Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ptqa90
Thu gọn cột thông tin

Share acc VIP Fshare

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2015 08:36:42 | Xem tất
itysgo gửi lúc 5-8-2014 05:27 PM
mình thấy có chỗ đang tặng nick fshare miên phí đó. Bạn nào chưa có nick fshare thì c ...

cái này hết hạn rồi thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2015 22:14:55 | Xem tất
Bạn ơi bạn còn share ko?
Share cho mình acc với nhé, trc giờ down tài khoản free nên chậm lắm, mình cũng ko down torrent dc vì phức tạp quá nên giờ chỉ còn cậy mỗi fshare
Cám ơn bạn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2015 05:59:11 | Xem tất
nói cho cùng thì các đại ca đại tỉ nào có lòng cho acc xài chơi, nhưng gian hổ hiểm nang, có nhiều độc nhân luôn đổi pass mặc dù họ biết làm dậy chỉ vô ích, nhưng đau cái là họ vẫn làm vì họ nghĩ làm vại rất vui hay sao í, nói túm lại chúng sinh pồ đề nên tìm mấy nơi get link fshare để down thì nó tỏ ra hiệu quả hơn, không biết trong này nhà võ lâm Kitesvn của chúng ta, các sư phụ sư tỉ đại ca đại đệ có cho post mấy web mà get link fshare hay 4share, v.v.v ko nữa, nếu có mod nào mà đọc được bài của đệ thì hãy cho đệ biết để đệ còn kịp thời xuống núi mượn hàng về cho chúng sinh pồ đề cùng lên như diều gặp gió
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2016 18:16:50 | Xem tất
Mình nha bạn! thanks bạn.. mình đang cần gấp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2016 18:19:58 | Xem tất
Bạn ơi pm mình với  muốn down phim quá mà không được  
Cảm ơn bạn nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 22:56:32 | Xem tất
bạn ơi mình xin nữa
bạn tốt ghê luôn á
cảm ơn bạn hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2016 12:42:48 | Xem tất
Quá đã. Cảm ơn bạn có tinh thần giúp ace muốn tải không cần torrent. Sẵn cho mình xin ké với, hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2016 21:47:41 | Xem tất

Sory mod Del dùm mình với. Mình không biết cách xoá comment này

Sory mod Del dùm mình với. Mình không biết cách xoá comment này, mình post nhầm nên Mod thông cảm với ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2016 16:53:10 | Xem tất
Mình thì lại thích down bằng torrent hơn vì mình dùng thấy torrent tiện hơn nhiều mà lại không mất phí
Trước đây mình cũng có mua tài khoản VIP của Fshare, tốc độ cũng khá nhanh, nhưng cũng không hơn được torrent, mình chả hiểu nguyên nhân tại sao nữa, haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2016 15:56:58 | Xem tất
Mình cũng thích down torrent hơn, vì torrent chống lỗi tốt do khả năng kiểm tra và so sánh mã hash
Nhưng tinh thần sẻ chia của bạn cũng đáng hoan nghênh. Suy cho cùng nếu phim cũ quá thì cũng chả còn người seed nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách