Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

She Was Pretty đã ra mắt rất thành công + phản ứng K-Netizen

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-9-2015 15:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tui bấn quá rồi. phim gì mà hay quá đi. coi mà cười một mình như con điên á
thích chị Jung Eum từ lâu rồi đáng yêu, xinh đẹp mà còn diễn hay nữa chứ+anh nam chính đẹp trai, phúc hắc nữa chứ. Con rating tăng là phải rồi. Mong nó tăng lên 2 chữ số và được nhiều người thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-9-2015 15:32:50 | Chỉ xem của tác giả
Thú thật mị xem phim vì có Mã gia nhà mị vs cả cũng thích Park Seo Joon, cơ mà phim hay hơn mong đợi của mị :3 Phim bao hài, dàn diễn viên chính diễn xuất hợp rơ nhau dã man, xem đoạn chị Jung Eum vấp phải Won ngã xong tưởng bị gãy răng cười muốn văng hàm, thề là phải tua lại xem đến chục lần khúc đấy =) Tập 2 rating tăng rồi nên thấy hy vọng tràn trề, mong phim sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-9-2015 20:28:12 | Chỉ xem của tác giả
Từ đợt xem xong phim 'Secret' mê chị Hwang Jung Eum luôn í . Sau đó xem phim 'Kill me heal me' thì thật sự ấn tượng với chị luôn, concept nào chị cũng cân được hết từ bi thương đến hâm dở vai nào cũng đat hết í
Phim mới này mới xem 1 tập thôi mà đã bị kích thích r ! phần cũng vì anh Mã gia chuyên đóng sitcom nhà em tham gia nên càng ủng hộ =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 19-9-2015 20:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Tôi lội vào đây rồi đây, haha, chị đẹp thế này chắc cuối năm rinh cả đống giải, MBC năm nay được mùa quá, theo đà thắng xông lên thế này thì chi Đẹp với Seo Joon sẽ được đẩy lên cao trào mất, chả hiểu thế thì cuối năm Seo Joon với anh già có tranh giải nam nhân với nhau không nhỉ, haha.

Giờ tui mới down xong đây, để cày xong lại lội vào chém )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 19-9-2015 23:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Má Jeung Eum diễn rom-com lố lố nhoi nhoi vậy mà có duyên vật vã. Bình thường ai mà diễn lố vậy là tuôi ghét lúm, chỉ ngoại trừ mỗi chế Hwang.
Mà cho hỏi chế Kim Hye Jin sau này mặt có hết tàn nhang, tóc có hết xoăn tít không vại>>>
P/S.Quả Hye Jin tưởng mình bị gãy răng cửa xem mà cười banh nhà lồng luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-9-2015 14:04:42 | Chỉ xem của tác giả
nội dung đúng là hay thật
diễn viên đóng cũng ưng ý hết luôn
phim này rating sẽ cao vọt cho coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-9-2015 15:57:33 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-9-2015 07:26:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim thì vui vẻ hài hước

Biểu cảm của bà nhân vật chính thì khỏi nói. Linh hoạt, dễ thương bộ tóc xù thì không giống ai r.Lại còn kể về mối tình đầu thì ai mà chẳng rung động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-9-2015 09:44:54 | Chỉ xem của tác giả
  phim hài dã man...hình tượng của c trong phim thật là...
mong ngày tháng mau trôi để có phim xem qá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-9-2015 23:45:09 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này ta bận quá nên bây giờ mới đọc News. Cảm ơn @cana đã dịch tin nhé
Hazz, phản ứng Netizen đối với ta thế này là may lắm rồi. chứ lúc xuất hiện tạo hình, ta chỉ sợ dân tình lại ném đá ss Hwang thì khổ.
Bây giờ chỉ mong dàn cast duy trì được phong độ diễn xuất, kịch bản chắc tay và không quá cẩu huyết, cộng với sự nỗ lực của cả đoàn phim để tạo ra được từng tập phim đáng xem thì chắc chắn con rết sẽ bò lên thôi.
Chỉ cần rating tăng dần đều theo mỗi tập đã là thành công rồi. Cố lên "She was pretty"!!!!

Bình luận

chưng tỏ nhiều người quan tâm SWP lắm nên lượt views mới duoc cao như vậy. VUI  Đăng lúc 22-9-2015 12:58 AM
hơ hơ cái news này lượt view 6.000 roai à, bữa giờ đâu có để ý, 2 ngày nay tham gia game Ao Cá vật vã nên đâu có hay biết gì, 1 đống tin thông báo đọc mệt xỉu :))   Đăng lúc 22-9-2015 12:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách