửi lúc 20-6-2017 01:56 PM
Lee Tae Hwan có phải em trai Kim Tae Hee không nhỉ, mới hôm trước cũng đóng drama cuối t ...

Kp đâu bạn ) Lee tae hwan là anh trên hình đó ) Còn em trai kim tae hee là Lee Wan á )

Bình luận

à mình nhầm, thanks bạn  Đăng lúc 20-6-2017 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-6-2017 14:39:04 | Chỉ xem của tác giả
oh bạn gái này đã dc lên nữ chính, bây giờ có nhiều bạn nữ phụ lên nữ chính nhanh quá, chắc nhờ dạo này nhiều phim và các em idol đã ít được bưng qua.

Mình khá ấn tượng với bạn này, từ phim She was pretty, cái đoạn diễn xuất đi toilet hài đau bụng, mặt mũi cũng xinh xắn, có nét đặc trưng chứ k đại trà.

Hóng phim vì có cả PSH

Bình luận

Cũng tại Hàn thiếu nữ DV trong độ tuổi 20-30, nhờ vậy nhiều DV nữ có cơ hội từ phụ lên chính.  Đăng lúc 20-6-2017 03:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-6-2017 15:34:43 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là nếu nhận lời Shin Hye Sun sẽ có vai chính đầu tiên? lại còn phim gia đình dài hơi nữa.
Bên Hàn thiếu diễn viên nữ trong độ tuổi 20-30, phim này lại là phim gia đình dài hơi nên Idol không tham gia rồi, đây là cơ hội cho các DV từ nữ phụ lên nữ chính.
Mong vai của Lee Tae Hwan quan trọng chút, dần dần còn lên được nam chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-6-2017 15:39:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Bạn này diễn tuổi thanh xuân với Nhã Phương nè còn đóng với Lee Min Ho huyền thọai biển xanh nè .Nhận phim đi gái ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-6-2017 16:03:24 | Chỉ xem của tác giả
À bây giờ mới biết cô này tên Shin Hye Sun biết khi đóng
làm em gái út trong bộ phim" 5 dứa con thì phải " bộ đó
cũng là phim dài tập , diễn xuất cũng khá .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-6-2017 16:47:45 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim có vẻ mới lại ghê nha
Hi vọng phim thành công
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-6-2017 17:24:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nếu chị gật đầu thì hay quá thấy chị ấy xinh lạ đấy chứ không phải xinh đại trà cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-6-2017 20:04:17 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem Five Children có chị Shin Hye Sun diễn xuất, ôi giá mà nam chính là Sung Hoon nữa có phải đẹp ko. 2 anh chị trong 5 Children đáng yêu dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách