Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 713|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

SF9 Chani chia sẻ về thời gian làm việc cùng Jo Jin Woong trong ''Signal''

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-10-2016 20:44:54 | Xem tất |Chế độ đọc
Xuất hiện với vai trò khách mời trong chương trình phát sóng Power FM ''2 O'clock Escape Cultwo Show'' của đài truyền hình SBS, thành viên nhóm nhạc nam mới ra mắt của công ty giải trí FNC Entertainment, SF9 Chani (tên thật là Chan Hee) đã chia sẻ về khoảng thời gian tham gia bộ phim truyền hình nổi tiếng của đài tvN ''Signal'' và được làm việc cùng nam diễn viên Jo Jin Woong.

Tân binh Chani tham gia ''Signal'' trong vai nhân vật có tên Park Sun Woo, là người anh trai của nhân vật chính Park Hae Young (do Lee Je Hoon đảm nhận).

Khi được hỏi về việc làm cách nào mà anh tham gia vào dàn diễn viên của bộ phim, Chani đã tiết lộ rằng, ''Sau khi tham gia thử vai và có một cuộc gặp, trò chuyện cùng với đạo diễn của bộ phim, anh ấy đã quyết định chọn tôi vào vai diễn này. Đạo diễn cũng đã giúp đỡ tôi rất nhiều trong quá trình lên hình cũng như hướng dẫn tôi cách làm thế nào để diễn cho tốt và phù hợp.''

Chani cũng chia sẻ rằng anh đã nhận được rất nhiều lời khuyên về diễn xuất từ tiền bối Jo Jin Woong. Anh nói rằng, ''Tiền bối Jo Jin Woong đã chỉ cho tôi rất nhiều để có thể diễn tả một cách cụ thể cũng như có cảm xúc trong từng cảnh quay.''

Mới gần đây, Chani đã chính thức ra mắt với tư cách là thành viên nhóm nhạc nam mới nhất của công ty giải trí FNC Entertainment có tên SF9. Anh cũng đang trong thời gian cùng các thành viên SF9 quảng bá ca khúc ra mắt ''Fanfare'' của mình trên các chương trình âm nhạc hàng tuần ở Hàn Quốc.

Cùng chúc mừng cho Chani và ủng hộ anh trong cả hai vai trò ca sỹ và diễn viên.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 20:59:48 | Xem tất
Bạn này đóng vai anh trai của  Lee Je-hoon đây mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 23:42:19 | Xem tất
Bạn này là gương mặt mới có tiềm năng
Nhóm SF9 mới debut nên cũng chưa nghe nhóm hát nữa
Chúc bạn thành công trong cả 2 lĩnh vực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2016 08:51:20 Từ di động | Xem tất
bạn này diễn cũng được lắm nè. Coi phim không nghĩ bạn ấy debut như idol đâu. Chúc bạn thành công

Bình luận

Vì em ấy xuất thân từ diễn viên nhí nên diễn xuất khỏi chê :)  Đăng lúc 17-10-2016 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-10-2016 13:12:37 | Xem tất
bé Chanhee tham gia cùng chú Jinwoong rồi này, cũng được quay webdrama rồi này, cũng được debut rồi nữa
bé Chanhee cũng vào học ở SOPA rồi, mong bé Chanhee nhanh thành công nhé
anh Chanwoo đã có chỗ đứng rồi, anh Moonbin cũng debut trước bé chẳng bao lâu, mong một ngày được nhìn thấy ba anh em đứng chung một sân khấu như Starking ngày ấy quá
thanks bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 16:29:39 | Xem tất
Anh ấy diễn xuất tốt lắm, hi vọng sẽ được xem nhiều dự án của anh, thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách